เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 03:17:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 27
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศาลสั่งยุบพลังประชาชน แล้ว  (อ่าน 35428 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #195 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:31:57 PM »

หวัดดีครับ
พอดีอ่านบอร์ดนี้มาได้ระยะนึง    มาอ่านบอร์ดหลังแนวแล้ว
ยิ่งกระทู้นี้ด้วย  รู้สึกได้ว่า ทุกท่านที่เข้ามาโพส จะโพสแนวเดียวกันเลยครับ  ยังม่ายเห็นท่านอื่นที่เสียงแตกหรือแนวอื่นเลย
เลยอยากรู้ครับ ว่าทำไม ถึงได้มีเสียงแนวเดียวกันขนาดนี้    ผมล่ะ งง ...  เพราะส่วนมากในเน็ตเนี่ย จะเชียร์ รบ. กันทั้งนั้น  / ขอบคุณครับ

สวัสดี คุณณัฐพลซ่า สมาชิกใหม่ ยินดี ต้อนรับ สู่บอร์ด อาวุธปืน

ตอนนี้ การเมืองในนี้ แรงหน่อยนะครับ

ว่าแต่คุณณัฐพลซ่า ใช้ปืนตัวไหนอยู่เอ่ยครับ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #196 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:32:08 PM »

คุณ gms อยู่ไหนคร้าบบบบบบ
แฟนคลับเค้าคิดถึงน่ะ  น้ำลายหก น้ำลายหก
คุณ gms อยู่ไหนคร้าบบบบบบ
แฟนคลับเค้าคิดถึงน่ะ  น้ำลายหก น้ำลายหก

พอผลงานไม่ออกเลยไม่ได้จัดรถรับกลับจากรัชดามั๊งครับ?

หรือไม่ก็รอแนวทางจากนอก? ยิ้มีเลศนัย
ไม่ไปไหนหรอกเดี๋ยวเปลี่ยนชื่อแซ่ ล็อกอินใหม่

ผมว่าไม่หรอกครับ "ทน" ขนาดนี้ รอได้ถึง (ไอ้)ท่านทักษิณ กลับมาเป็นนายกอีกครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #197 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:33:32 PM »

หวัดดีครับ
พอดีอ่านบอร์ดนี้มาได้ระยะนึง    มาอ่านบอร์ดหลังแนวแล้ว
ยิ่งกระทู้นี้ด้วย  รู้สึกได้ว่า ทุกท่านที่เข้ามาโพส จะโพสแนวเดียวกันเลยครับ  ยังม่ายเห็นท่านอื่นที่เสียงแตกหรือแนวอื่นเลย
เลยอยากรู้ครับ ว่าทำไม ถึงได้มีเสียงแนวเดียวกันขนาดนี้    ผมล่ะ งง ...  เพราะส่วนมากในเน็ตเนี่ย จะเชียร์ รบ. กันทั้งนั้น  / ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ...

คนที่นี่ส่วนใหญ่ เขาแยกออก อันไหน ขี้ อันไหน ข้าว... ครับ

ระวังการใช้ภาษาไทย ด้วยนะครับ แถวนี้ดุ  Cheesy

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #198 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:35:52 PM »

ป๋มคิดถึง ท่านHommaliอ่ะ

นี่ก็เดี๋ยวมา....รอแป๊บ

คุณซับ....(กระซิบ)....รูปในลายเซ็น...คือใครครับ

ซ้าย  เมย์ พิชญนาฎ สาขากร
ขวา แป้ง อรจิรา  แหลมวิไล 

ถ่ายให้ In Magazine ตั้งแต่ปี2006แน่ะ
ป๋มคิดถึง ท่านHommaliอ่ะ

นี่ก็เดี๋ยวมา....รอแป๊บ

คุณซับ....(กระซิบ)....รูปในลายเซ็น...คือใครครับ

ซ้าย  เมย์ พิชญนาฎ สาขากร
ขวา แป้ง อรจิรา  แหลมวิไล 

ถ่ายให้ In Magazine ตั้งแต่ปี2006แน่ะ

ที่จริงพี่ๆ เขาสงสัยว่าในรูปนี้คนไหนท่านซับน่ะครับ จะได้ถามว่าไปคลีนิกไหนมา ยันฮีหรือเปล่า?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
peerayotk
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #199 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:40:11 PM »

