เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:22:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องรสนิยมในการดื่มสุรา...  (อ่าน 14524 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:35:32 AM »

ถ้าวิสกี้ผมชอบโซดาน้ำครับ หนักโซดาหน่อย

เบียร์ดื่มน้อยลงมากครับ อืดเร็ว อ้วนด้วย Grin

ตากีล่า เกลือ มะนาว ของชอบ น้ำลายหก

ว็อดก้า Smirnoff Black น้ำลายหก

Rum on the rock, บรั่นดี........ เปรี้ยวปากแย้ววววววว น้ำลายหก

ไวน์ก็ชอบ น้ำลายหก

จะว่าไปแล้ว ก็คือทุกอย่างแหละครับ 555 น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2008, 11:30:49 AM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:52:15 AM »

นอกจากสาเกร้อน ใครเคยดื่ม เหล้าจีน (Rice Wine) ที่ต้องอุ่นบ้างครับ 
ดื่มไปกินอาหารจีนไปตอนอากาศหนาวสุดๆ ได้รสชาดดีมากๆ

อเสวนา จะ พาลานัง
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:17:24 AM »

บอยไม่ดื่มฮ่ะ
กันตภณ
เมื่อยังมีลมหายใจ ก็ต้องยังมีความหวัง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:18:09 AM »

ขอเป็นบรั่นดี  วิสกี้  หรือว็อดก้าเพียวๆ
กับสาวที่รู้จิตและมิตรที่รู้ใจพันจอกก็ม่ายเมา..... น้ำลายหก
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:22:34 AM »

ผมชอบ

1. เบียร์เย็นๆ ไม่ถึงวุ้น แต่ถึงไม่เย็นก็ไม่ใส่น้ำแข็งครับ
2. ไวน์ขาว
3. ไวน์แดง
4. วิสกี้ผสมน้ำไม่เข้มมาก แต่ถ้ามีวิสกี้ดีมากอย่าง จอนนี่โกลด์ ขึ้นไปก็ออนเดอะร๊อค อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:42:09 AM »

อิอิอิ  รู้สึกว่ากระทู้นี้ยังขาดคอสุราอีกหลายคน ..........  อิอิอิ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:44:07 AM »

อ่อลืมไป .................  ผมผสมน้ำครับ ..... สะดวก,ซื้อง่าย,ดื่มคล่อง ...... น้ำต้มมีก็ใส่น้ำต้ม
น้ำต้มไม่มีก็น้ำก๊อก น้ำก๊อกไม่มีก็คนให้น้ำก้อนละลาย ............  อิอิอิ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:48:40 AM »

นอกจากสาเกร้อน ใครเคยดื่ม เหล้าจีน (Rice Wine) ที่ต้องอุ่นบ้างครับ 
ดื่มไปกินอาหารจีนไปตอนอากาศหนาวสุดๆ ได้รสชาดดีมากๆ

น่าจะเป็น โง้วเกี๊ยพ้วย ตราดาวครับ อากาศหนาวๆ จิบไปสักจอกว๊าบถึงลำใส้เลย น้ำลายหก

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:51:09 AM »

ถ้าวิสกี้ผมชอบโซดาน้ำครับ หนักโซดาหน่อย

เบียร์ดื่มน้อยลงมากครับ อืดเร็ว อ้วนด้วย Grin

ตากีล่า เกลือ มะนาว ของชอบ น้ำลายหก

ว็อดก้า Smirnoff Black น้ำลายหก

Rum on the rock, บรั่นดี........ เปรี้ยวปากแย้ววววววว น้ำลายหก

ไวน์ก็ชอบ น้ำลายหก

จะว่าไปแล้ว ก็คือทุกอย่างแหละครับ 555 น้ำลายหก
ยังจำได้ที่ตาคลี บาร์ท อย่าดื้อ และอย่าดื่มเบียร์นะลูก ...................คร๊าบบบบบบบบบ.........ปรากฎว่าคืนนั้นอีนั่งลูกชายตัวดีของคุณแม่ โซโลสก๊อตวิสกี้ ปริ้นเลย Grin

พูดถึงเรื่องอุ่นเหล้า นอกจากสาเก เหล้าจีนแล้ว ที่เคยเห็นยังมีว๊อดก้า อีกด้วยครับ ส่วนเพื่อนเคยเล่าให้ฟังว่าฝรั่งมันอุ่นเบียร์กินตอนหน้าหนาวด้วย Smiley

