เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 03:24:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดว่า พธม จะทำสำเร็จหรือเปล่า  (อ่าน 9417 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:01:02 PM »

ทำสำเร็จครับ ทำลายประเทศชาติเสียหายป่นปี้
นี่หรือครับความรักชาติที่หลุดออกมาจากแกนนำทั้งหลาย
เลวมากครับที่คิดเอาประเทศชาติเป็นเดิมพันอย่างนี้
มองดูครับ
มองดูโลกกว้างบ้าง
อย่าคิดอะไรเอาง่ายๆ
ทำแบบนี้เลวชาติกว่าทรราชหลายร้อยเท่า
ความคิดดีแต่ปฏิบัติชั่ว มันลบล้างกันไม่ได้หรอกครับท่านๆ
ทางที่ดี เราควรดึงสติแกนนำทั้งหลายให้มาอยู่กะร่องกะรอยบ้าง
แบบนี้มันเสียหาย เท่ากะเผาบ้านตัวเอง
ทำให้คนเริ่มเกลียดมากขึ้นเรื่อยๆๆ
คนเรา ไม่ว่าใครก้อตามที่ทำให้เค้าเดือดร้อน เค้าจะโกรธ จะเกลียด ก้อไม่ใช่เรื่องผิดใช่ไม้
ลองตรองดู

ผมทำอาชีพเกี่ยวกับการท่องเที่ยวครับ  แต่ผมสนับสนุนพธม.  ลองตรองดู ครับ

อาชีพเดียวกะคุณchewครับ
สนับสนุนพันธมิตรเหมือนกัน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:35:52 PM »

ทำสำเร็จครับ ทำลายประเทศชาติเสียหายป่นปี้
นี่หรือครับความรักชาติที่หลุดออกมาจากแกนนำทั้งหลาย
เลวมากครับที่คิดเอาประเทศชาติเป็นเดิมพันอย่างนี้
มองดูครับ
มองดูโลกกว้างบ้าง
อย่าคิดอะไรเอาง่ายๆ
ทำแบบนี้เลวชาติกว่าทรราชหลายร้อยเท่า
ความคิดดีแต่ปฏิบัติชั่ว มันลบล้างกันไม่ได้หรอกครับท่านๆ
ทางที่ดี เราควรดึงสติแกนนำทั้งหลายให้มาอยู่กะร่องกะรอยบ้าง
แบบนี้มันเสียหาย เท่ากะเผาบ้านตัวเอง
ทำให้คนเริ่มเกลียดมากขึ้นเรื่อยๆๆ
คนเรา ไม่ว่าใครก้อตามที่ทำให้เค้าเดือดร้อน เค้าจะโกรธ จะเกลียด ก้อไม่ใช่เรื่องผิดใช่ไม้
ลองตรองดู

ผมทำอาชีพเกี่ยวกับการท่องเที่ยวครับ  แต่ผมสนับสนุนพธม.  ลองตรองดู ครับ

อาชีพเดียวกะคุณchewครับ
สนับสนุนพันธมิตรเหมือนกัน
พธม. บางท่านสูญเสียหลายสิบล้านถ้าการบินไทยไม่บิน เขายังมาทุกวันเลยครับ แจกข้าวบ้าง ให้ข่าวบ้าง
ไอ้พวกเห็นแก่ตัวและกระเป๋ามัน  แถมยังอ้างว่าเห็นแก่เศรษฐกิจของชาติน่ะ เลวชาติกว่าหมา mid road  อีกครับท่าน Smiley  จบแล้ว เราไปฉลองกันครับ  แพ้หรือชนะ เราก็ได้เพื่อน และพี่น้องพันธ์ใหม่ตรึม  ไอ้พวก 300-500 บ ไม่มีเพื่อนแถมตายฟรีไม่มีคนช่วยเผาอีก น่าสงสาร
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:38:55 PM »

พธม. บางท่านสูญเสียหลายสิบล้านถ้าการบินไทยไม่บิน เขายังมาทุกวันเลยครับ แจกข้าวบ้าง ให้ข่าวบ้าง
ไอ้พวกเห็นแก่ตัวและกระเป๋ามัน  แถมยังอ้างว่าเห็นแก่เศรษฐกิจของชาติน่ะ เลวชาติกว่าหมา mid road  อีกครับท่าน Smiley  จบแล้ว เราไปฉลองกันครับ  แพ้หรือชนะ เราก็ได้เพื่อน และพี่น้องพันธ์ใหม่ตรึม  ไอ้พวก 300-500 บ ไม่มีเพื่อนแถมตายฟรีไม่มีคนช่วยเผาอีก น่าสงสาร

สงสัยตรงสีแดง..(ขออนุญาตครับ) ว่าที่จะตายฟรี..ฝีมือใครพอทราบไหมครับ...ผมจะได้ไปช่วยเผา..
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:40:54 PM »

ครับพี่Chew

ตอนนี้ จนถึงกลางปีหน้า กะว่าจะทำลายแหล่งกำเนิดมาลาเรียโดยการตบยุงครับ

จบแล้วมี เฮ...

