เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:33:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อนเหล็กพันธมิตร  (อ่าน 11350 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 01:23:58 PM »

กิ๊ก กิ๊ก ยังไงก็ลูกโม่เหมือนๆ กัน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Kapiman - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 01:51:56 PM »

เอ่อ...ผมอัดอั้นมานานแล้วครับ เกี่ยวกับเรื่องการเมืองเนี่ย ผมเข้าเว็ปดูคลิปชื่อเว็ป seedang.com (มีมาก่อนหน้าพันธมิตรและนปก.) เว็ปนี้เคยมีแต่ความบันเทิง พักหลังๆโดนพวก นปก.นปช. เข้าครอบงำ เอาข่าวที่ใส่ร้ายพันธมิตรมาลงตลอด ผมเคยท้วง เคยแย้ง เคยแก้ต่าง แต่ไม่เป็นผล พวกนั้นมีมากกว่า อยากให้พวกพี่ๆ เสียเวลาอันมีค่าเข้าไปแวะดูเว็ปนี้หน่อยเถอะครับ โดยเฉพาะยูสเซอร์เนม Palrak กับ ไรหว่า สองคนนี้....ผม ไม่รู้จะพูดอย่างไรดี ต้องเข้าไปดูกันเยอะๆครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 02:11:01 PM »

เอ่อ...ผมอัดอั้นมานานแล้วครับ เกี่ยวกับเรื่องการเมืองเนี่ย ผมเข้าเว็ปดูคลิปชื่อเว็ป seedang.com (มีมาก่อนหน้าพันธมิตรและนปก.) เว็ปนี้เคยมีแต่ความบันเทิง พักหลังๆโดนพวก นปก.นปช. เข้าครอบงำ เอาข่าวที่ใส่ร้ายพันธมิตรมาลงตลอด ผมเคยท้วง เคยแย้ง เคยแก้ต่าง แต่ไม่เป็นผล พวกนั้นมีมากกว่า อยากให้พวกพี่ๆ เสียเวลาอันมีค่าเข้าไปแวะดูเว็ปนี้หน่อยเถอะครับ โดยเฉพาะยูสเซอร์เนม Palrak กับ ไรหว่า สองคนนี้....ผม ไม่รู้จะพูดอย่างไรดี ต้องเข้าไปดูกันเยอะๆครับ

เว็บไซต์แบบนี้ไม่โฟกัสเฉพาะทางครับ... ไม่ค่อยมีพลัง ชุมชนบนอินเตอร์เน็ตไม่แข็งแกร่ง...

ไปเถียงก็เสียเวลาเปล่าครับ ไม่มีคนมีหน้าที่เกี่ยวข้องเข้ามาอ่าน ความคิดเราไม่ได้สื่อสารไปไกลครับ...

เว็บ อวป. มีคนที่เกี่ยวข้องหลายฝ่ายนั่งอ่านนั่งเฝ้า... ทำนองเดียวกับโต๊ะราชดำเนิน ที่พันธุ์ทิพย์ฯ, หรือเว็บตาแดงฯ...

ถ้าอยากเถียง... ไปเถียงที่ท้ายข่าวดังๆ ที่เว็บ นสพ. ดีกว่าครับ มีคนอ่านแยะกว่า และสามารถสื่อสารถึงคนอำนาจตัดสินใจแยะกว่า...
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:09:02 PM »

ไปหาดใหญ่มา เจอน้ำท่วมตั้งแต่เช้า แวะพักรถกลางทาง ขี้เกียจใช้สมอง ขอขำอย่างเดียวครับ  Cheesy
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:24:09 PM »

ไปหาดใหญ่มา เจอน้ำท่วมตั้งแต่เช้า แวะพักรถกลางทาง ขี้เกียจใช้สมอง ขอขำอย่างเดียวครับ  Cheesy

เมาหมัด...ต่อยมาก...ข้อมูลเยอะ...เลยออกทะเลเป็นมวยวัดไปซะแล้วครับ..

