เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:32:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อนเหล็กพันธมิตร  (อ่าน 11334 ครั้ง)
Hommali
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #90 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 05:30:03 PM »

Smiley จับได้จังเลยเนอะ... ขนาดเหล็กแป๊บยังจิตนาการเป็น อวป. ได้ แต่เอ็ม 79 ที่ยิงไม่ยักกะจับได้เสียที

Smiley เมื่อตะกี้...ช่อง7 ออกข่าวมีคนจะพยายามตัดไฟ บช.น. พอดีมี ตร.เห็น กลุ่มคนพวกนั้นเลยเดินหนี  จนท.พยายามเข้าไปจับกุม ชายในกลุ่มโชว์ อวป. จนท.ไม่กล้าเข้าจับกุม

Smiley ผมดูแล้วมันตลกมาก ขนาด จนท.ไม่กล้า แล้ว ประชาชนจะพึ่งหวังอะไรได้จาก จนท.   
- หลักฐานคาตา ยังไม่ยอมรับ..นี่แหละครับพันธมิตร..ไม่เคยผิด..คนอื่นผิดตลอด
- ข่าวบอกชุดดำผ้าพันคอเหลือง..นาที่นี้มีใครบ้างที่ทำผิดกฏหมายอะไรได้ทุกอย่าง..ถ้าไม่ใช่พันธมิตร
- ยึดสนามบิน เผาบ้านเมือง ทำประเทศฉิบหาย ขัดคำสั่งศาล..มีใครทำอะไรได้..นอกจาไม่ทำอะไรยังให้ท้าย
จะบอกอะไรครับ..งง..
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #91 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 05:44:35 PM »

ย้อนกลับไปอ่าน หน้า 6 จ๊ะ Grin Grin Grin

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #92 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 05:52:19 PM »

สงสัยอยากได้เบตาดีน  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
SSG 69 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #93 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 09:39:06 PM »

หวังอะไรกะตำรวจ.....บ้านเมืองเราเละอยู่ทุกวันนี้ก็เพราะไอ้นี้ละ M 79 ลงทุกวัน มันไม่ทำอะไรเลย ลำเอียง รังแกประชาชน ไม่ให้ความเป็นธรรมกับสังคม เล่นพรรคเล่นพวก แบบนี้จะหวังให้ตำรวจมาช่วยอีกหรือ ถ้ายังเป็นอย่างนี้ต่อไป  เหตุการณ์แบบ 3 จว.ภาคใต้จะมาเกิดใน กทม. แทนครับ ไม่เชื่อก็ลองดู(ไม่นาน) ตำรวจดีก็มี แต่......น้อยครับ
Rosa
Jr. Member
**

คะแนน 30

« ตอบ #94 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:36:55 PM »

อิ๋บอ๋ายแล้วป๋ม วันนั้นไปแก้ผ้าอาบน้ำที่ห้องน้ำชั่วคราว ริมถนน เห็นว่าตำรวจชอบแอบส่องกล้องมาดูคนอาบน้ำ มินึกว่าผมพกปืนใหญ่ไปร่วมชุมนุมด้วยหรือครับ คิก คิก
แน่ใจหรือว่าปืนใหญ่ เห็นอีกาบินให้ว่อนเลยตอนนั้น ไม่ใช่มันเห็นหนอนตายเหรอ แบร่

ยิ่งสูงยิ่งหนาว
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #95 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:21:02 AM »

อิ๋บอ๋ายแล้วป๋ม วันนั้นไปแก้ผ้าอาบน้ำที่ห้องน้ำชั่วคราว ริมถนน เห็นว่าตำรวจชอบแอบส่องกล้องมาดูคนอาบน้ำ มินึกว่าผมพกปืนใหญ่ไปร่วมชุมนุมด้วยหรือครับ คิก คิก
แน่ใจหรือว่าปืนใหญ่ เห็นอีกาบินให้ว่อนเลยตอนนั้น ไม่ใช่มันเห็นหนอนตายเหรอ แบร่

มันบินกันว่อน...

เพราะได้กลิ่น...

แต่มองหาหนอนไม่เจอ...

ก็น้ำมันเย็น...อ่ะครับ...คิก คิก
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #96 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:24:56 AM »

มันบินกันว่อน...

เพราะได้กลิ่น...

แต่มองหาหนอนไม่เจอ...

