เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:14:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อนเหล็กพันธมิตร  (อ่าน 11388 ครั้ง)
HoroHoro
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 09:39:05 AM »

อิ๋บอ๋ายแล้วป๋ม วันนั้นไปแก้ผ้าอาบน้ำที่ห้องน้ำชั่วคราว ริมถนน เห็นว่าตำรวจชอบแอบส่องกล้องมาดูคนอาบน้ำ มินึกว่าผมพกปืนใหญ่ไปร่วมชุมนุมด้วยหรือครับ คิก คิก
แสดงว่า พี่ต้องมีอะไรที่ตำรวจเค้ามองว่าคล้ายปืน นะครับ Desert Egle หรือเปล่าครับพี่ ตำรวจเลยกลัวติดตามซะขนาดนั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2008, 09:44:11 AM โดย HoroHoro » บันทึกการเข้า

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 09:40:41 AM »

Grin Grin มันบ้าจริงๆ  5555 Grin Grin

เพิ่งทราบเหรอครับพี่
ท่านซับ  นกรูเก้อร์เอาหรือเปล่าครับ  เผื่อท่านไม่ได้กลับไปอ่านกระทู้
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 09:42:47 AM »

อิ๋บอ๋ายแล้วป๋ม วันนั้นไปแก้ผ้าอาบน้ำที่ห้องน้ำชั่วคราว ริมถนน เห็นว่าตำรวจชอบแอบส่องกล้องมาดูคนอาบน้ำ มินึกว่าผมพกปืนใหญ่ไปร่วมชุมนุมด้วยหรือครับ คิก คิก

บู่...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:07:00 AM »

Smiley จับได้จังเลยเนอะ... ขนาดเหล็กแป๊บยังจิตนาการเป็น อวป. ได้ แต่เอ็ม 79 ที่ยิงไม่ยักกะจับได้เสียที

Smiley เมื่อตะกี้...ช่อง7 ออกข่าวมีคนจะพยายามตัดไฟ บช.น. พอดีมี ตร.เห็น กลุ่มคนพวกนั้นเลยเดินหนี  จนท.พยายามเข้าไปจับกุม ชายในกลุ่มโชว์ อวป. จนท.ไม่กล้าเข้าจับกุม

Smiley ผมดูแล้วมันตลกมาก ขนาด จนท.ไม่กล้า แล้ว ประชาชนจะพึ่งหวังอะไรได้จาก จนท.   
- หลักฐานคาตา ยังไม่ยอมรับ..นี่แหละครับพันธมิตร..ไม่เคยผิด..คนอื่นผิดตลอด
- ข่าวบอกชุดดำผ้าพันคอเหลือง..นาที่นี้มีใครบ้างที่ทำผิดกฏหมายอะไรได้ทุกอย่าง..ถ้าไม่ใช่พันธมิตร
- ยึดสนามบิน เผาบ้านเมือง ทำประเทศฉิบหาย ขัดคำสั่งศาล..มีใครทำอะไรได้..นอกจาไม่ทำอะไรยังให้ท้าย

Smiley ผมเคยเจอคนไร้สาระมาเยอะ แต่คุณ.gms นี่สุดยอดเลย ผมนะหรือครับพันธมิตร ผมไม่ใช่หรอกครับ แต่ถ้าบอกผมเป็นพวกเกลียดทักษิณครับ อันนี้ยอมรับ

Smiley อย่าบริโภคแต่ข่าวอย่างเดียว หัดใช้เหตุและผล วิเคราะห์ด้วยตัวเองบ้าง สมองมีไว้คิดนะครับ เดี๋ยวสมองจะลีบ ไม่เป็นขยะของสังคม ผมถามคุณหน่อยว่าคุณมาเข้าสังคม อวป. แห่งนี้ คุณให้อะไรกับที่นี่บ้าง นอกจากแสดงทัศนะการเมืองที่เห่ยๆ ตอบทุกกระทู้แบบไม่มีข้อมูล พอโดนซักเข้าก็เลี่ยงไปเปิดประเด็นอื่น

Smiley ผมไม่รังเกลียดคุณหรอกนะครับ แต่อยากให้คุณได้มีโอกาศพินิจพิจารณาตัวเอง ว่าที่ทำอยู่ทุกวันนี้เป็นอย่างไร จะเลือกเป็นคนที่มีคุณค่าของสังคม หรือว่าเป็นได้แค่ขยะไซเบอร์ ที่มีแต่คนรังเกลียด

