เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:48:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 38 39 40 [41] 42 43 44 ... 440
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการ สน.อส.  (อ่าน 1317881 ครั้ง)
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #600 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 10:06:43 AM »

เรฯ 870 มีมาหรือยังครับ  หลงรัก ขอบคุณครับ
ไปตัดสดได้เลยครับผมมีของมานานแล้ว

หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #601 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 10:08:40 AM »

พี่ๆครับ ผมกำลังมองหาปืนสวัสดิการ ที่กระบอกเล็กๆแบบพกพาได้มิดชิด พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับแบบไหนรุ่นไหน แต่ใจผมสนใจลูกโม่ครับ

ตอนนี้ไม่มีลูกโม่ครับ พกเนียนก็ กล็อก19และ26
สไตเออร์ ตัวs9a1 ครับ

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #602 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 10:20:39 AM »

ถามมาเลยครับจะได้ตอบให้ หรือไม่ก็โทรมาเลยครับ กำลังว่าง

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #603 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 10:25:41 AM »

พี่ๆครับ ผมกำลังมองหาปืนสวัสดิการ ที่กระบอกเล็กๆแบบพกพาได้มิดชิด พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับแบบไหนรุ่นไหน แต่ใจผมสนใจลูกโม่ครับ

ลองดูในหน้าโฆษณา อวป เล่มล่านะครับ
แต่จะให้ดีเลือกขนาดกระสุน ก่อนก็ดี ผมแนะนำ 9 มม
เพราะหาลูกง่าย คนใช้เยอะ ตัวปืน ก็มีหลายยี่ห้อที่เป็น
ขนาดซับคอมแพ็คเช่น กล็อก26 สมิธเอ็มพี9ซี และสไตเออร์จำรุ่นไม่ได้ครับ
อ้อ ปืนขนาดเล็ก เวลายิงคุมปืนยากกว่าปืนขนาดใหญ่นะครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
สิงห์ภูธร (รักในหลวง)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 37

ดำรงธรรมนำไทยใสสะอาด

« ตอบ #604 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 11:23:27 AM »

(หวงแหนถิ่นกำเนิด เกิดเป็นชาวราชบุรี)
.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #605 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 11:26:57 AM »

คนไกลบ้าน
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #606 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 11:35:16 AM »

ถามพี่หนุ่มครับ ค่าตัดสดปืนรุ่นๆ ต่างๆ  เหมือนกันหรือแตหต่งกันครับ ช่วงค่าตัดสดประมาณไหนครับจะได้เตีรยมเงินได้ ...thank
ต่างกันครับ และก็ถ้าไปถามคนผิดตอนรับปืนจะโดนจนอ้วกเลยครับ
ประมาณ 2-10 k  ครับ
ไม่ได้ขัดนะครับ..ผมรับมา 3 กระบอก  ไม่ได้จองเลย  ครั้งแรกรับที่คลังเหล็ก..ไม่โดน+  ครั้งสองขึ้นชั้น 3 ก็ไม่โดน+  ครั้งสาม  ก็ชั้น 3  ก็ไม่มี+..ทุกครั้งก็รอไม่นาน..  อีกอย่างไปคนเดียว  ไม่มีพวก..เพียงแต่ฝากเพื่อนที่อยู่ไกล้คอยเช็คปืนรุ่นที่ต้องการ  มีจ่ายก็ลุย..
  ขอบคุณครับ พี่ลองเช็คให้ผมหน่อยครับว่า คิม บวกเท่าไรครับ ถ้าไม่บวกพาผมไปเอาหน่อย  และผมอยากทราบเป็นความรู้ครับว่าพี่ไปรับ
ตัวไหนมาบ้างครับ  ผมนะคนบ้านนอกเข้าไปโดนทุกที่เลยครับ
สวัสดีครับ..ที่รับมา sw1911- มค.52  75d- ประมาณกลางปี 52...452- ตค.52
ได้มาสามครับ  สำหรับ..บก.อส.  ไม่โดนบวก..  ก็ไปแบบธรรมดา  ง่ายๆ  มีขั้นตอนไม่มาก  แต่ต้องข้ามฝั่งไปซื้อเช็คเอง..มานั่งรอปืนไม่เกินครึ่ง ชม.  จนท.บริการดี..ช่วยตรวจเช็คปืนให้ด้วย..ย้ำครับ  ไม่รู้จักไครเป็นการส่วนตัวจริงๆ  ก็เห็นบางท่านบอกเสียเงินเพิ่มก็เสียดายแทน  ไม่ได้มีเจตนาเป็นอื่น..ขอบคุณครับ
คนไกลบ้าน
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #607 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 11:36:42 AM »

