เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:17:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ๐๐๐๐๐ โรงอาหารของกองทัพสหรัฐในอิรัค ๐๐๐๐๐  (อ่าน 3425 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 11:14:09 AM »

เห็นเขาเล่าว่า สมัยสงครามเวียดนาม ค่ายทหาร USA ในไทย มีทุกอย่างนี่ครับ

ท่าทางของแยะจริงๆ ครับ รถจักรยานเด็กของผมคันนึงมาจาก PX เมกันยุคนั้น
ลุงแกเคยเล่าให้ฟังว่าสงครามสมัยเวียตนาม พีเอ็กซ์ เค้ามีสากกระเบือยันเรือรบจริง ขำก๊าก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:26:33 PM »

คอบร่าโกล ที่ค่ายวชิราวุธ ปี ๓๙ ผมอาศัยภาษาปะกิด งู ๆ ปลา ๆ

แลกชุดลายไอ้กัน กับพระสมเด็จ(สำเนา) มาได้ชุดนึง ฝรั่งคนนั้น ตัวเล็กมาก ....

ปกติ ชุดไอ้กัน เขาใส่กันหลวม ๆ แต่ชุดของเขา ผมใส่ไม่ได้  หลวมโพรก ๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
p23-504 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:31:08 PM »

ทหารไทย   ขอแค่อยู่ได้   กินอร่อย   ก็พอใจแล้วครับ

ไม่ต้องอยู่ดี  กินดี  หรอกครับ
ttt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 05:08:48 PM »

ในหนังสือท๊อปกัน มีเล่มนึงได้เขียนถึงการฝึกร่วม ไทย อเมริกัน ของหน่วย Ranger โรงอาหารก็ตามในรูปที่เห็นล่ะครับ
เค้าถือว่าฝึกหนัก ตอนพักก็ต้องเต็มที่ทั้งการกิน และ ความเป็นอยู่ครับ Cheesy
INFANTRY - LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 121

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 07:16:19 PM »

ถ้าได้ทราบอัตราค่าประกอบเลี้ยงต่อวันของทหารไทย คงไม่มีใครแปลกใจครับ...... เศร้า

" ขอรองบาท   ราชวงศ์   พงษ์จักรี
    จนชีวี          สูญสิ้น     ดินกลบกาย "

" การป้องกันประเทศ  และพิทักษ์ราชบัลลังภ์
    จะต้องชนะหรือตายเท่านั้น  จะแพ้ไม่ได้เป็นอันขาด"
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 07:34:35 AM »

มะเขือไร่-ไก่โล คำพูดยอดฮิตที่เขาชนไก่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ผมโดนอย่างนี้ครับ "มึงกินไม่หมดใช่ไหม.....คืนนี้กูกลัวมึงหิว มึงเอาใส่กระเป๋ากางเกงไปกินในเต้นท์ด้วย.....แง่ๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแกงเขียวหวานปลาดุกกับถั่วเขียวต้มน้ำตาล...ผมจำได้ขึ้นใจเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน......

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:59:36 AM »

มะเขือไร่-ไก่โล คำพูดยอดฮิตที่เขาชนไก่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ผมโดนอย่างนี้ครับ "มึงกินไม่หมดใช่ไหม.....คืนนี้กูกลัวมึงหิว มึงเอาใส่กระเป๋ากางเกงไปกินในเต้นท์ด้วย.....แง่ๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแกงเขียวหวานปลาดุกกับถั่วเขียวต้มน้ำตาล...ผมจำได้ขึ้นใจเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน......

อือม์ ผมไปเขาชนไก่ นน. ขึ้นมา เกือบ 2 โล ครับ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 03:23:50 PM »

ยังไงแกงไตปลาก็ถูกปากกว่าครับ  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

..ยอดมะพร้าวด้วยนะครับ คิดถึงละสิ อิ อิ
แต่เบียร์ที่นี่แจ่มมากนะครับ ขนาดไม่ดื่มแบบผมยังหลง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

S76C+,C++
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 03:53:36 PM »

เอ ไม่ดื่มยังหลง ผมงง เบียร์เหลือง เบียร์น้ำตาล หรือสาวผมเหลือง ผมน้ำตาลครับเนี่ย?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์