เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:38:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อนเหล็กพันธมิตร  (อ่าน 11379 ครั้ง)
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:48:27 PM »

ผมก็ว่าอย่างนั้นละครับ
ม็อบนี้เขาพกพาปืนกันอยู่แล้ว ไม่มีความจำเป็นที่ตำรวจต้องไปใส่ความเขาหรอก ถ้ามันไม่จริงครับ

เอาไว้ยิงมือm.79ไงครับ  Grin
ไม่จำเป็นไม่มีใครพกหรอกครับ 
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:51:27 PM »

ขออภัยครับพี่ ผมเอาความอยากของตัวเองมาล้อเล่น  ไหว้
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:48:27 PM »

ขออภัยครับพี่ ผมเอาความอยากของตัวเองมาล้อเล่น  ไหว้
ผมแค่หวังว่าจะมีโอกาสได้เห็นตัวครับท่าน  ไหว้
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:50:35 PM »

ผมว่าพวกเรามาประท้วงด้วยการไม่จ่ายภาษีดีไหมครับ ยิ้มีเลศนัย
พวกตำรวจจะได้รู้ตัวซักทีว่ารับเงินเดือนมาจากใคร หรือให้ไปรับเงินเดือนจากทักษินเอาเอง  งอน

งั้นโจรขึ้นบ้านก็ต้องเรียกหาการ์ดพันธมิตรซิครับ.. ยิ้มีเลศนัย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:51:11 PM »

ผมว่าพวกเรามาประท้วงด้วยการไม่จ่ายภาษีดีไหมครับ ยิ้มีเลศนัย
พวกตำรวจจะได้รู้ตัวซักทีว่ารับเงินเดือนมาจากใคร หรือให้ไปรับเงินเดือนจากทักษินเอาเอง  งอน

งั้นโจรขึ้นบ้านก็ต้องเรียกหาการ์ดพันธมิตรซิครับ.. ยิ้มีเลศนัย
ไม่เรียกตร.เสื้อแดงแน่นอนครับ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:52:31 PM »

หากโจรขึ้นบ้านคุณHommaliอยู่เฉยๆนะคะ ขออวยพรให้ปลอดภัย คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2008, 05:11:15 PM โดย ozero » บันทึกการเข้า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:54:48 PM »

หากโจรขึ้นบ้านคุณHommaliอยู่เฉยๆนะคะ ขออวยพร คิก คิก
ถ้าขึ้นห้องพี่เลี้ยงลูก..ผมจะกระแอมใส่.. แต่ถ้าเป็นห้องลูก..ผมจะยิงให้ไส้ไหล..
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:56:28 PM »

หากโจรขึ้นบ้านคุณHommaliอยู่เฉยๆนะคะ ขออวยพร คิก คิก
ถ้าขึ้นห้องพี่เลี้ยงลูก..ผมจะกระแอมใส่.. แต่ถ้าเป็นห้องลูก..ผมจะยิงให้ไส้ไหล..

ผิดหลักท่านแม้วจริง เขาจะให้นักกีฬามีปืนเพื่อการกีฬาเท่านั้น

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:57:26 PM »

ฮา...........ตาหลก.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #84 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 04:59:12 PM »

เห็นม๊า Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #85 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 05:03:13 PM »

น่าจะใช้ .45 Win Mag ใส้ไหล... เชียว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #86 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 05:11:59 PM »

ขออภัยค่ะ เมื่อกี๊โอพิมพ์ข้อความขาดไป แก้ไขแล้วนะคะ ยิ้มีเลศนัย

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #87 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 05:12:41 PM »

.45 Win Mag    คิก คิก  เห็นคำนี้ที่ไร อดใจ  Grin  ไม่ได้ซํกที

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #88 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 05:14:54 PM »

.45 Win Mag    คิก คิก  เห็นคำนี้ที่ไร อดใจ  Grin  ไม่ได้ซํกที

ไม่รู้ไปไหนแล้ว.. คิดถึง   คิก คิก

ขำก๊าก...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #89 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 05:22:23 PM »

Smiley จับได้จังเลยเนอะ... ขนาดเหล็กแป๊บยังจิตนาการเป็น อวป. ได้ แต่เอ็ม 79 ที่ยิงไม่ยักกะจับได้เสียที

Smiley เมื่อตะกี้...ช่อง7 ออกข่าวมีคนจะพยายามตัดไฟ บช.น. พอดีมี ตร.เห็น กลุ่มคนพวกนั้นเลยเดินหนี  จนท.พยายามเข้าไปจับกุม ชายในกลุ่มโชว์ อวป. จนท.ไม่กล้าเข้าจับกุม

Smiley ผมดูแล้วมันตลกมาก ขนาด จนท.ไม่กล้า แล้ว ประชาชนจะพึ่งหวังอะไรได้จาก จนท.   
- หลักฐานคาตา ยังไม่ยอมรับ..นี่แหละครับพันธมิตร..ไม่เคยผิด..คนอื่นผิดตลอด
- ข่าวบอกชุดดำผ้าพันคอเหลือง..นาที่นี้มีใครบ้างที่ทำผิดกฏหมายอะไรได้ทุกอย่าง..ถ้าไม่ใช่พันธมิตร
- ยึดสนามบิน เผาบ้านเมือง ทำประเทศฉิบหาย ขัดคำสั่งศาล..มีใครทำอะไรได้..นอกจาไม่ทำอะไรยังให้ท้าย

Shocked Shocked Shocked โอ้...ขอดุหลักฐานเผ้าบ้านเมืองหน่อยจิ... Grin Grin Grin แล้วก็เรื่องขัดคำสั่งศาลนี่มีใครทำอะไรได้...ก็มีสิ ทักกี้งัยหละ ดันเสร่อทำเป็นตัวอย่างให้ชาวโลกเข้าดูก่อนงัย พอคนอื่นอารยะขัดขือก็บอกว่าไม่เครพกฎหมาย โทษนั่น แขวะนี้ พอไม่มีใครเข้าข้างเอาด้วยก็บอกว่าความยุติธรรมในเมืองไทยไม่มี อ้อ...ก็คงมีแต่ไอ้สามเกลอ...หัว... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก (ไม่ใช่ขวดนะ) ที่ยังมีนกเอี้ยงเกาะหัวพวกมันอยู่คอยรับใช้อยู่เรื่อยไป อ๊ะ...อ๊ะ...อย่าเอารูปสีข้างมาให้ดูนะ แบร่ แบร่ แบร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2008, 05:32:39 PM โดย Giant » บันทึกการเข้า

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์