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:57:05 AM »

ยังจำได้ที่ตาคลี บาร์ท อย่าดื้อ และอย่าดื่มเบียร์นะลูก ...................คร๊าบบบบบบบบบ.........ปรากฎว่าคืนนั้นอีนั่งลูกชายตัวดีของคุณแม่ โซโลสก๊อตวิสกี้ ปริ้นเลย Grin
เอ้า แม่ผมไม่ได้บอกนะว่าอย่าดื้อ แค่บอกว่าอย่าดื่มเบียร์มาก  ผมก็เชื่อนะ ผมไม่ได้ดื้อด้วย คืนนั้นพี่สนเห็นผมดื่มเบียร์มั้ยล่ะ 55555 เยาะเย้ย

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:58:47 AM »

น้ำลายหก สำหรับผม

น้ำลายหกดื่มหลายคน...แล้วแต่เพื่อน  ดื่มเหมือนเพื่อน เพราะน้องๆจะได้ไม่สับสนในการเติมส่วนผสม...ได้แก้วคืนอย่างรวดเร็ว

น้ำลายหกดื่มคนเดียว...แล้วแต่กำลังปัจจัยในกระเป๋า

คิก คิกเหล้า อย่างไรก็ได้ ...ขอให้เมา

คิก คิกเพื่อนร่วมวงเหล้า....ต้องคัดสรร...มีผลกับรสชาติของเหล้ามากกว่าครับ

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 12:00:26 PM »

น่าจะเป็น โง้วเกี๊ยพ้วย ตราดาวครับ อากาศหนาวๆ จิบไปสักจอกว๊าบถึงลำใส้เลย น้ำลายหก

หมดถ้วย แล้วตามด้วยน้ำ ชอบกลิ่นเครื่องยา ถึงจะออกรสหวานบ้าง.

แต่เดี๋ยวนี้ ชอบ เบียร์ เย็นเย็น หรือไม่ก็วิสกี้ อ่อนอ่อนเติมโซดา..
และบรรยากาศ ส่วนตัว เงียบ เงียบ. ครับ . Wink

dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 12:05:05 PM »

ยามปกติ : วิสกี้+โซดาครับ
               เบียร์+น้ำแข็งเต็มแก้ว(ชอบเย็นๆ)

ยามรับแขก/ไปต่างถิ่น : ได้ทุกอย่างครับ.. โดยเฉพาะจอกรัดหนังยางวัดระดับ   Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 12:05:25 PM »

เอ้า แม่ผมไม่ได้บอกนะว่าอย่าดื้อ แค่บอกว่าอย่าดื่มเบียร์มาก  ผมก็เชื่อนะ ผมไม่ได้ดื้อด้วย คืนนั้นพี่สนเห็นผมดื่มเบียร์มั้ยล่ะ 55555 เยาะเย้ย
เออ .........พี่ไม่เห็นเราดื่มเบียร์เลย ...........อีนั่งนี่มันแทกสีข้างไปได้ดื้อ ๆ เหมือนคนบางพวกในเว็บนี้จริง ๆ 555+ (เอาคืนเฟ้ย ในMSN มาหาว่ารสนิยมเราเหมือนโนบิตะ) Grin

หมดถ้วย แล้วตามด้วยน้ำ ชอบกลิ่นเครื่องยา ถึงจะออกรสหวานบ้าง.

แต่เดี๋ยวนี้ ชอบ เบียร์ เย็นเย็น หรือไม่ก็วิสกี้ อ่อนอ่อนเติมโซดา..
และบรรยากาศ ส่วนตัว เงียบ เงียบ. ครับ . Wink

บรรยากาศแบบนี้น้อง ๆ พริตตี้เชียร์เหล้า เบียร์หมดสิทธิในตัวพี่Ro@d คิก คิก
เอ๋หรือพี่หมายความว่าชวนน้อง ๆ ไปหาที่เงียบ ๆ จิบเหล้าหว่าพี่ Huh

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 12:11:24 PM »

เออ .........พี่ไม่เห็นเราดื่มเบียร์เลย ...........อีนั่งนี่มันแทกสีข้างไปได้ดื้อ ๆ เหมือนคนบางพวกในเว็บนี้จริง ๆ 555+ (เอาคืนเฟ้ย ในMSN มาหาว่ารสนิยมเราเหมือนโนบิตะ) Grin
5555555555 ขำก๊าก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์