โทดทีครับ..เขียน พ.ศ. ผิด  จาก 1552 เป็น 2551 ครับ   ไหว้
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #608 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 12:00:28 PM »

ขอบคุณ พี่คนไกลบ้านด้วยนะครับ ที่ชี้แนะ   

ฝากถึงสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับอยากรู้เรื่องราวต่างๆ ติดตามได้ที่นี่นะครับ
เดี๋ยวคงมีผู้มีความรู้ความสามารถ มาบอกเล่าความเคลื่อนไหวใน สน.อส แทนผมแล้วครับ
ส่วนผม  มีแต่จะพาพี่น้องไปเสียเงินเพิ่ม ผมคงไม่กล้าสู้หน้าพี่ๆน้องชาวปืนสวัสดิการแล้วครับ
ผมบอกตรงๆเลยแล้วกันว่า ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรใน สน.อส ทั้งนั้น ผมเพียงแต่มีความหวังดีต่อพี่น้อง
ข้าราชการด้วยกันเท่านั้นเอง  ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำแล้วได้อะไร
อย่างที่พี่ใต้หล้าบอก ว่า ทำไปก็เหนื่อยเปล่า ไม่เคยมีใครเห็นความดีของเราหรอก เขาคิดแต่ว่าเรามีส่วนได้ส่วนเสียใน สน.อส กันทั้งนั้น แหละ   ผมบอกเลยว่าผมไม่ได้อยู่ใน สน.อส ครับ  ผมอยู่ร้อยเอ็ดครับ  ไม่เชื่อกันมาหาผมได้เลยครับ
ที่สถานีอนามัย บ้านสองชั้น  อำเภอ สุวรรณภูมิ  จังหวัด ร้อยเอ็ดครับ ผมจะรอทุกท่านที่นี่ครับ

.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #609 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 12:06:59 PM »

ขอบคุณ พี่คนไกลบ้านด้วยนะครับ ที่ชี้แนะ  

ฝากถึงสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับอยากรู้เรื่องราวต่างๆ ติดตามได้ที่นี่นะครับ
เดี๋ยวคงมีผู้มีความรู้ความสามารถ มาบอกเล่าความเคลื่อนไหวใน สน.อส แทนผมแล้วครับ
ส่วนผม  มีแต่จะพาพี่น้องไปเสียเงินเพิ่ม ผมคงไม่กล้าสู้หน้าพี่ๆน้องชาวปืนสวัสดิการแล้วครับ
ผมบอกตรงๆเลยแล้วกันว่า ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรใน สน.อส ทั้งนั้น ผมเพียงแต่มีความหวังดีต่อพี่น้อง
ข้าราชการด้วยกันเท่านั้นเอง  ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำแล้วได้อะไร
อย่างที่พี่ใต้หล้าบอก ว่า ทำไปก็เหนื่อยเปล่า ไม่เคยมีใครเห็นความดีของเราหรอก เขาคิดแต่ว่าเรามีส่วนได้ส่วนเสียใน สน.อส กันทั้งนั้น แหละ   ผมบอกเลยว่าผมไม่ได้อยู่ใน สน.อส ครับ  ผมอยู่ร้อยเอ็ดครับ  ไม่เชื่อกันมาหาผมได้เลยครับ
ที่สถานีอนามัย บ้านสองชั้น  อำเภอ สุวรรณภูมิ  จังหวัด ร้อยเอ็ดครับ ผมจะรอทุกท่านที่นี่ครับ

