เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 03:25:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 27
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศาลสั่งยุบพลังประชาชน แล้ว  (อ่าน 35562 ครั้ง)
gopo01
Full Member

คะแนน 8

จงตามหาสิ่งที่ต้องการ

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:15:31 PM »

เรื่องต่างๆคงจะใด้ดีขึ้นนะครับ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2008, 01:17:39 PM โดย gopo01 » บันทึกการเข้า

จงตามหาสิ่งที่ต้องการ
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:16:59 PM »

Grin Grin
ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:19:32 PM »

นายกและรัฐมนตรีโดนปลดไปด้วย
เป็นการถอดชนวนระเบิดได้อย่างดี Grin

ผมนึกถึงกรณีสมมุติ ว่า สองตระกูล  ล้างแค้นกันไป ล้างแค้นกันมา

มันฆ่าพ่อฉัน พอฉันจะไปฆ่าพ่อมัน  พ่อมันดันเป็นลมตายซะก่อน

จบครับ

ผมชอบฉากจบแบบนี้มากกว่าครับ พี่บุญ

ว่าแต่  พี่นอนดึกนะครับ

แบบนี้ก็ดีนะครับ... กินข้าวเหนียวมะม่วง หรือดื่มกาแฟ แล้วสักพักท้องเฟ้อตาย...

ง่ายกว่าอุบัติเหตุทางรถยนต์ หรือ JFK ตามที่หมอดูพม่าตาบอดทำนายครับ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:21:22 PM »

นายกคงว่า   ผมยังไม่ทราบเลยครับ

ขำก๊าก...

ขณะพูด...

ปากเบี้ยว, ยักคิ้ว, และยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ไปด้วยหรือเปล่าครับ...

นายกสมชายตู้เย็น... ฮา
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:23:35 PM »

นายกคงว่า   ผมยังไม่ทราบเลยครับ

ขำก๊าก...

ขณะพูด...

ปากเบี้ยว, ยักคิ้ว, และยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ไปด้วยหรือเปล่าครับ...

แกชอบเลียริมฝีปาก ขณะพูด  เป็นนัยยะอะไรหรือเปล่าไม่ทราบ
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:25:49 PM »

ขำก๊าก...

ขณะพูด...

แกชอบเลียริมฝีปาก ขณะพูด  เป็นนัยยะอะไรหรือเปล่าไม่ทราบ

จริงๆ แล้ว ผมว่า แกคงจะดีใจ มากกว่า

เป็น อิสระจากเมียและพี่เมีย   ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:26:03 PM »

หลงรัก

flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:26:27 PM »

ยกเลิกการประชุม ครม. โดยปริยาย มีเรื่องเดียวเท่านั้นคือ ให้เลื่อนการประชุมอาเซียนออกไปเป็นเดือนมีนาคมปีหน้า

นายสมชาย...อดีตนายกรัฐมนตรี...ไปแล้ว..............................

ภายใน 1500 น. ถ้าพวกเสื้อแดงไม่ออกจาบริเวณศาล....คงได้ย้ายบ้านไปนอนคุกเพราะละเมิดอำนาจศาล.....แล้วพ่อมันจะมาประกันมั้ย

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:26:58 PM »

อย่างน้อยที่สุดประเทศไทย ศาล ก็ยังเป็นที่พึ่งของประชาชนได้เสมอครับ

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:27:38 PM »

...ขณะพูด ปากเบี้ยว, ยักคิ้ว...  คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:27:50 PM »

ขำก๊าก...

ขณะพูด...

จริงๆ แล้ว ผมว่า แกคงจะดีใจ มากกว่า

เป็น อิสระจากเมียและพี่เมีย   ขำก๊าก

กำลังจะเข้ามาโพสต์แบบนี้พอดี

+1 ครับ
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:28:07 PM »

ขำก๊าก สะใจครับโดนยุบไปแล้ว  ขำก๊าก

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:28:36 PM »

สวัสดีครับ คุณ papae~

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:29:07 PM »

อย่างน้อยที่สุดประเทศไทย ศาล ก็ยังเป็นที่พึ่งของประชาชนได้เสมอครับ
เห็นด้วยครับ ... นับถือ นับถือ  ไหว้ ไหว้
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 01:29:20 PM »

ยกเลิกการประชุม ครม. โดยปริยาย มีเรื่องเดียวเท่านั้นคือ ให้เลื่อนการประชุมอาเซียนออกไปเป็นเดือนมีนาคมปีหน้า

นายสมชาย...อดีตนายกรัฐมนตรี...ไปแล้ว..............................

ภายใน 1500 น. ถ้าพวกเสื้อแดงไม่ออกจาบริเวณศาล....คงได้ย้ายบ้านไปนอนคุกเพราะละเมิดอำนาจศาล.....แล้วพ่อมันจะมาประกันมั้ย
ขอให้คนนำเสื้อแดงมันหน้ามืดไม่ยอมเถอะครับ โดนเมื่อไรจะชวนครอบครัวไปเดินเล่นมันแถวห้องขัง ชี้ชวนให้ดูสัตว์ที่มันเนรคุณแม้นกระทั่งแผ่นดินเกิด Smiley

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 27
  พิมพ์