เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 07:18:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อิอิ .... ตำรวจนอกเครื่องแบบ .....  (อ่าน 15098 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:27:52 PM »

ผมคิดเล่น ๆ ถ้าแกแต่งกายแบบ เซลขายเครื่องกรองน้ำ คงเนียนดีเดินเข้าออกชุมชนก็ไม่น่าจะมีคนสงสัย ...........  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:29:20 PM »

ใส่เสื้อเชิ้ตแล้วใส่เสื้อยืดข้างในอีกชั้นนึง เอาไว้เหน็บปืนไงครับ...

ใส่รองเท้าผ้าใบ เอาไว้วิ่ง...

ใส่กางเกงยีนส์ เอาไว้ปืนกำแพงหัวเข่าไม่ถลอกครับ...

ไว้หนวดเครา จะได้เนียน... ฮา

ขอเสริม "มีแว่นตาดำด้วยครับ"

ดูยังไงผมก็รู้ครับ  

เอาไว้ซ่อนแววตาไงครับ...
คอยเหล่มองโน่นนี่ตามวิสัยตำรวจน่ะ... ฮา
sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:33:08 PM »

ตร.นอกเครื่องแบบ Grin
น่ากลัวสำหรับใครบางคนที่ทำผิดกฎหมาย
แต่บางทีก็น่ากลัวสำหรับสุจริตชน Cool
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:34:03 PM »

บ้านผม ที่ตจว. ตร.นอกเครื่องแบบ พกใบกระท่อมด้วย
เนียนครับ

พี่ซับเหมื่อนยามนอกเครื่องแบบ   คิก คิก

อ๊าว..ว.ว.ว....
นังหนูเอ๋  มาถึงก็ใส่เลย

อย่างพี่น่ะ เค้าเรียก ตำรวจตระเวณทาวเฮ้าส์ นอกเครื่องแบบ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:34:24 PM »

เคยเจออยู่คนครับ ใส่กางเกงยีนส์ แต่เป็นแบบขาบานคล้าย ๆ ผู้หญิง ใส่เสือสีสด (เก่า ๆคับ ๆ) เดินเอียง ๆ สั่นนิด ๆ มือก็สั่น ๆ ไม่พกปืน พกแต่กระบอง ด้วยเพราะเป็นแอลกอฮอลิซึ่ม เป็นคนเดียวที่ผมเจอที่ไรก็ขำทุกที่ปนกับชื่นชมว่าเข้าใจใช้คนให้เป็นประโยชน์ เพราะดูยังไงตั้งแต่หัวจรดเท้า ไม่มีราศีที่จะรับราชการได้เลย  ปัจจุบันเสียชีวิตไปแล้วครับ เนื่องจากเลือดออกในสมองจากการปีนแท๊งน้ำแล้วตกลงมา แล้วไม่ยอมไปหาหมอ เลยเสียชีวิตในห้องพักตำรวจ  Smiley

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:34:56 PM »

...เจอออกบ่อยครับ.บางคนยังกะ.โจร.หนวดเครารุงรัง..ผมรู้จักก็หลายคน... หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:36:30 PM »

คนนี้ไงครับ  นอกเครื่องแบบขวัญใจพี่สมฯ  น้อง ru  น้องซับ...คริ คริ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:37:24 PM »

ใส่เสื้อเชิ้ตแล้วใส่เสื้อยืดข้างในอีกชั้นนึง เอาไว้เหน็บปืนไงครับ...

ใส่กางเกงยีนส์ เอาไว้ปืนกำแพงหัวเข่าไม่ถลอกครับ...

เสื้อสก๊อตหรือดอก และสร้อยพระเครื่องด้วยครับ รองเท้าผ้าใบก็ขาวหน่อย (ฮา)

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
PP&P++รักในหลวง&รักชาติยิ่งชีพ++
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:39:17 PM »

ปกติ ถ้าสืบฯ สาย 70 จะแต่งทำนองนั้นครับ แต่ถ้า ปปส. จะดูยากหน่อย เป็นอะไรก็เป็นได้ครับแม้แต่สามล้อหรือคนคุ้ยถังขยะ
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 03:46:04 PM »

บ้านผม ที่ตจว. ตร.นอกเครื่องแบบ พกใบกระท่อมด้วย
เนียนครับ

พี่ซับเหมื่อนยามนอกเครื่องแบบ   คิก คิก
ท่านซับเหมือนเจ้าพ่อ นอกเครื่องทรงครับ

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:00:17 PM »

เนียนครับ

อ๊าว..ว.ว.ว....
นังหนูเอ๋  มาถึงก็ใส่เลย

อย่างพี่น่ะ เค้าเรียก ซีเคียวริตี้ตระเวณทาวเฮ้าส์ นอกเครื่องแบบ

Grin Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
รปศ. PSRU @ รักพระเจ้าอยู่หัว @
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:03:14 PM »

ปกติ ถ้าสืบฯ สาย 70 จะแต่งทำนองนั้นครับ แต่ถ้า ปปส. จะดูยากหน่อย เป็นอะไรก็เป็นได้ครับแม้แต่สามล้อหรือคนคุ้ยถังขยะ

ผมเคยเจอสมัยเมื่อ 10 กว่าปีมาแล้ว  พี่เขาเหมือนคนติดยามาก  นั่งสูบกัญชาด้วยคุยสนุกปกติ
ตอนใกล้รุ่งเช้าถึงรู้ว่าพี่เขาเป็นตำรวจ  มาจับพ่อค้ากัญชาที่บ้านหลังนั้นที่ผมเจอแก  
เนียนจริงๆ  ตำรวจไทย

เมาเหล้า  มักเสียหลัก
เมารัก      มักเสียใจ
เมาฝิ่น  กัญชา  ยาดำ  ไม่เท่าไร
แต่หนักใจ  เพราะเรา  นั้นเมารัก
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:09:55 PM »

ตำรวจนอกเครื่องแบบยุคนี้ดูไม่ออกหรอกครับ
ขึ้นอยู่กับว่าจะเข้าไปแทรกซึมที่ไหน
บางคนเหมือนโจร มากกว่าโจรตัวจริง

เพื่อนผมคนหนึ่ง เป็นรอง ผบก.อยู่นครบาล หุ่นเหมือนเสี่ย  จนเคยเจอกับทหารนอกแถวกลุ่มหนึ่ง  มาเสนอตัวขออาสาทวงหนี้ให้ด้วยซ้ำ
lekdusit
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:11:48 PM »

คนนี้ไงครับ  นอกเครื่องแบบขวัญใจพี่สมฯ  น้อง ru  น้องซับ...คริ คริ

ทีมคุ้มกันของทักกี้ทั้งหมดนี่ครับ   (ถ้าหากโดน 50 BMG  คนแรกผมว่าทะลุถึง 4 -5 คน นะ)  ขออภัยคิดไกลไปหน่อย  เห็นว่าชุดนี้ไม่ใช่เหรอครับที่ฝึก  ชุดแดงออกมาก่อกวน  หรือว่าทหารที่ชื่อ (เศษ)แดง
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:13:50 PM »

นายนี้หน้าช้ำแล้วครับ เห็นหน้าบ่อยมากๆ

ปลอมตัวเป็นสามล้อ อีกคนปลอมเป็นคนบ้า ประมาณ 5 เดือนเพื่อมาจับยาแถวบ้าน ได้ยาประมาณ 100,000 เม็ด นับถือมากครับ สุดยอดเลย  ไหว้

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์