เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:13:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ท่านดื่มสุราสัปดาห์ละกี่หน่วยครับ
ไม่ดื่ม เลย หรือบางสัปดาห์ไม่ดื่ม - 16 (34.8%)
1-3 - 15 (32.6%)
4-7 - 6 (13%)
7-10 - 1 (2.2%)
มากกว่า 10 - 8 (17.4%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 44

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อัตราการดื่มสุราของท่าน  (อ่าน 4990 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 02:48:05 PM »

อือม์ มิน่าครับ ผมไม่เคยเห็นพี่มะขิ่นทำแก้วแตก หลงรัก

แต่ท่านซับ มักชอบดื่ม ขวดสองขวด คิก คิก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 02:58:54 PM »

ขวด1ลิตร ใช้เวลา2-3เดือน แล้วแต่ว่าจะมีเพื่อนมาหาหรือเปล่าครับ  เศร้า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:03:54 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:04:31 PM »

ขวด1ลิตร ใช้เวลา2-3เดือน แล้วแต่ว่าจะมีเพื่อนมาหาหรือเปล่าครับ  เศร้า

อือม์ ที่จริงอยากมีคนไปเยี่ยมบ้านพี่จ้าวแยะนะครับ  อิ อิ

Thou shalt not rely on help from the stranger.
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:05:44 PM »

เอ่อคือว่า .....  เท่านี้อ่ะครับ .........  อิอิอิ (ต่อเดือน )

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:06:00 PM »

เรมี่หนึ่งขวดกินสองเดือน อย่างนี้อยู่พวกไหนครับคุณต๊อก

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:06:55 PM »

เอ่อ เอ่อ เอ่อ สุรานะคร้าบ ไม่ใช่โซฮอลล์

Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:09:53 PM »

เรมี่หนึ่งขวดกินสองเดือน อย่างนี้อยู่พวกไหนครับคุณต๊อก

750 ซีซี คร่าวๆ ก็ = 22 หน่วย ใช้เวลาจิบ 8 สัปดาห์ ก็พวกดื่มน้อยครับพี่

แต่ผมว่าตัวเราไม่น่ีารับได้ขนาดคนออสเตรเลียนครับ อิ อิ

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:14:19 PM »

ขอบคุณครับคุณต๊อก ผมดันไปกดอันแรกจริงๆต้องอันสองครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:23:05 PM »

ระยะ2ปีผ่านมา เหลือสัปดาห์ละหนึ่งกระป๋องเบียร์หลังอาหารครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:26:36 PM »

แต่ผมว่าตัวเราไม่น่ีารับได้ขนาดคนออสเตรเลียนครับ อิ อิ
ว่าแต่อีนั่งบาร์ท คนอยู่ออสเตรเลีย ไม่เห็นโผลมาตอบเลย Grin

อือม์ ที่จริงอยากมีคนไปเยี่ยมบ้านพี่จ้าวแยะนะครับ  อิ อิ
ใครอยากไปก็ไปครับ ผมอยากให้พี่จ้าวมากรุงเทพมากกว่า อิอิ อยากไปส่งที่ปิ่นเกล้าอะครับ จูบบบบ

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:30:23 PM »

พักนี้คนที่ปิ่นเกล้ามันไปขลุกอยู่ที่เพชรบูรณ์อ่ะ  Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:37:13 PM »

พักนี้คนที่ปิ่นเกล้ามันไปขลุกอยู่ที่เพชรบูรณ์อ่ะ  Grin
งั้นต่อไปนี้ป๋มจะไปนั่งเฝ้าริมถนนทุกวัน เพราะยังไง ๆ ก็ต้องผ่านสระบุรี หลงรัก
เห็นหลังคารถก็ยังดีฟะ สำหรับคนอย่างเรา Wink

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:39:33 PM »

อยากไปเพชรบูรณ์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 03:43:04 PM »

ว่าแต่อีนั่งบาร์ท คนอยู่ออสเตรเลีย ไม่เห็นโผลมาตอบเลย Grin

ใครอยากไปก็ไปครับ ผมอยากให้พี่จ้าวมากรุงเทพมากกว่า อิอิ อยากไปส่งที่ปิ่นเกล้าอะครับ จูบบบบ

ทั่นเลขารู้เชิงลึกนี่ครับ แหมไม่บอกก่อน

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์