ให้กำลังใจทำต่อไปครับ ผมอยู่สระบุรี พี่น้องหมออนามัยด้วยกัน ตามลิงค์ด้านล่างครับ

ท่านทำดีแล้ว ทำต่อไปครับ
buam
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #610 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 01:16:09 PM »

ถ้าพี่ทั้งสองท่านมีอะไรที่เป็นความรู้ก็ช่วยบอกพี่ๆน้องๆเราด้วยนะครับ เพราะผมก็มีความสามารถที่จะช่วยได้แค่นี้ครับ ตอนแรกผมก็เห็นพี่ใต้หล้าเข้ามาทำตรงนี้
ผมก็ดีใจว่ายังมีคนดีที่อยากช่วยเพื่อนข้าราชการด้วยกันให้ได้ปืนดีและถูกไว้ใช้กัน  แล้วแกก็โดนแบบผมแกก็เลยไม่ค่อยเข้ามาเท่าไร  เพราะมีพี่ที่มีความรู้มากกว่าแก พี่แกเลย
ปล่อยว่าง  ผมก็เลยอยากที่จะช่วยอีก   แต่ถ้ามีมีความรู้มากกว่าก็เชิญมาช่วยพี่น้องเราหน่อยครับ  ผมจะได้สบายใจสักกะทีว่ามีคนมาสานต่อที่ดีกว่าผม
เห็นด้วยครับ

ขออภัยครับ ในการถามพี่หนุ่ม เรื่องนี้ ไม่มีเจตนาอื่นใดครับ...เพียงจะเตรียมเงินให้พร้อมครับ ... ผมให้กำลังใจและ..ซึ้งในความกระจ่างหลายประการจากที่นี้และพี่ๆ ทั้งหลายครับ...ผมคนอีสาน...เหมือนกันครับพี่
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #611 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 01:45:28 PM »

อย่างที่พี่ใต้หล้าบอก ว่า ทำไปก็เหนื่อยเปล่า ไม่เคยมีใครเห็นความดีของเราหรอก เขาคิดแต่ว่าเรามีส่วนได้ส่วนเสียใน สน.อส กันทั้งนั้น แหละ   ผมบอกเลยว่าผมไม่ได้อยู่ใน สน.อส ครับ  ผมอยู่ร้อยเอ็ดครับ  ไม่เชื่อกันมาหาผมได้เลยครับ

อ่าหวัดดีครับ
ผมก็คนอิสาณครับ   เมืองอุบล
รบกวนสอบและถามว่า   กล็อกโครงการนี่มีบ่ตอนนี่  ผมกะอยู่ใกล้ถานีอนามัยละครับ
มีปอสามแล้ว   ขนาด  11  มอมอ  อยากได้กล็อก  30  ครับ
ถ้ามีรบกวนโชว์เบอร์มา  0804825746   ผมจะโทกลับเองครับ

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
a2521
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #612 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 02:29:41 PM »

อย่าเพิ่งท้อซิครับ...แม้วันนี้ไม่มีคนอื่นเห็นความดี  แต่ผมว่าอีกไม่นานคงจะมีคนเห็นความหวังดี ความมีน้ำใจ ความเสียสละ ของคุณหนุ่มครับ...เอาใจช่วยด้วยความจริงใจครับ... ไหว้ ไหว้
ปล.ผมได้รับ PM จากคุณหนุ่มแล้ว เดี๋ยวรอ ป.3 ออกแล้วจะโทรไปรบกวนครับ... ไหว้ ไหว้
nine_mnw
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #613 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 10:07:57 PM »

ลูกซอง เรฯ 870  ตัดสดราคาเท่าไรครับ
Hollowman
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #614 เมื่อ: มกราคม 15, 2009, 10:22:26 PM »

เยาะเย้ย ... ตอนนี้ที่ สน. อส. 9 มม. มีอะไรให้ตัดสดได้บ้างครับ แล้วถ้าเป็น กลางเดือน ก.พ. 52 ล่ะครับ จะมีอะไรมาให้เลือกเพิ่มเติมไหมครับ ... ขอบคุณมากครับ

หน้า: 1 ... 38 39 40 [41] 42 43 44 ... 440
  พิมพ์