เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 03:22:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++++ ผมกับน้องบาเร็ตต้า ในวันสบายๆ +++++  (อ่าน 2799 ครั้ง)
นายโป่งจิงฮง ทะลวงปืน - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

รักโค้ลท์ แต่มอบหัวใจให้ บาเร็ตต้า

« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 11:42:30 AM »

ก่อนอื่นผมต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยครับที่ผมทำผิดกม.เกี่ยวกับปืน  (ดันพกปืนเดินห้างซะนี่) ตอนสายๆแม่น้องบาเร็ตต้า มีงานจุกจิกนิดหน่อยที่บ้าน และผมต้องไปซื้อของ ก็ต้องพกลูกไปด้วย ไปเดินแฟชั่น ไอส์แลนด์ครับ ภาระกิจคือ โอนเงิน ซื้อของเข้าร้าน พวกซ้อส  น้ำปลา  น้าตาล.... ในระหว่างเข้าแถวรอที่ธนาคารกรุงเทพ(แถวมันยาว ล้นออกมา)ลูกก็ซน ถามโน่นถามนี่ ปะป๊า อันนี้อาไยอะ (เด็ก 2 ขวบพูดไม่ชัด) แถมวิ่งซนอีกต่างหาก เราก็ต้องเข้าคิว ต้องคอยจับลูก สายตาอันไม่ค่อยจะ ไว้ใจอะไรง่ายๆของผมก็เหลือบไปเห็น 1หญิง 2 ชาย ยืนคุยกันห่างออกไปซัก 7-8 เมตร ก็ไม่คิดอะไร พอโอนเงินเสร็จ ลูกดันปวดอึ งานเข้าครับ พาไปห้องน้ำ อิ อิ อิ   3คนนั้นเดินตามผมครับ ไอ้เราก็ไม่คิดอะไรมาก เดี๋ยวออกจากห้องน้ำ คงไม่เห็นกันแล้ว  ชะอุ๊ย.....พี่แกยืนรอฝั่งตรงข้ามครับ สายตาผมมันบอกว่าคงไม่ธรรมดาแล้วหล่ะ ผมก็เดินไปเรื่อยๆ ซะงั้น เพื่อเช็คอาการ เดินขึ้น-ลง จนเกือบจะรอบห้างอยู่แล้ว พี่แกก็ไม่เห็นจะเปลี่ยนเส้นทางการตามผมซักที ไอ้เราก็เริ่มเมื่อย
เดินมากก็ไม่ได้ เพราะผ่าตัดหลังมาได้ไม่นาน จนผมมาหยุดอยู่ที่ร้านขายนาฬิกาซิตี้ เชน กระจกมันเยอะดีครับ มองชิ่งได้หลายมุมดี ....
อุ๊ยๆๆๆๆๆ บาเร็ตต้า แมลงเข้าตาปะป๊า  จำเป็นล่ะครับ ต้องยกชายเสื้อขึ้นมาเช็ดตา (แต่สายตาอีกข้างยังคงมองดูอยู่) พอขยี้ตาเสร็จ พี่ทั้ง 3 เดินหันหลังกลับด้วยสปีดที่เร็ว และเร่ง กว่าเดิมเยอะมาก ผมดูออกครับ และผมก็ไม่ได้พูดอะไร และไม่ได้ตาม แต่ในใจ ก็นึกขึ้นว่า  (ขอโทษนะครับ มันอดไม่ได้) กูอยากให้พวกมึงเดินตามกูไปถึงลานจอดรถจังเลย กูจะจัดให้ซักชุด 686 4 นิ้ว กูเพิ่งตัดลำกล้องมาใหม่ๆ เพิ่งทำศูนย์หน้าเสร็จด้วย จะพาออกงานซะหน่อย ตัวกูไม่เป็นไรหรอก ติดคุกเดี๋ยวก็ออก แต่ลูกกูไม่เป็นอันตรายแน่นอน ฮื่อ....ไอ้พวกเดน
เป้าหมายของพวกมึงคืออะไรกูไม่รู้ แต่เป้าหมายกู อยู่ต่อหน้า กูเอาตาย

686-3 2นิ้วครึ่ง อยู่ในกระเป๋ากางเกงแบบนี้

ตอนขยับชายเสื้อครับ

ต้องขอโทษเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะครับ มันคับแค้นนิดๆ ผมเล่าให้ฟังเฉยๆ พิจารณาเอานะครับ

สวัสดีค่ะ

.
.
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2008, 11:51:41 AM โดย นายโป่งจิงฮง หมูรมควัน กะทะพายุ » บันทึกการเข้า

นายโป่ง จิงฮงทะลวงปืน โทร. 081-927 5960 / 082-717 3057
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 11:54:09 AM »

ต้องระวังตัวกันรอบด้านจริงๆ สังคมสมัยนี้  เฮ้ออออ เศร้า

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 11:54:52 AM »

เผลอแปบเดียวลูกสาวโตแล้ว  ตอนที่ผมเจอยังเล็กๆอยู่เลยมิน่าตัวผมถึงแก่เอาๆ
ทุกวันนี้มิจฉาชีพมีทุกหนแห่งครับ  ท่านโป่งฯน่าจะตบด้วยกะทะพายุ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 11:59:51 AM »

