เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:23:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครจะทำสเปรย์ปราบแมงโม้ รีบเลยนะครับ ขายดีแน่นอน  (อ่าน 2796 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:48:28 PM »

แบ่งฝ่ายซะตั้งแต่ยังไม่ได้เป็นเลยหรือครับ  แลบลิ้น แลบลิ้น  แล้วถ้าได้เป็นผู้ว่าฯ.  จะตัดสิทธิ์คนที่ ชอบ พธม.อย่างไรบ้างครับ Huh Huh      เอ...ผมว่ามันคุ้นๆ อย่างไรไม่ทราบครับ  คล้ายๆประโยคที่ว่า ผมต้องดูแลคนที่เขาเลือกผมก่อน... หรือแถวบ้านผม  ณ.ที่ประชุมแห่งหนึ่ง  จนท.ท้องที่ของบฯ ทำโครงการ...  ท่านผู้มีอำนาจพูดเปลยๆว่า ที่นี้ไม่มี ส.ส.ผมสักคนยังกล้าขออีกหรือ...  แลบลิ้น แลบลิ้น
  มีใครคุ้นๆกับผมไหมครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าคิดมากครับ ...  ผมว่าแกกำลังเสี่ยง เหมือนคนที่พยายามวิเคราะห์  ชั่งผลดีผลเสีย แล้วแกเลยเลือกที่จะพูด  คงคิดว่าคน กทม. (หมายถึงผู้มีสิทธิ์ เลือกตั้ง ) ยังเข้าข้างเสื้อแดงมากกว่า
และต่อไปคงได้เห็นแก นำเสนอในการหาเสียงแบบนี้  ......  อิอิอิ  เอา ก็ตามแต่ละท่านคิดครับ .....  คน ๆ นี้ ฉลาด แต่ถ้าเข้ามาได้ เผลอ ๆ ได้ ทักกี้น้อย แห่ง กทม.  อีกคนหรือเปล่าไม่ทราบ   ....  ผมเดาเอามั่ว ๆ พวกเชียร์อย่าด่าผมนะ ..............  อิอิอิ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 08:20:18 AM »

..ผมว่านาย.ตาตี่.คนนี้สอบตก.... Cheesy

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 08:26:45 AM »

ฮู้..!!!  คงไม่มีใคร ตามเอาเงินไปคืน อีกนะ...  ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 10:49:09 AM »

..ผมว่านาย.ตาตี่.คนนี้สอบตก.... Cheesy

เคยเห็น(ถ้าจะไม่ผิด) รู้สึกซ้อเจ็ดจะเคยบอกว่า ตาคนนี้เป็นหนึ่งใน นายทุนขาประจำของตาหนวดชูวิทย์อยู่เหมือนกันนี่ครับ...

จริงไม่จริงไม่ยืนยัน... เพราะผมไม่นิยมเสียตังค์(ฮา)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 11:03:09 AM »

เคยเห็น(ถ้าจะไม่ผิด) รู้สึกซ้อเจ็ดจะเคยบอกว่า ตาคนนี้เป็นหนึ่งใน นายทุนขาประจำของตาหนวดชูวิทย์อยู่เหมือนกันนี่ครับ...

จริงไม่จริงไม่ยืนยัน... เพราะผมไม่นิยมเสียตังค์(ฮา)
สงสัยว่าโลกร้อนนะครับ  คิก คิก  (ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันรึเปล่า)  ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:19:03 PM »

แกถือหลัก รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครา

รอบที่แล้วรู้ตัวว่าแพ้แน่ๆ คนจริงเลยไม่สมัคร

รอบนี้หาคู่แข่งแบบแรงๆไม่เจอ ก็สมัครหน่อย อาจจะฟลุ๊ก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:35:06 PM »

คุณ ปลื้ม อาจคิดว่าการบริหารเมื่องใหญ่อย่างกรุงเทพๆ ง่ายเหมื่อนเป็นพิธีกร 

*อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำวันนี้ให้ดีที่สุด*
ScaRECroW
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 01:25:11 PM »

คนเรานี่เวลาหลงตัวเองเนี่ย ตลกจังนะครับ

อิอิอิ  พี่ สองแจ็ค  อ่ะ ไปว่าเขา .......  แค่เขาเป็นคนมีความมั่นใจในตัวเอง เท่านั้นเอง ...............  อิอิอิ

คนแบบนี้ เวลาดมตดตัวเองจะบอกว่าหอม แต่น้ำหอมที่คนอื่นใส่จะบอกว่าเหม็นครับ

הִנֵּה מַה טוֹב וּמַה נָּעִים שֶׁבֶת אָחִים גַּם יַחַד
Hine(y) ma tov u’manayim Shevet akh-im gam ya-khad
"How good and pleasant it is when brothers live together in harmony."
http://www.youtube.com/watch?v=8DmvdcZfS4c
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 01:58:45 PM »

นายตาปลาดุกเหมือนไม่มีสมองครับ... ฟังพูดหรือให้สัมภาษณ์ทีไรชอบเปิดประเด็นใหม่โดยไม่รู้ตัวครับ...
คาดว่ามั่นใจในตัวเองสูงไปหน่อย เลยพาดพิงโดนโน่นนิดนี่หน่อยแล้วไม่ลงลึก แต่ดันฟันธงจากผิวๆอยู่เรื่อย...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:44:13 AM »

ผมกลับมองว่า รายนี้เป็นมือวางอันดับ 2 หากเกิดเหตุใบแดงกับมือวางอันดับ 1 ครับ Smiley

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 12:16:35 PM »

Grin  ผมไมปลื้มครับ......... Tongue
ผมก็ไมปลื้มครับ :p
สุกรจากโลกันต์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 68

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 10:23:23 PM »

ผมเลือกแล้วครับ ผมเลือกคนเป็นอาครับ

สีใหนก็ช่าง ถึงยังไงก็เป็นคนไทย อยู่ใต้เบื้องพระยุคลบาท
ถือเป็นมงคลแห่งชีวิต
ยังรักสาวขเมร จะเจ็บอีกกี่ทีก็ยอม
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 07:18:39 AM »

ผมเคยชอบเขาสมัยที่ยังอ่านข่าวอย่างเดียว เริ่มมาชังขี้หน้าตอนจัดรายการสัมภาษณ์

คุณปลื้มแกแยกไม่ออก ระหว่างพูดตรง/ถามตรง....กับ....มารยาททราม

และที่บ้านก็คงไม่เคยสั่งเคยสอนว่าระหว่าง เป็นตัวของตัวเอง/เชื่อมั่นในตัวเอง....กับ....จาบจ้วง สามหาว

มันต่างกันยังไง.....

อย่างตานี่ หากไม่ยอมปรับปรุงตัวรับประกันว่าไปไม่ถึงฝั่งฝันหรอก  ยี๊
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 07:29:58 AM »

ไม่มีราคา...
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 09:24:09 AM »

เมื่อคืน มีรายการที่คุณสรยุทธ์ ให้ผูสมัครมาโต้วาที แสดงวิสัยทัศน์กัน

คุณปลื้มหลุดออกจากวงโคจรไปเลย.....

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์