ผ่าตัด ย่อมมีการเสียเลือดเนื้อ และความเจ็บปวด
ผ่าเสร็จ รอวันฟื้นฟู

หลังจากนั้น ค่อยว่ากัน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:46:37 PM »

สงสัยตรงสีแดง..(ขออนุญาตครับ) ว่าที่จะตายฟรี..ฝีมือใครพอทราบไหมครับ...ผมจะได้ไปช่วยเผา..
อยากรู้เข้ามาดูเองครับท่าน
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:50:49 PM »

พวกลอบกั/หน้าตัวเมีย ย่องๆไปยิงระเบิดใส่เด็กและผู้หญิงที่กำลังนอนหลับ ใครก็อยากสอยทิ้งครับ ผมยังอยากเลย
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:52:50 PM »

พวกลอบกั/หน้าตัวเมีย ย่องๆไปยิงระเบิดใส่เด็กและผู้หญิงที่กำลังนอนหลับ ใครก็อยากสอยทิ้งครับ ผมยังอยากเลย
ผมก็อยาก...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:55:11 PM »

แว่วๆว่ามามุดดินหลบอยู่แถวๆนี้ด้วยครับ     ยี๊

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 05:46:08 PM »

ผมก็อยาก...
เอาด้วยครับ  Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
X_ รักในหลวงครับ
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 06:33:31 PM »

ผมก็อยาก...
เอาด้วยครับ  Grin
พูดแล้วน้ำลายไหล น้ำลายหก
นิ น น า ท
ชัดเจนและจริงใจครับ
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 07:25:34 PM »

...  สิ่งที่พันธมิตรทำสำเร็จอย่างชัดเจนที่สุด...ได้แก่ 

ยามเมื่อชาติและสถาบันสำคัญเผชิญกับภาวะวิกฤติในครั้งนี้..

ผม...ได้"รู้เช่นเห็นชาติ"...กับธาตุแท้ของหลายๆคน รวมทั้งของตัวผมเองด้วย..

ซึ่งสิ่งนี้...  ไม่ใช่จะทำสำเร็จกันได้ง่ายๆ  ...นะครับ ถ้าไม่มี"พันธมิตร"

และพันธมิตรก็ทำได้...สำเร็จแล้ว  แน่นอน..อย่างยิ่ง......

"ความสำเร็จ"..คราวนี้ อาจจะพอประเมินได้ว่า...  วิกฤติหนหน้า เราจะมีโอกาส....

........................................................... ................"เหลือ" กันอยู่แค่ไหน?

หัวดี หัวเก่ง หัวก้าวหน้า
มือเยี่ยม มือกล้า มือขยัน
ใจกว้าง ใจสู้ ใจแบ่งปัน
รู้ทัน รู้ชอบ รู้ตอบแทน...

...ขอแค่นี้เอง..เกินพอ
david srt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 08:17:27 PM »

โนบิตะหน้าหม้อผู้คลั่งไคล้การร่วมเพศ

ประกาศเรื่อย ผมมาจากการเลือกตั้ง ....  ฉันรู้มานานแล้วจ้า.พวกที่มาจากการเลือกตั้งอยู่ครบเทอมสักกี่คน
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 08:35:21 PM »

...  สิ่งที่พันธมิตรทำสำเร็จอย่างชัดเจนที่สุด...ได้แก่ 

ยามเมื่อชาติและสถาบันสำคัญเผชิญกับภาวะวิกฤติในครั้งนี้..

ผม...ได้"รู้เช่นเห็นชาติ"...กับธาตุแท้ของหลายๆคน รวมทั้งของตัวผมเองด้วย..

ซึ่งสิ่งนี้...  ไม่ใช่จะทำสำเร็จกันได้ง่ายๆ  ...นะครับ ถ้าไม่มี"พันธมิตร"

และพันธมิตรก็ทำได้...สำเร็จแล้ว  แน่นอน..อย่างยิ่ง......

"ความสำเร็จ"..คราวนี้ อาจจะพอประเมินได้ว่า...  วิกฤติหนหน้า เราจะมีโอกาส....

........................................................... ................"เหลือ" กันอยู่แค่ไหน?

มีพวกบัวในตมอีกรึเปล่าครับ  จะให้ท่าน นิ น น า ท โปรดสัตว์ให้  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:39:55 PM »

ครับ..เหลือน้อยจนต้องย้ายออกจากทำเนียบซะแล้ว..อ้างไม่ปลอดภัย..
ผมเชื่อว่าจะเหลือน้อยลงเรื่อย ๆ  ครับ. พอ ๆกะความชอบธรรมที่จะชุมนุมนั่นแหละครับ..

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:54:46 PM »

มีพวกบัวในตมอีกรึเปล่าครับ  จะให้ท่าน นิ น น า ท โปรดสัตว์ให้  คิก คิก

ไม่ใกล้ไม่ไกลครับ  Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์