ก็น้ำมันเย็น...อ่ะครับ...คิก คิก

โห พี่หมอ  หมายถึงนายสน เป็นหนอนชาเขียว (ชิเมะโจไต๋ ) ร่างยังไม่เจริญเต็มวัยเหรอครับ ..........  ยี้ .......... หนอนชาเขียว ............  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #97 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:25:42 AM »

น่าจะใช้ .45 Win Mag ใส้ไหล... เชียว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอ่อ ผมมาไม่ทัน มันคืออะไรเหรอครับ  คิก คิก
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #98 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:27:39 AM »

น่าจะใช้ .45 Win Mag ใส้ไหล... เชียว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอ่อ ผมมาไม่ทัน มันคืออะไรเหรอครับ  คิก คิก

ลองค้นจาก .45 แม๊กนั่มครับ อยากขำต้องพยายาม ............  อิอิอิ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #99 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:44:48 AM »

ลองค้นจาก .45 แม๊กนั่มครับ อยากขำต้องพยายาม ............  อิอิอิ 
หาไม่เจอเลยครับท่าน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
.45 แม๊กนั่ม มีที่กระทู้นี้กระทู้เดียว
.45 win magnum  ก็มีมากเหลือเกิน แง...
นปพ2201
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #100 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:54:37 AM »

Smiley จับได้จังเลยเนอะ... ขนาดเหล็กแป๊บยังจิตนาการเป็น อวป. ได้ แต่เอ็ม 79 ที่ยิงไม่ยักกะจับได้เสียที

Smiley เมื่อตะกี้...ช่อง7 ออกข่าวมีคนจะพยายามตัดไฟ บช.น. พอดีมี ตร.เห็น กลุ่มคนพวกนั้นเลยเดินหนี  จนท.พยายามเข้าไปจับกุม ชายในกลุ่มโชว์ อวป. จนท.ไม่กล้าเข้าจับกุม

Smiley ผมดูแล้วมันตลกมาก ขนาด จนท.ไม่กล้า แล้ว ประชาชนจะพึ่งหวังอะไรได้จาก จนท.   
- หลักฐานคาตา ยังไม่ยอมรับ..นี่แหละครับพันธมิตร..ไม่เคยผิด..คนอื่นผิดตลอด
- ข่าวบอกชุดดำผ้าพันคอเหลือง..นาที่นี้มีใครบ้างที่ทำผิดกฏหมายอะไรได้ทุกอย่าง..ถ้าไม่ใช่พันธมิตร
- ยึดสนามบิน เผาบ้านเมือง ทำประเทศฉิบหาย ขัดคำสั่งศาล..มีใครทำอะไรได้..นอกจาไม่ทำอะไรยังให้ท้าย
จะบอกอะไรครับ..งง..
ทำกับข้าวยังผิดเลยครับ........แต่นี่ยึดสนามบิน

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ขวัญชัย - รักในหลวง
Full Member

คะแนน 212

« ตอบ #101 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:26:40 AM »

พี่ครับเมื่อไหร่เปิดให้ขึ้นทะเบียนอีกโพสบอกด้วยนะครับ จะเอาเหล็กแป๊ปกับฆ้อนปอนด์ในรถไปขึ้นทะเบียน กล้วโดนจับ
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #102 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:28:40 AM »

สมัครไม่ได้ตกเก้าอี้เพราะทำกับข้าวนะครับ...........แต่เพราะไปมีผลประโยชน์ทับซ้อน ตาม ร่างรัฐธรรมนูญซึ่งมีมาตั้งแต่ปี 40

อย่าว่าแต่ทำกับข้าวเลย เกิดไปเปิดร้านขายเต้าฮวย ก็ตกเก้าอี้เหมือนกัน เพราะเขาห้ามมีผลประโยชน์ทีทับซ้อน...

แต่ถ้าจะแยกไม่ออกระหว่าง ผลประโยชน์ทับซ้อน กับการทำกับข้าวก็ไม่ว่ากันครับ

ป.ล. กระทู้นี้ ขำ ก่อนนอนอีกแล้ว

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #103 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 07:00:53 AM »

ไม่รอดหรอกหลักฐานชัดเจนขนาดนั้น ทั้งลูกทั้งปืนเห็นๆ....ว่าแต่ปืนขนาดคาลิเบอร์อะไร... ยิ้มีเลศนัย
คาลิเบอร์ใหญ่โทษหนัก Grin
คาลิเบอร์เล็กโทษเบา Grin
 ไหว้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #104 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 07:04:15 AM »

ผมคิดว่า คงจะต้องเอาท่อแป๊บไปสวมดูด้วยครับ   คิก คิก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์