เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:47:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 440
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการ สน.อส.  (อ่าน 1317864 ครั้ง)
.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #795 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 10:53:51 AM »

Kimber 9mm. น้ำลายหก น้ำลายหก

75,000 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตัดสดได้เลย.. เยี่ยม

ระบุ..โครงการ 2 (ของ..ปืนบ้านหม้อ..)
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #796 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 11:23:04 AM »

ผมเป็นข้าราชการทหาร รับราชการที่ 3 จชต. บัดดี้ตายแล้ว 2 คนหัวกระจายเละเลยครับมันสมองกระจายเต็มพื้นเลยเพราะไม่มีปืนพก
ผมเกือบตาย 3 ครั้งแล้วโชคดีที่นรกยังไม่อยากได้  ตอนนี้อยากได้มากเลยไอ้ปืนพกเนี่ย ถ้าได้ กล็อค เหมาะเลย โทรไปถาม อส. บอก
ไม่มีโครงการยังไม่เข้า ใครรู้ช่วยตอบที เท่าที่รู้มันมีแต่โครงการอื่น (สวัสดิการกองทัพบก)ของผมเป็น สวัสดิการกรมการปกครอง
เจ้าหน้าที่แนะนำให้ไปแก้ไข ป.3 แต่ขี้เกียจบ้านอยู่ไกล ( พิโลก ) ตอนนี้คงได้แต่ภาวนาให้ไอ้คุณ กล็อค
เข้ามาเร็วๆด้วยเถิด เดี๋ยว ป.3 จะหมดอายุเสียก่อน คอยนานแล้วนะ  น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน  ครายรู้ช่วยตอบที จ่ายสดเดี๋ยวนี้ก็ได้  ยี๊

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #797 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 11:29:48 AM »

ผมเป็นข้าราชการทหาร รับราชการที่ 3 จชต. บัดดี้ตายแล้ว 2 คนหัวกระจายเละเลยครับมันสมองกระจายเต็มพื้นเลยเพราะไม่มีปืนพก
ผมเกือบตาย 3 ครั้งแล้วโชคดีที่นรกยังไม่อยากได้  ตอนนี้อยากได้มากเลยไอ้ปืนพกเนี่ย ถ้าได้ กล็อค เหมาะเลย โทรไปถาม อส. บอก
ไม่มีโครงการยังไม่เข้า ใครรู้ช่วยตอบที เท่าที่รู้มันมีแต่โครงการอื่น (สวัสดิการกองทัพบก)ของผมเป็น สวัสดิการกรมการปกครอง
เจ้าหน้าที่แนะนำให้ไปแก้ไข ป.3 แต่ขี้เกียจบ้านอยู่ไกล ( พิโลก ) ตอนนี้คงได้แต่ภาวนาให้ไอ้คุณ กล็อค
เข้ามาเร็วๆด้วยเถิด เดี๋ยว ป.3 จะหมดอายุเสียก่อน คอยนานแล้วนะ  น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน  ครายรู้ช่วยตอบที จ่ายสดเดี๋ยวนี้ก็ได้  ยี๊

อ่านแล้วเห็นใจ คนต้องการปืนเพื่อสวัสดิการตัวจริงเสียงจริง แต่ยังไม่มี
เป็นกำลังใจให้ปฎิบัติหน้าที่ด้วยความปลอดภัยนะครับ
+ ให้ 1 คะแนน
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #798 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 11:35:58 AM »

ขี้เกียจ กับความจะเป็นจะตายนี่ น่าจะคิดใหม่นะครับ  ไหว้

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Prathet
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #799 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 01:13:01 PM »

เป็นผม อะไรก็ได้แล้วครับ ไม่รอกล๊อคหรือกครับ

PX4 ก็ใช้ได้ดีครับ .40 อำนาจหยุดยั้งเหนือ 9 มม. กระสุนแพงหน่อยไม่น่าเป็นปัญหา  เพราะใช้ป้องกันตัว  ยิงเฉพาะจำเป็น เพราะมีปืนประจำกายอยู่แล้วครับ

ยิ่งตอนนี้มี .45 ลูกดก ของ Armscore ยิ่งดีเข้าไปใหญ่

A well regulated Militia, being necessary to the security of a free State, the right of the people to keep and bear Arms, shall not be infringed.(Second Amendment to the United States Constitution Article 2)
bunnavit รักในหลวงยิ่งชีพ
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #800 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 03:22:11 PM »

