เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 02:14:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้......มันเอาอีกแล้ว  (อ่าน 2807 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 09:07:41 PM »

Angry Angry ไอ้ระยำ มันเอาอีกแล้วครับ เพิ่งเกิดระเบิดสองลูกซ้อนกลางเมืองสุไหงโก-ลก 21.00 น. ครับ ยังไม่ทราบว่ามีผู้บาดเจ็บหรือล้มตายหรือเปล่า แต่มันก็เป็นเสียงที่ทำลายอะไรหลายสิ่งหลายอย่างมากครับ โดยเฉพาะขวัญและกำลังใจ  Angry Angry

ข่าวคืบหน้ายังไงจะรายงานไห้ทราบครับ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 09:13:00 PM »

Angry Angryเดี๋ยวคงมีข่าวออกทีวีละครับ Angry Angry

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 09:59:47 PM »

Cry ทราบข่าวเบื้องต้นทั้งหมดสามจุดครับ แต่ละจุดจะเป็นโรงแรมและแหล่งเที่ยวราตรี เนื่องจากวันนี้เป็นวันชาติมาเลฯครับ ถ้าเหตุการณ์ปกติวันนี้จะเป็นวันที่คึกคักมาก ค้าขายกันสนุก น้องหนูราตรีทั้งหลายแทบจะไม่ว่างกันเลย แต่สิ้นเสียงระเบิดคาดว่าวันพรุ้งนี้คงเงียบ และจะเงียบติดต่อไปอีกหลายวัน งานนี้มันทำลายเศรษฐกิจกันชัดๆแบบว่าให้ค่อยๆตายกันไปเองละครับ Sad Embarrassed Cry

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 10:03:54 PM »

Angry

ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 10:04:11 PM »

...........................ไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างนี้อีกนานเท่าไหร่..........................

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 10:09:17 PM »

จริงๆๆ เศรษฐกิจทางใต้ก็ตายมาเกีอบครบ 2 ปีแล้วครับ ไม่รู้เมื่อไรจะสงบ...เซ็งจริงๆๆๆ
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 10:13:42 PM »

GO TO HELL  ไอ้พวกเสนียดแผ่นดิน[/color]

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 10:40:13 PM »

Angry ฟังข่าวเมื่อกี๊นี้เหตุระเบิดทั้งสามจุดมีผู้บาดเจ็บ 13 คนครับ Angry

☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 10:49:03 PM »

จริงๆๆ เศรษฐกิจทางใต้ก็ตายมาเกีอบครบ 2 ปีแล้วครับ ไม่รู้เมื่อไรจะสงบ...เซ็งจริงๆๆๆ
      เเต่สรรพากรยังเรียกภาษีผมเท่าเดิมอยู่เลย เเถมยังจะเรียกย้อนหลัง3ปีอีกต่างหาก เขาอ้างว่าข้างบนสั่งมา รู้หรือเปล่า ...u จะตายอยู่เเล้ว

[URL=h
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 11:03:44 PM »

เเต่สรรพากรยังเรียกภาษีผมเท่าเดิมอยู่เลย เเถมยังจะเรียกย้อนหลัง3ปีอีกต่างหาก เขาอ้างว่าข้างบนสั่งมา รู้หรือเปล่า ...u จะตายอยู่เเล้ว

เพื่อท่านผู้นำหน้าไม่แตกในการทำนายเศรษฐกิจ ว่าจะเติบโตขึ้น เลยต้องไล่ถอนขนห่านจากชาวบ้านนี่แหละ ส่วนพวกท่านก็โกงภาษีซะพี่ลองสอบถามนายหญิงดูครับวิธีหลบภาษีทำยังไงครับ Angry Angry

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
Drt2502
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

"มีแล้วไม่ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี"

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 11:31:24 PM »

เพื่อท่านผู้นำหน้าไม่แตกในการทำนายเศรษฐกิจ ว่าจะเติบโตขึ้น เลยต้องไล่ถอนขนห่านจากชาวบ้านนี่แหละ ส่วนพวกท่านก็โกงภาษีซะพี่ลองสอบถามนายหญิงดูครับวิธีหลบภาษีทำยังไงครับ Angry Angry
ไม่อยากคาดหหวังท่านผู้นำเท่าไหร่ เซ็งมากครับ แต่ขอบคุณท่านๆ ที่ให้กำลังใจ

To be leader is not only " Instructiion " It's " Responsibility "
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 12:07:17 AM »

สงสารพี่น้องชาวใต้คับ...

เมื่อไหร่จะสงบกันเสียทีหนอ...:Smiley
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 12:24:41 AM »

.............เจอข่าวแบบนี้ที่ไรเซ็งทุกที่  ........ฝากบอกถึงพวกก่อการด้วย ... ว่างๆ หัดเข้าวัด เข้าโบส์ นั้งสงบจิต สงบใจ คิดถึงพระ ถึงเจ้า บ้าง ท่านไม่ได้เคยสอนให้ฆ่ากัน แล้วได้ขึ้นสวรรค์นะน้องงงงงงงงงงง  ....ถ้าศาสนาของน้องสอนมาอยางนั้น ก็บ้าทั้งคนเชื่อและไอ้คนสอน... Tongue Tongue Tongue

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 01:01:58 AM »

สงสารพี่น้องชาวใต้จังเลย Angry Angry Angry Angry

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 02:45:35 AM »

ไม่อยากคาดหหวังท่านผู้นำเท่าไหร่ เซ็งมากครับ แต่ขอบคุณท่านๆ ที่ให้กำลังใจ

Angry จำเป็นต้องรีดเลือดกับปูครับ เพราะตั้งโครงงานอภิมหาโปรเจคไว้ซะหลายโครงการ แล้วสรุปว่าหาเงินไม่ทันสิครับ บางโครงการเลยล้มไปซะเฉย ๆ ดูอย่างโครงการรถไฟฟ้าใต้ดินสายสีม่วงนั่นไงครับ Angry
 Angry แล้วจำได้มั๊ยครับ ที่ บ. ในเครื่องชินแซททำการเลี่ยงภาษีโดยการแจ้งสินค้านำเข้าไม่ตรงความเป็นจริง ผมว่าตอนนี้ก็ทำอยู่ Angry

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์