* เพิ่มเติม
 Smiley ผมและเพื่อนสมาชิกในสังคมแห่งนี้ถึอหลัก ไม่รู้ก็บอกว่าไม่รู้ ถ้าผิดก็ขอโทษ และถ้าท่านใดให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์ ก็จะไม่ละเลยคำว่า "ขอบคุณ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2008, 10:24:40 AM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
7 x 7 # รักในหลวง #
I will never walk Alone
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 52

นิ่งดั่งภูผา ไปมาไร้ร่องรอย รุกถอยประดุจลม

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:15:08 AM »

Smiley จับได้จังเลยเนอะ... ขนาดเหล็กแป๊บยังจิตนาการเป็น อวป. ได้ แต่เอ็ม 79 ที่ยิงไม่ยักกะจับได้เสียที

Smiley เมื่อตะกี้...ช่อง7 ออกข่าวมีคนจะพยายามตัดไฟ บช.น. พอดีมี ตร.เห็น กลุ่มคนพวกนั้นเลยเดินหนี  จนท.พยายามเข้าไปจับกุม ชายในกลุ่มโชว์ อวป. จนท.ไม่กล้าเข้าจับกุม

Smiley ผมดูแล้วมันตลกมาก ขนาด จนท.ไม่กล้า แล้ว ประชาชนจะพึ่งหวังอะไรได้จาก จนท.   
- หลักฐานคาตา ยังไม่ยอมรับ..นี่แหละครับพันธมิตร..ไม่เคยผิด..คนอื่นผิดตลอด
- ข่าวบอกชุดดำผ้าพันคอเหลือง..นาที่นี้มีใครบ้างที่ทำผิดกฏหมายอะไรได้ทุกอย่าง..ถ้าไม่ใช่พันธมิตร
- ยึดสนามบิน เผาบ้านเมือง ทำประเทศฉิบหาย ขัดคำสั่งศาล..มีใครทำอะไรได้..นอกจาไม่ทำอะไรยังให้ท้าย

Smiley ผมเคยเจอคนไร้สาระมาเยอะ แต่คุณ.gms นี่สุดยอดเลย ผมนะหรือครับพันธมิตร ผมไม่ใช่หรอกครับ แต่ถ้าบอกผมเป็นพวกเกลียดทักษิณครับ อันนี้ยอมรับ

Smiley อย่าบริโภคแต่ข่าวอย่างเดียว หัดใช้เหตุและผล วิเคราะห์ด้วยตัวเองบ้าง สมองมีไว้คิดนะครับ เดี๋ยวสมองจะลีบ ไม่เป็นขยะของสังคม ผมถามคุณหน่อยว่าคุณมาเข้าสังคม อวป. แห่งนี้ คุณให้อะไรกับที่นี่บ้าง นอกจากแสดงทัศนะการเมืองที่เห่ยๆ ตอบทุกกระทู้แบบไม่มีข้อมูล พอโดนซักเข้าก็เลี่ยงไปเปิดประเด็นอื่น

Smiley ผมไม่รังเกลียดคุณหรอกนะครับ แต่อยากให้คุณได้มีโอกาศพินิจพิจารณาตัวเอง ว่าที่ทำอยู่ทุกวันนี้เป็นอย่างไร จะเลือกเป็นคนที่มีคุณค่าของสังคม หรือว่าเป็นได้แค่ขยะไซเบอร์ ที่มีแต่คนรังเกลียด

10X   เต็ม 100 ครับพี่วัฒน์ ....  เยี่ยม

ความรู้...คู่คุณธรรม
X_ รักในหลวงครับ
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:27:18 AM »

ถ้าจะพูดกันแบบตรงไปตรงมา
หลังจากพันธมิตรถูกโจมตีจนกระทั่งมีคนบาดเจ็บ ล้มตาย   ก็เริ่มมีการติดอาวุธ
และกำลังส่วนนี้  ก็เป็นทหาร ตำรวจที่เข้ามาช่วย   มีทั้งเต็มใจอาสาเข้ามาเอง  และเข้ามาจากการติดต่อ
ดังนั้น ที่อ้างว่าจะเอาท่อนเหล็กไปทำปืน  จึงเป็นคำกล่าวที่ค่อนข้างเลื่อนลอย   เพราะเขาพกอาวุธกันอยู่ก่อนแล้ว  และยังเป็นการพกอาวุธที่ตำรวจเองก็ยังแหยง ๆ ไม่อยากเสี่ยงเข้าไปจับกุม  ถ้าไม่มีการสั่งการเจาะจงมาจริง ๆ
ไหว้
อาวุธไม่พอครับ..ก็เลยต้องหาวิธีดัดแปลงเพ่ิมเติมจำนวน..อีกอย่าง..ดูเหมือนท่อนเหล็กแต่ยิงกระสุนได้..น่าจะตบตาหลายคนได้ครับ
เดี๋ยวจะจัดหาbushnell รุ่นโทรฟี่ให้สักตัว  ได้ผลยังไงเอาลง อวป ฉบับหน้าด้วยนะครับ จักขอบพระคุณอย่างสูง คิก คิก ขำก๊าก ไหว้[
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:35:31 AM »

