เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:23:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 27
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศาลสั่งยุบพลังประชาชน แล้ว  (อ่าน 35622 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #105 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:14:56 PM »

เข้ามาแอบเอาคะแนน   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
marcross
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

ไม่คิดจะยอมแพ้ เราก็ไม่แพ้

« ตอบ #106 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:15:17 PM »

เห็นว่าต้องรวม ตั้งรบ.  ใหม่นิครับ  แต่หกพรรค ยังคงจับขั้วกันอย่างเหนียวแน่น

พวกเสื้อแดง เริ่มเปิดถนนแล้วครับ ล่าสุด

มาร่วมดีใจ  อีกคนครับ  เยี่ยม
HoroHoro
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #107 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:15:34 PM »

อาจจะมี รัฐบาลแห่งชาติ
ไม่แน่ครับพี่  อาจมีราชประชาก็ได้  อย่าลืมพวกมันค่อนข้างเยอะครับ

ป.ล. พี่จบสวน ใช่ไหมครับ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #108 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:17:08 PM »

ป๋มคิดถึง ท่านHommaliอ่ะ

นี่ก็เดี๋ยวมา....รอแป๊บ

คุณซับ....(กระซิบ)....รูปในลายเซ็น...คือใครครับ

ซ้าย  เมย์ พิชญนาฎ สาขากร
ขวา แป้ง อรจิรา  แหลมวิไล 

ถ่ายให้ In Magazine ตั้งแต่ปี2006แน่ะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #109 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:17:42 PM »

ใคร post ในกระทู้นี้ ผมจะตาม +1... ให้ทุกคน  ก๊าบบ  Grin

+1 ครับ

เข้ามารับ + 1 ครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Cheesy Cheesy Grin

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #110 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:17:59 PM »

อาจจะมี รัฐบาลแห่งชาติ
อยากเห็นชื่อท่านอานันท์ ปัญญารชุน อีกสักครั้ง

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #111 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:18:16 PM »

อีกขั้นหนึ่ง  V(",)

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:18:27 PM »

นี่ก็เดี๋ยวมา....รอแป๊บ

คุณซับ....(กระซิบ)....รูปในลายเซ็น...คือใครครับ

ซ้าย  เมย์ พิชญนาฎ สาขากร
ขวา แป้ง อรจิรา  แหลมวิไล 

ถ่ายให้ In Magazine ตั้งแต่ปี2006แน่ะ

คนซ้ายตอนนี้เป็นลูกศิษย์ยัยจอมไปแล้ว  Wink
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #113 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:19:12 PM »

เห็นว่าต้องรวม ตั้งรบ.  ใหม่นิครับ  แต่หกพรรค ยังคงจับขั้วกันอย่างเหนียวแน่น

พวกเสื้อแดง เริ่มเปิดถนนแล้วครับ ล่าสุด

ลองไม่เปิดซิครับ... ติดคุกเหมือนกับทนายถุงขนมแน่ๆ...
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #114 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:20:46 PM »

ลองไม่เปิดซิครับ... ติดคุกเหมือนกับทนายถุงขนมแน่ๆ...

อาจเป็นตัวเร่ง ให้ปฏิกริยารุนแรงก็ได้ อิอิ

รอปฏิกริยานั้นอยู่คร้าบ.........

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #115 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:21:24 PM »

เข้ามาแอบเอาคะแนน   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แบร่...

พอละ มึน.. อิอิ  คิก คิก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #116 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:22:12 PM »

นี่ก็ด้วย... คราวที่แล้วเถียงให้เขมรไปแยะ...
ในที่สุดไทยก็แย่เรื่องนั้น...

เรื่องเขมรนี่นายสมชายยังเจ็บใจนายเหล่ไม่หายครับ...

เมื่อคืนยังเห็นออกทีวี...จีบปากจีบคอให้สัมภาษณ์นักข่าวหน้าเวทีนปช. เห็นแล้วมันน่า....นัก

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #117 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:22:27 PM »

ผมอ่านรายชื่อผู้ถูกตัดสิทธิแล้ว ....................

คราวนี้ งานสร้างทายาททางการเมืองคงต้องดำเนินการอย่างเร่งด่วนแน่ๆ ...................

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #118 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:23:33 PM »

สิ่งมีชีวิตหน้าเหลี่ยมคล้ายมนุษย์ที่เป็นโรคกลัวน้ำกำลังน้ำลายฟูมปากพ่นลมฟ่อๆ อยู่ แบร่ ขำก๊าก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
khaophanom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #119 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 02:23:43 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เยี่ยม เยี่ยม เอาไป+1 คะแนน ครับ

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 27
  พิมพ์