เผลอแพลบเดียวไปหน้า 14 แล้ว ตามไม่ทัน... เมื่อกี้ดู astv คุณเทอดศักดิ์ขึ้นปราศัยเห้นพูดว่า แม้วซ่องซุมกำลังไว้เตรียมทำมิดีมิร้ายประเทศไทยอีก
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #200 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:41:32 PM »

หวัดดีครับ

มีสมองที่มีกระบวนการทางความคิด ที่แยกแยะ ชั่ว ดี  ได้.............. แบบปัจเจกชนไงครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #201 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:42:44 PM »

เข้ามาเฮ ยินดีด้วย คาดและหวังว่าอะไรๆจะดีขึ้นๆ ในวันข้างหน้าต่อจากนี้ไป  เยี่ยม เยี่ยม Cheesy Grin Wink Smiley หลงรัก
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #202 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:50:03 PM »

เผลอแพลบเดียวไปหน้า 14 แล้ว ตามไม่ทัน... เมื่อกี้ดู astv คุณเทอดศักดิ์ขึ้นปราศัยเห้นพูดว่า แม้วซ่องซุมกำลังไว้เตรียมทำมิดีมิร้ายประเทศไทยอีก

ก็ต้อง ลองดุว่า แรงเงิน กับ แรงรักชาติ สามัคคี ใครจะ อยู่ยั้ง ยืนยง กว่ากัน

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
BIGFISH
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

กระบี่หวั่นไหว คนใช้ไร้คม

« ตอบ #203 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:52:17 PM »

คิดถึงเพลงหนึ่ง

ยืนหยัดทะนง คู่คงเส้นทางยืดเยื้อ ยิ้มเพื่อ ความฝันใกล้บรรลุชัย

การต่อสู้ครั้งนี้ หรือครั้งไหนๆ  ไม่เห็นว่ามีฝ่ายธรรมมะ แต่ถ้าชัยชนะที่เด็ดขาด ทำให้สังคมได้ข้อยุติ บ้านเมืองสงบ ก้าวไปอีกขั้นหนึ่งได้อย่างมั่นคง ถือเป็นธรรมดาโลก ก็พลอยยินดี

เปิดสนามบินขาเข้า ยังปิดขาออกใช่มั้ย  ยืนยันด้วยครับ

ดาบของชาติเล่มนี้   คือชีวิตเรา
ถึงจะคมอยู่ดี            ลับไว้
pankung
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

อยากได้ 'P2000'

« ตอบ #204 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:53:43 PM »

ขอให้ทุกเรื่องจบลงด้วยดีครับ  ไหว้

เมื่อไหร่จะเจอเนื้อคู่สักทีน่ะ อยากยิงก่ะเค้ามั้งจัง
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #205 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:54:10 PM »

โอ้ ประเทศไทย...ยุบแล้วครับ

ฝีที่เป็นมานาน เริ่มยุบตัวแล้ว  เยาะเย้ย
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #206 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:55:14 PM »

ถ้ามีหลักฐานว่ามันจะทำจริง แบบนี้ไม่นานประเทศจะดีขึ้นครับ ทนเจ็บนิดหน่อย เสียใจไม่นาน ล้างพวกมันที่เดียว เดี้ยวก็ปกติครับ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #207 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 05:08:05 PM »

คิดถึงเพลงหนึ่ง

ยืนหยัดทะนง คู่คงเส้นทางยืดเยื้อ ยิ้มเพื่อ ความฝันใกล้บรรลุชัย

การต่อสู้ครั้งนี้ หรือครั้งไหนๆ  ไม่เห็นว่ามีฝ่ายธรรมมะ แต่ถ้าชัยชนะที่เด็ดขาด ทำให้สังคมได้ข้อยุติ บ้านเมืองสงบ ก้าวไปอีกขั้นหนึ่งได้อย่างมั่นคง ถือเป็นธรรมดาโลก ก็พลอยยินดี

เปิดสนามบินขาเข้า ยังปิดขาออกใช่มั้ย  ยืนยันด้วยครับ

เพลงยิ้มกลางสายฝน ของคาราวานครับ ผมก็ชอบบบบบ

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #208 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 05:18:07 PM »

ราดพวกเลวลงบ่อเกรอะได้เยอะเลย

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
cpn
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #209 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 05:22:13 PM »

สวัสดีพี่ๆ ทุกท่านครับ สมาชิก..น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ..
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 27
  พิมพ์