รบกวนคุณหนุ่มอีกครั้งครับ
870 ปั้มแอ๊คชั่น บรรจุ ๕ นัด ที่ สน.อส. มีแบบลำกล้องกี่นิ้วให้เลือกบ้างครับ
ขอบพระคุณอย่างสูง
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #801 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 05:09:13 PM »

รบกวนคุณหนุ่มอีกครั้งครับ
870 ปั้มแอ๊คชั่น บรรจุ ๕ นัด ที่ สน.อส. มีแบบลำกล้องกี่นิ้วให้เลือกบ้างครับ
ขอบพระคุณอย่างสูง
18  นิ้วครับ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #802 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 05:10:24 PM »

สมิท 686 เป็นรุ่น 6 นัด หรือ 7 นัด ครับ? ขอบคุณครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #803 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 05:12:18 PM »

ตอนนี้ cz 452 ตัดสดหมดแล้วครับ เช็คตอนเวลา 14.45 น.

toxtoy
Jr. Member
**

คะแนน 16

« ตอบ #804 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 06:12:56 PM »

สมิท 686 เป็นรุ่น 6 นัด หรือ 7 นัด ครับ? ขอบคุณครับ

6 นัด ครับ มีทั้ง 2 และ 4 นิ้ว
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #805 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:54:04 PM »

ขอแก้ไขคุณ สีอำพัน   นะครับจริงแล้วไม่ได้ขี้เกียจหรอกครับเงินเดือนผม 8,000 บาท ภรรยากำลังตั้งท้องซึ่งเก็บตังค์ผมให้เดือนละ 4,000  บาท แม่เดือนละ 4,000 บาทหมดพอดีจะเอาตังค์ที่ไหนเป็นค่ารถ  นายอำเภอที่พิษณุโลกท่านไม่ค่อยอยู่ และไม่ได้ขอกันง่ายๆ
ตอนนี้ผมอยูที่ ต.ตันหยงลิมอ อ.ระแงะ จ.นราธิวาส ที่เดียวกับไอ้ค่าหัว 1 ล้านตายเมื่อกลางปีที่แล้ว จ.นราธิวาส กับ พิษณุโลก ห่างกัน 1,800 ก.ม. กลับบ้านแต่ละครั้งเก็บตังค์ประมาณ 3-4 เดือนแค่นี้ก็สาหัสแล้วครับเห็นใจผมเถอะ

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #806 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 09:19:11 PM »

ขอแก้ไขคุณ สีอำพัน   นะครับจริงแล้วไม่ได้ขี้เกียจหรอกครับเงินเดือนผม 8,000 บาท ภรรยากำลังตั้งท้องซึ่งเก็บตังค์ผมให้เดือนละ 4,000  บาท แม่เดือนละ 4,000 บาทหมดพอดีจะเอาตังค์ที่ไหนเป็นค่ารถ  นายอำเภอที่พิษณุโลกท่านไม่ค่อยอยู่ และไม่ได้ขอกันง่ายๆ
ตอนนี้ผมอยูที่ ต.ตันหยงลิมอ อ.ระแงะ จ.นราธิวาส ที่เดียวกับไอ้ค่าหัว 1 ล้านตายเมื่อกลางปีที่แล้ว จ.นราธิวาส กับ พิษณุโลก ห่างกัน 1,800 ก.ม. กลับบ้านแต่ละครั้งเก็บตังค์ประมาณ 3-4 เดือนแค่นี้ก็สาหัสแล้วครับเห็นใจผมเถอะ
น้าเห็นใจมากๆครับ แล้วยังงี้จะมาเอาปืนได้หรือครับ

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #807 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 09:20:27 PM »

มีข่าวดีสำหรับคนที่รอขนาด9mm ครับ 

s9a1 เข้าตอกเลขแล้วครับ 

TWO
Sr. Member

คะแนน 9

ยังไม่มี 1911

« ตอบ #808 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 09:21:59 PM »

น่าเห็นใจครับ หน่วยงานต้นสังกัดน่าจะดำเนินการให้บ้างนะ

ยังไม่มีคิมเบอร์ 1911
TWO
Sr. Member

คะแนน 9

ยังไม่มี 1911

« ตอบ #809 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 09:28:21 PM »

อาร์มสกอร์ ถ้าเอาไปยิง I.P.S.C. จะทนทานหรือไม่

ยังไม่มีคิมเบอร์ 1911
หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 440
  พิมพ์