เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:29:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 27
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศาลสั่งยุบพลังประชาชน แล้ว  (อ่าน 35775 ครั้ง)
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #300 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 07:45:59 AM »

คิก คิกพี่ไปเก็บกดอะไรมาครับ.....มาเป็นชุดเลย คิก คิก
แต่ไหนๆก็มาแล้ว สวัสดียามเช้าครับ Grin

Long Live The King

@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #301 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:39:58 AM »

ท่าน gms มาแว้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว คิก คิก

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #302 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:41:02 AM »

ขำ... โว้ย!!!!  คิก คิก

สะ.. ใจ วุ้ย!!!!   ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
@สิบฤทัย@
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #303 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:42:52 AM »

ศาลท่านยุติธรรมเสมอ  แผ่นดินนี้ยังคงความศักดิ์สิทธิ์เสมอ Cool

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #304 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:43:15 AM »

แล้วทีนี้รู้หรือยัง ว่า1คนกับ1ตัวนี้กำลังจะไปไหน สนามหลวง หรือสนามบิน

กลับไปพักผ่อน..หลังจากใช้แรงมานาน..
อ้อ..ไประดมเสบียงด้วย..ไหนจะใช้หนี้..ไหนจะใช้อีก

อ้าวผมนึกว่า เอาไปลากศพไอ้เลวหน้าเหลี่ยมซะอีก
กร๊ากๆๆ  จะรัฐบาลไหนก็ไม่สนใจหรอกครับ
รู้แต่เพียงว่า ไม่มีทางที่จะช่วย ไอ้เหลี่ยมได้ก็พอแล้ว
    และจะยิ่งพอใจมากขึ้น ถ้าไอ้เหลี่ยมตาย
แค่นี้ก็พอแล้ว เมื่อไอ้เหลี่ยมตายไอ้คนที่จูงควายตัวนี้ก็ไม่มี

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #305 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:44:02 AM »

คาดว่าคุณgmsกำลังช๊อคอยู่ครับไม่รู้จะกลับมากดแป้นได้อีกหรือเปล่า
กดได้ครับ..คุณพี่..ที่หายไปก็มัวแต่ดีใจกับพันธมิตร..ได้บันไดศาลรัฐธรรมนูญ..ก็เลยหาทางลงได้..ดีกว่าไปเพราะหมดความชอบธรรม
ก็เลยแถลงแก้เกี้ยว..จะกลับมาใหม่..หาก....
ยังเป็นบัวเต่าถุยเหมือนเดิมนะครับ  คงเส้นคงวา ฮา
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #306 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:46:57 AM »

อิอิ   คิก คิก

พี่มาแล้ว  ดีใจจัง......

แตกต่าง ไม่แตกแยกครับ

ความคิดทางการเมืองไม่เหมือนกัน  ก็ใช่จะร่วมมือเรื่องอื่นกันไม่ได้ หรือจะต้องฆ่ากันให้ตายที่ไหน

ความคิดคุณ gms แตกต่างจากคนหมู่มากในที่นี่ ก็เรื่องของคุณ ถ้าไม่ดำบ้าง ขาวมันก็ไม่ชัดเจน

ผมยกย่องคุณอย่างหนึ่งนะ คุณใจเย็นดี ผมชอบ สมกับเป็นนักนิยมปืน (คงไม่ได้เข้ามาเรื่องการเมืองอย่างเดียวนะ)

หยอกกันนิด กัดกันหน่อย อย่าเพิ่งมีโมโห ....  Smiley  
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #307 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:56:07 AM »

ต้องยกให้เขาจริงๆ...   ถ้ามีการเลือกสมาชิกขวัญใจประจำเวป
 สำหรับปีนี้ ผมขอเลือก " คุณ gms " 1 เสียง   ครับ  ... Cheesy Cheesy

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
@สิบฤทัย@
Sr. Member

คะแนน 30

« ตอบ #308 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 09:59:16 AM »

ต้องยกให้เขาจริงๆ...   ถ้ามีการเลือกสมาชิกขวัญใจประจำเวป
 สำหรับปีนี้ ผมขอเลือก " คุณ gms " 1 เสียง   ครับ  ... Cheesy Cheesy
แล้วท่านมดเอ็กละครับ ผู้ท้าชิงตำแหน่ง

@สิบฤทัย@
Sr. Member

คะแนน 30

« ตอบ #309 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:00:14 AM »

ต้องยกให้เขาจริงๆ...   ถ้ามีการเลือกสมาชิกขวัญใจประจำเวป
แล้วท่านมดเอ็กละครับ ผู้ท้าชิงตำแหน่ง
คงเปรียบเหมือน ชูวิทย์ ออกมาทีไรมีฮาทุกที

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #310 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:03:19 AM »

คิก คิก คิก คิก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #311 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:03:56 AM »

ตอนจะแก้รัฐธรรมนูญ ก็บอกว่าเป็นเสียงของคนส่วนใหญ่...

ตอนโดนยุบพรรค กฎหมู่อยู่เหนือกฎหมาย... คิก คิก

เดี๋ยวหวยก็ออก รธน. 50 ม. 309 เอิ๊กๆๆ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #312 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:07:05 AM »

เมื่อคืน  ใครได้ดูความจริงวันนี้ จนจบ แบบสวัสดิภาพบ้าง

ผมคนหนึ่งล่ะ  ที่ดูไม่จบ   
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #313 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:12:56 AM »

ก็บอกมาสิว่าไม่ผิด   ก็ผิดถึงโดนยุบ   ก็แค่นั้นแหละครับ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #314 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 10:15:23 AM »

ผมว่าคู่แข่งจริงๆ มีอีกขาหนึ่งครับ   แต่ไม่แน่ใจว่าขาเดียวกันหรือเปล่า ? เห็นชอบเป็นคู่แฝดกันแต่ไหนแต่ไร? แล้ว
ตั้งแต่เล่นเวปมาเพิ่งเคยเจอครับ นึกว่าบางขาที่หายไปสุดยอดแล้ว  เจอขานี้ต้องยอมเขาจริงๆ 
อดทนและอึดดีจริงๆ  ทำให้สถานการ์ณการเมืองปัจจุบันเป็นเรื่องจิ๊บจ๊อยไปเลยครับ  สำหรับวันเบาๆ
ผมว่าเรื่องนี้กลายเป็นเรื่องใหญ่กว่าเสียอีกครับ.... Cheesy Cheesy

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 27
  พิมพ์