* เพิ่มเติม
 Smiley ผมและเพื่อนสมาชิกในสังคมแห่งนี้ถึอหลัก ไม่รู้ก็บอกว่าไม่รู้ ถ้าผิดก็ขอโทษ และถ้าท่านใดให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์ ก็จะไม่ละเลยคำว่า "ขอบคุณ"
เยี่ยม

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:36:34 AM »

ถ้าตรวจเจอเหล็กข้ออ้อย

มันต้องบอกว่าเอาไว้ทำเกลียวแน่ๆ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:45:08 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:46:25 AM »

ที่บ้านมีปุ๋ยยูเรีย  ไม่รู้ว่าจะถูกกล่าวหาว่าเอาไว้ทำระเบิดรึเปล่า  ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:46:42 AM »

ต่อไปนี้ใครถือท่อนเหล็กมา ต้องรีบแจ้งตำรวจใช่เปล่าคะ หากเป็นเช่นนั้น...คุณตำรวจคะ...ร้านขายอุปกรณ์ประปาค่ะ...แหล่งเลย....กร๊ากกกกกกกกก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:52:12 AM »

ถ้าจะพูดกันแบบตรงไปตรงมา
หลังจากพันธมิตรถูกโจมตีจนกระทั่งมีคนบาดเจ็บ ล้มตาย   ก็เริ่มมีการติดอาวุธ
และกำลังส่วนนี้  ก็เป็นทหาร ตำรวจที่เข้ามาช่วย   มีทั้งเต็มใจอาสาเข้ามาเอง  และเข้ามาจากการติดต่อ
ดังนั้น ที่อ้างว่าจะเอาท่อนเหล็กไปทำปืน  จึงเป็นคำกล่าวที่ค่อนข้างเลื่อนลอย   เพราะเขาพกอาวุธกันอยู่ก่อนแล้ว  และยังเป็นการพกอาวุธที่ตำรวจเองก็ยังแหยง ๆ ไม่อยากเสี่ยงเข้าไปจับกุม  ถ้าไม่มีการสั่งการเจาะจงมาจริง ๆ
ไหว้
อาวุธไม่พอครับ..ก็เลยต้องหาวิธีดัดแปลงเพ่ิมเติมจำนวน..อีกอย่าง..ดูเหมือนท่อนเหล็กแต่ยิงกระสุนได้..น่าจะตบตาหลายคนได้ครับ

เคยบอกแล้วท่าน gms ว่าถ้าไม่รู้ให้อ่านเฉย ๆ   ............  อิอิอิ 

ดูสิ ปล่อยออมาหมดเลย .......  การหาข่าวจากถุงกล้วยแขกของท่านควรปรับปรุงได้แล้วเปลี่ยนร้านดีกว่า ..........  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:54:01 AM »

ที่บ้านมีปุ๋ยยูเรีย  ไม่รู้ว่าจะถูกกล่าวหาว่าเอาไว้ทำระเบิดรึเปล่า  ขำก๊าก
เจ๊โองานเข้าเลยละที่นี้ คิก คิก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
bigbuffalo
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 12:06:34 PM »

เห็นด้วยกับคุณวัฒน์

อย่าไปให้ราคามัน ไอ้ GSM ไอ้นี่มันเข้ามาป่วนบอร์ดเรา  ทำไมไม่ไปโพสต์ที่เวปไอ้แดง
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 12:10:05 PM »

เห็นด้วยกับคุณวัฒน์

อย่าไปให้ราคามัน ไอ้ GSM ไอ้นี่มันเข้ามาป่วนบอร์ดเรา  ทำไมไม่ไปโพสต์ที่เวปไอ้แดง

เขาคงคิดว่าจะเปลี่ยนให้ทุกคนไปรักนายของเขาได้ล่ะมั้งครับ 
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์