เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:17:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดว่า พธม จะทำสำเร็จหรือเปล่า  (อ่าน 9458 ครั้ง)
tle in betong
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:16:38 AM »

ประเทศไทยได้อะไรจากการที่พันธมิตรปิดสนามบินบ้าง
ขออธิบายเป็นข้อๆด้วย
เอาที่ได้จริงๆนะครับ
อย่าเอาความเพ้อฝัน
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 10:44:20 AM »

ประเทศไทยได้อะไรจากการที่พันธมิตรปิดสนามบินบ้าง

คำถามดีครับมารอฟังด้วยครับ

david srt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 11:12:14 AM »

คำถามดีครับมารอฟังด้วยครับ

แล้วรัฐบาลหุ่น ได้อะไรบ้างจากการดื้อดึง ขอเป็นข้อๆเช่นกัน

ยุบสภาแล้วเลือกตั้งใหม่+พันธมิตรถอย จะดีกว่าไหมท่าน
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 11:28:12 AM »

ประเทศไทยเสียชื่อกับเสียโอกาสครับ  ไม่เห็นด้วยกับพธมที่ล้อมสนามบิน แล้วผู้การท่าอากาศสั่งปิดสนามบินทันที
ความจริงใครผิดใครถูกไปย้อนดูแล้วคิดเองครับ จะให้ดีต้องให้ดูต้นเหตุแห่งทุกข์ด้วย
แต่ความเสียหายดังกล่าว หาใช่ว่าจะไม่สามารถเอากับมาได้ มีล้มก็ต้องมีลุก ยังมีโอกาสครับหากประเทศเรามีผู้นำที่ดี
ยอมเสียสละ และมีประชาชนไม่ โง่ โลภ ถ่อย ขลาด เหมือนพวกส่วนน้อย  

ส่วนข้อดีก็มี พวกนักการเมืองชั่วเบิกงบประมาณถลุงภาษีเล่น พวกลิ่วล้อจะได้มีงานทำ ทั้งภาคสนามและในเว๊ป
เงินที่นายใหญ่โกงมาก็ถูกเบิกให้เหลือน้อยลง หวังว่าข้อดีคงถูกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2008, 12:54:09 PM โดย bigbang » บันทึกการเข้า

อเสวนา จะ พาลานัง
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 11:43:57 AM »

พวกลอบกั/หน้าตัวเมีย ย่องๆไปยิงระเบิดใส่เด็กและผู้หญิงที่กำลังนอนหลับ ใครก็อยากสอยทิ้งครับ ผมยังอยากเลย

แว่วๆว่ามามุดดินหลบอยู่แถวๆนี้ด้วยครับ     ยี๊
ถ้ามามุดอยู่จริง ก็ต้องบอกว่าเสือกมาอยู่ถูกที่รอแต่เวลา.......... Cool

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:00:58 PM »

พธม. ทำสำเร็จหรื่อไม่ ไม่สามารถตอบได้ในตอนนี้ แต่ที่สำเร็จไปแล้วคือทำให้ คนไทยจำนวนมากมีความรักชาติ รักประเทศ ความเสียหายที่เกิดขึ้นกับสิ่งที่ได้มา ผมว่าคุ้มครับกับการที่จะเอาพวก นักการเมื่องที่โกงกิน นักการเมื่องที่ไม่รู้จักตอบแทนบุญคุณของแผ่นดินออกไปจากระบบ
     ผมเองไม่ต่างจากเพือนสมาชิกหลายท่านครับ โดนไปหลายล้านกับเงินที่ลงทุน แต่คุ่มค่ากับการที่จะได้มาครับ สำเร็จหรื่อเปล่าไม่รู้แต่ขอให้ผู้มีความรักชาติ ทำเพื่อชาติทุกท่านปลอดภัยและประสบความสำเร็จครับ.

*อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำวันนี้ให้ดีที่สุด*
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:53:09 PM »

พธม. ทำสำเร็จหรื่อไม่ ไม่สามารถตอบได้ในตอนนี้ แต่ที่สำเร็จไปแล้วคือทำให้ คนไทยจำนวนมากมีความรักชาติ รักประเทศ ความเสียหายที่เกิดขึ้นกับสิ่งที่ได้มา ผมว่าคุ้มครับกับการที่จะเอาพวก นักการเมื่องที่โกงกิน นักการเมื่องที่ไม่รู้จักตอบแทนบุญคุณของแผ่นดินออกไปจากระบบ
     ผมเองไม่ต่างจากเพือนสมาชิกหลายท่านครับ โดนไปหลายล้านกับเงินที่ลงทุน แต่คุ่มค่ากับการที่จะได้มาครับ สำเร็จหรื่อเปล่าไม่รู้แต่ขอให้ผู้มีความรักชาติ ทำเพื่อชาติทุกท่านปลอดภัยและประสบความสำเร็จครับ.
3 พรรคชั่ว ถูกยุบแล้ว  กรรมการพรรคถูกตัดสิทธิ์ 5 ปี  ไชโย ไชโย ไชโย ไชโย ไชโย
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:58:15 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

*อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำวันนี้ให้ดีที่สุด*
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:11:18 PM »

สำเร็จหรือไม่ ก็ยกชุดไปแล้ว Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
รปศ. PSRU @ รักพระเจ้าอยู่หัว @
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

« ตอบ #84 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:44:21 PM »

ได้ยินข่าวว่า  ศาลตัดสินยุบพรรคแล้ว 3 พรรค
1.พรรคพลังประชาชน
2.พรรคชาติไทย
3.พรรคมัชฌิมาฯ
โปรดตรวจสอบรายละเอียดอีกครั้งครับผม

เมาเหล้า  มักเสียหลัก
เมารัก      มักเสียใจ
เมาฝิ่น  กัญชา  ยาดำ  ไม่เท่าไร
แต่หนักใจ  เพราะเรา  นั้นเมารัก
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #85 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:04:27 PM »

ได้ยินข่าวว่า  ศาลตัดสินยุบพรรคแล้ว 3 พรรค
1.พรรคพลังประชาชน
2.พรรคชาติไทย
3.พรรคมัชฌิมาฯ
โปรดตรวจสอบรายละเอียดอีกครั้งครับผม
ยุบแน่นอนแล้วครับ ตามกระทู้นี้
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=65496.75

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #86 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 06:04:13 PM »

น่าจะอยู่กดดันเรื่องเอาผิดคนยิง m ๗๙ ซักเรื่องก่อน  Grin 

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #87 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 06:30:16 AM »

น่าจะอยู่กดดันเรื่องเอาผิดคนยิง m ๗๙ ซักเรื่องก่อน  Grin 
เอาผิดพันธมิตรยึดสนามบิน สร้างความเสียหายประเทศชาติ..หลักฐานชัดเจนกว่าเยอะ..

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #88 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 06:36:29 AM »

เอาผิดพันธมิตรยึดสนามบิน สร้างความเสียหายประเทศชาติ..หลักฐานชัดเจนกว่าเยอะ..
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                            คิดอะไรชอบใช้สมองครึ่งซีก  เป็น อัมพฤษ์  อยู่หรือเปล่าเนี่ย
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #89 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:34:34 AM »

แท็กซี่กับตร. ปิดสนามบินครับ  พธม.ไปได้ไม่ถึงครึ่งทาง  การท่าก็สั่งปิดแล้ว
ตกลงจะให้ไฟล์ขึ้นลง ตร. ก็ปิดทางเข้าออกสนามบินอีก พธม. ออกไม่ได้ ก็เลยอยู่ซะเลย
คุณว่าใครผิดล่ะครับ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์