เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:18:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++++ ผมกับน้องบาเร็ตต้า ในวันสบายๆ +++++  (อ่าน 2793 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:53:50 PM »

ระวังจะถูกจู่โจมก่อนนะครับ  เดี๋ยวมีปืนกลับชักไม่ทันและแย่เลยครับ 
ผมไม่ได้ดูถูกพี่นะครับ  ไหว้  แต่ป้องกันไว้ก่อนเป็นดีที่สุดครับ  Cheesy
ผมคิดนะครับว่าในห้างเนี่ยคงจะไม่มีคนร้ายกล้าลงมือมากนัก...ยกเว้นพวกหน้ามืดหรือแพ้บอล...ส่วนมากมักจะโดนจับตามองและติดตามเช่นคุณโป่ง
แล้วอาจตามมาเล่นเราข้างนอกหรือส่งซิกให้แก็งไปดักเราเพราะฉนั้นหากเราไม่ประมาทหุไวตาไวหัดสังเกตผู้คนตั้งแต่อยู่ในห้างก็ถือได้ว่าไม่ประมาทเกินไป
..เหมือนรายหนึ่งที่แหลมฉบัง ตลาดสี่มุมเมืองมีผู้หญิงไปกด เอทีเอ็ม แต่คนร้ายจ้องแล้วขับมอเตอร์ไซค์ตามมาแถวทางเข้าสนามกอล์ฟแหลมฉบังมันเล่นปาดหน้าถีบประตูปล้นเงินไปได้รู้สึกจะมีปืนด้วย
 ชีวิตเราก็เท่านี้แหละครับรักทางนี้ก้ต้องทำใจ ไม่ยิงมันมันก็ยิงเรา
บริเวษณลานจดรถในห้างอันตรายที่สุดครับ  ยิ่งถ้าเป็นภายในตัวอาคาร  ชั้นใต้ดิน หรือว่าชั้นลอย  แสงสว่างน้อย รถจอดกันเยอะ
มีโอกาสถูกจู่โจมได้ง่ายครับ  ส่วนมากพวกนี้น่าจะทำกันเป็นทีม  มีตัวคอยดูเหยื่อ  ดูต้นทาง  ตัวจู่โจม    ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 11:53:56 PM »

เล่นกับแบบนี้เลยหรอครับ
แต่เกือบตาถั่ว เล่นผิดคน 55
แต่ก็อีกแหละครับ ทำมันเราก็เดือดร้อนอีก เมืองไทย

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 08:58:14 AM »

สงสัยโป่งตั้งชื่อกระทู้ผิดแล้วหละ ต้องเป็น ผมกับน้อง686 ในวันสบายๆ   คิก คิก

hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 09:09:33 AM »

น้ากลัวนะครับ ดีแล้วที่คอยระวังตัว
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:23:53 AM »

ก็น่ารักซะขนาดนั้น Grin Grin

นายโป่งจิงฮง ทะลวงปืน - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

รักโค้ลท์ แต่มอบหัวใจให้ บาเร็ตต้า

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:30:33 AM »

ขอบคุณครับทุกท่าน ... ผมเองก็ไม่คิดว่าจะเกิดกับตัวเองเลยนะ ไอ้เรื่องราวอย่างนี้เนี่ยะ ปกติก็ระวังตัวอยู่แล้ว แต่ก็ไม่ประมาทครับ ในขณะนั้นมันรู้สึกอย่างเดียวเลยครับว่า  มันแค้นมาก ทำไมต้องมาคิดอย่างนี้กับเรานะ ไอ้ที่เคยได้ยินมาหน่ะมันใช่เลยนะเนี่ย นี่ถ้าหากว่าเป็นผู้หญิงพาลูกมาคนเดียว จะเป็นยังไง ต่อไปคงต้องระวังตัวตลอดแล้วหล่ะ เฮ้อ..กว่าลูกจะโต พอลูกโตเป็นสาวก็น่าห่วงอีกแบบ  อืม...คงต้องจัดงบซื้อปืนอีกแล้ว อิ อิ อิ...

เอ้อ ..... น้าโป่งครับ ...... ที่เคยล้อๆไว้อย่าถือสากันนะ ..... ต่อไปไม่กล้าแล้วอะ

ป๋าหน่ะไม่เคยล้อผมหรอก เคยแต่ล่อเลย .... แลบลิ้น

สงสัยโป่งตั้งชื่อกระทู้ผิดแล้วหละ ต้องเป็น ผมกับน้อง686 ในวันสบายๆ   คิก คิก

เมื่อคืน  น้องบาเร็ตต้าต้องขอขอบพระคุณลุงจอยมากนะคะ ที่มาช่วยอุ้มบาเร็ตต้า ลูกค้ามาพร้อมๆกันพอดี ปะป๊า หม่าม๊า ไม่มีเวลาดูแลหนูเลย ก็ได้ลุงจอย กะ พี่พี นี่แหล่ะคะ ช่วยดูแล   ขอบคุณมากนะคะ

นายโป่ง จิงฮงทะลวงปืน โทร. 081-927 5960 / 082-717 3057
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์