ผมอ่านแล้วก็มาขอขําอย่างเดียวร่วมกับคุณจ้าวด้วย....อ้อ...เซียนฝั่งมุมแดงบอกไม่มีราคา...100เอาอึหมากองเดียวพอครับ...

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:30:30 PM »

เข้ามา  ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:35:01 PM »

นายsoveat นังบาร์ท พี่L/E พี่กล๊อก36 พี่ชิ้ว พี่JongRakN  เจ๊โอ พี่ซับฯ จำไว้เลย แค้นนี้ต้องได้รับการชำระ ฮึ่ม แฮ ฟ่อ ๆ  อ๋อยมีคุณHoroHoro คนเดียวที่น่ารัก หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:35:54 PM »

เมาหมัด...ต่อยมาก...ข้อมูลเยอะ...เลยออกทะเลเป็นมวยวัดไปซะแล้วครับ..

ผมอ่านแล้วก็มาขอขําอย่างเดียวร่วมกับคุณจ้าวด้วย....อ้อ...เซียนฝั่งมุมแดงบอกไม่มีราคา...100เอาอึหมากองเดียวพอครับ...

ผมเสียดายนะครับพี่ ตอนแรกนึกว่าหัวกะทิอุตส่าห์แอบดีใจว่าจะมีอะไรมาให้ประเทืองสมอง ดูไปดูมาที่แท้ก็กลวง  Undecided
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:40:48 PM »

ผมเสียดายนะครับพี่ ตอนแรกนึกว่าหัวกะทิอุตส่าห์แอบดีใจว่าจะมีอะไรมาให้ประเทืองสมอง ดูไปดูมาที่แท้ก็กลวง  Undecided

ครับ...ตอนแรกก็คิดอย่างนั้น....ถ้าของจริงผมชอบ...ได้ความรู้ดี สมองได้ทํางาน....แต่ขอให้ของจริงนะ....

ครั้งนี้ผมว่า...ไม่เกินยก4ยก5....กรรมการไล่ลงแน่....เสียดายแทนกองเชียร์น่ะ....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:41:33 PM »

นายsoveat นังบาร์ท พี่L/E พี่กล๊อก36 พี่ชิ้ว พี่JongRakN  เจ๊โอ พี่ซับฯ จำไว้เลย แค้นนี้ต้องได้รับการชำระ ฮึ่ม แฮ ฟ่อ ๆ  อ๋อยมีคุณHoroHoro คนเดียวที่น่ารัก หลงรัก

โอ้ ผมไม่เผลอให้ใครเห็นหรอกครับ เดี๋ยวเขานึกว่าเป็นพวกแดงพก เอ็ม 79 จะไล่ตีเอา จูบบบบ ขำก๊าก

Thou shalt not rely on help from the stranger.
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:41:44 PM »

4ตีนยังรู้พลาด นักวิชาการยังรู้พลั้ง คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:42:22 PM »

ผมก็ว่าอย่างนั้นละครับ
ม็อบนี้เขาพกพาปืนกันอยู่แล้ว ไม่มีความจำเป็นที่ตำรวจต้องไปใส่ความเขาหรอก ถ้ามันไม่จริงครับ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:43:34 PM »

ม็อบนี้เขาพกพาปืนกันอยู่แล้ว ไม่มีความจำเป็นที่ตำรวจต้องไปใส่ความเขาหรอก ถ้ามันไม่จริงครับ

เอาไว้ยิงมือm.79ไงครับ  Grin
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:46:02 PM »

ถ้าเชื่อว่าพกปืนก็ไม่น่าเสียเวลาไปใส่ความพกท่อเหล็ก เฮ้อ ถ้าว่างงานก็ไปหาท่อ เอ็ม 79 ดีกว่า อยู่ผิดที่ผิดทางมานานแล้ว

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:46:07 PM »

เจ๊แค่คิดยะ เอาไปกระดาษชำระ ไว้เช็ดแค้น คิก คิก
แต่อย่าเอาไปให้ตาซับนะ เดี๋ยวผิดวัตถุประสงค์ ขำก๊าก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์