เพราะพี่โป่งใส่เสื้อสีแดงรึป่าว คิก คิก....ล้อเล่นครับ ไหว้

นักะติ๊ Club
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 12:13:14 PM »

เคยเจอเหตุการณ์ แบบเดียวกับพี่โป่งครั้งนึง

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=35798.0

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 12:24:07 PM »

เพราะพี่โป่งใส่เสื้อสีแดงรึป่าว คิก คิก....ล้อเล่นครับ ไหว้

อืม จริงด้วย  Grin

เห็นแค่ด้าม ก็ หนาวแล้วครับ ตกใจ

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 02:11:11 PM »

โตเร็วจังเด็กน้อยคนนี้

กินข้าวเยอะๆนะครับน้องหนูจะได้โตเร็วๆมาช่วยพ่อทำงาน
Soraphong-รักในหลวง
คุณภาพเยาวชน คือเครื่องยืนยัน ศักยภาพของประเทศ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

อย่าเนรคุณแผ่นดิน

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 03:31:46 PM »

สงสัยควรเอาปืนมาอยู่ใกล้มือมากขึ้นท่าจะดี  สังคมสมัยนี้ งอน

กูมีกูหมดอันใดกูหาใหม่กูได้  กูจนกูแก้กูเอง  กูจักก่อเกียรติกูให้กึกก้องเกรียงไกรก่อนตาย
david srt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 04:09:59 PM »

ขอคุณ ที่ให้มุข แมลง เ้ข้า ตา

ขออนุญาตินำไปใช้นะครับ
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 06:20:11 PM »

เล่นตามตั้งแต่ในห้างเลย  เวรกรรม !!  สังคมสมัยนี้  เศร้า

ขอบคุณครับ ผมกำลังคิดต่อว่า ถ้าเป็นผมจะทำอย่างไรเพราะไม่เคยพกปืนเดินห้างด้วย พกแต่มีดอันกะจิดริดครับ  ไหว้

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
pwatanac
It's important to shoot fast and more important to shoot accurately, but the most important is to shoot safely.
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 06:26:23 PM »

คนสมัยนี้นะ มัน ... เฮ้อ ...

มุข.. แมลงเข้าตา ผมเล่าให้แฟนฟัง ขำกลึงเลย .. บอกว่าถ้าวันหลังพูดคำนี้ แสดงว่ามีคนเดินตาม .. ขอยืมไปใช้นะครับ

... if there's something wrong, those who have the ability to take action have the responsibility to take action ...
= National Treasure, 2004 =
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 06:36:05 PM »

เอ้อ ..... น้าโป่งครับ ...... ที่เคยล้อๆไว้อย่าถือสากันนะ ..... ต่อไปไม่กล้าแล้วอะ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:00:44 PM »

เวลาผมแฟนไปทำธุรกรรมที่ธนาคารในห้างเธอเจาะจงให้ผมพกซ่อนปืนไปด้วย
แถมลูกยุว่าเธอต้องยิงไม่ยั้งหากคนร้ายเข้ามาปล้น...ผมว่า
..ไงแล้วเธอจะส่งก๋วยเตี๋ยวมาเยี่ยมถึงในคุกหรือเปล่า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:13:23 PM »

ระวังจะถูกจู่โจมก่อนนะครับ  เดี๋ยวมีปืนกลับชักไม่ทันและแย่เลยครับ 
ผมไม่ได้ดูถูกพี่นะครับ  ไหว้  แต่ป้องกันไว้ก่อนเป็นดีที่สุดครับ  Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:30:29 PM »

ระวังจะถูกจู่โจมก่อนนะครับ  เดี๋ยวมีปืนกลับชักไม่ทันและแย่เลยครับ 
ผมไม่ได้ดูถูกพี่นะครับ  ไหว้  แต่ป้องกันไว้ก่อนเป็นดีที่สุดครับ  Cheesy

ผมคิดนะครับว่าในห้างเนี่ยคงจะไม่มีคนร้ายกล้าลงมือมากนัก...ยกเว้นพวกหน้ามืดหรือแพ้บอล...ส่วนมากมักจะโดนจับตามองและติดตามเช่นคุณโป่ง
แล้วอาจตามมาเล่นเราข้างนอกหรือส่งซิกให้แก็งไปดักเราเพราะฉนั้นหากเราไม่ประมาทหุไวตาไวหัดสังเกตผู้คนตั้งแต่อยู่ในห้างก็ถือได้ว่าไม่ประมาทเกินไป
..เหมือนรายหนึ่งที่แหลมฉบัง ตลาดสี่มุมเมืองมีผู้หญิงไปกด เอทีเอ็ม แต่คนร้ายจ้องแล้วขับมอเตอร์ไซค์ตามมาแถวทางเข้าสนามกอล์ฟแหลมฉบังมันเล่นปาดหน้าถีบประตูปล้นเงินไปได้รู้สึกจะมีปืนด้วย
 ชีวิตเราก็เท่านี้แหละครับรักทางนี้ก้ต้องทำใจ ไม่ยิงมันมันก็ยิงเรา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:37:16 PM โดย Gunchon » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: [1] 2
  พิมพ์