เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:37:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 89 90 91 [92] 93 94 95 ... 440
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการ สน.อส.  (อ่าน 1317476 ครั้ง)
fireman 22
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

ปืนกระบอกแรก....ความรู้สึกเหมือนตอนมีแฟนคนแรก.

« ตอบ #1365 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 09:41:31 PM »

ว่าจะเข้าไปจองสามิท 1911 พอดีติดธุระอีกสองหรือสามวันถึงจะได้เข้าไป...เพื่อนๆพี่ๆท่านใดจองแล้วบ้างครับ...อยากทราบว่าของจะเข้ามาเดือนไหน....แบบว่าป.3 จะเน่าในอีกสองเดือนข้างหน้า...แบบว่าขี้เกียจต่อใหม่ครับ...เหนื่อย เศร้า เศร้า เศร้า
  เดือนหน้า บาเร็ตต้าออกแน่ๆครับ
แต่ตัว.45 ซึ่งเบเร็ตต้ามีตัวเดียวคือ 8045 จะเข้ามาด้วยหรือเปล่า....พี่หนุ่มนั่งทางในดูให้ที่ซิครับ(ราคาถูกกว่าสมิท 1911 เยอะง่ะ อยากเก็บเงินท่เหลือ ซื้อลูกกรด .22 พอดีเพื่อนเอา 10/22 มาเสนอ สภาพใหม่กิ๊ก 28 k ) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เมียเหมือนกับปืนตรงที่มีลูกและน่ากลัวตอนหันปาก(กระบอก)เข้าใส่ แต่หล่อนยิงได้ไม่จำกัด
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #1366 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 09:52:18 PM »

มีป.3 ตัดสดได้เลยป่าวครับ
รุ่นไหนครับจะได้บอกถูก

หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #1367 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 09:54:01 PM »

ว่าจะเข้าไปจองสามิท 1911 พอดีติดธุระอีกสองหรือสามวันถึงจะได้เข้าไป...เพื่อนๆพี่ๆท่านใดจองแล้วบ้างครับ...อยากทราบว่าของจะเข้ามาเดือนไหน....แบบว่าป.3 จะเน่าในอีกสองเดือนข้างหน้า...แบบว่าขี้เกียจต่อใหม่ครับ...เหนื่อย เศร้า เศร้า เศร้า
  เดือนหน้า บาเร็ตต้าออกแน่ๆครับ
แต่ตัว.45 ซึ่งเบเร็ตต้ามีตัวเดียวคือ 8045 จะเข้ามาด้วยหรือเปล่า....พี่หนุ่มนั่งทางในดูให้ที่ซิครับ(ราคาถูกกว่าสมิท 1911 เยอะง่ะ อยากเก็บเงินท่เหลือ ซื้อลูกกรด .22 พอดีเพื่อนเอา 10/22 มาเสนอ สภาพใหม่กิ๊ก 28 k ) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เป็นขนาด 9mm ครับ แล้วพี่ต้องการราคาประมาณไหนครับ โทรมาเลยอาจจะช่วยได้ครับ

fireman 22
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

ปืนกระบอกแรก....ความรู้สึกเหมือนตอนมีแฟนคนแรก.

« ตอบ #1368 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 10:07:31 PM »

เป็นขนาด 9mm ครับ แล้วพี่ต้องการราคาประมาณไหนครับ โทรมาเลยอาจจะช่วยได้ครับ
.45 ครับพี่หนุ่ม...เอาแบบเชื่อถื่อได้หน่อย...ใช้งานป้องกันตัวทั่วไปเป็นหลักครับ....ประมาณ  45k ไม่เกิน 55k ละก็พอมีเงินเหลือซื้อ 10/22ได้โดยไม่ต้องขโมยตั้งภรรยาครับพี่.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เมียเหมือนกับปืนตรงที่มีลูกและน่ากลัวตอนหันปาก(กระบอก)เข้าใส่ แต่หล่อนยิงได้ไม่จำกัด
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1369 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 10:11:05 PM »

.45 ครับพี่หนุ่ม...เอาแบบเชื่อถื่อได้หน่อย...ใช้งานป้องกันตัวทั่วไปเป็นหลักครับ....ประมาณ  45k ไม่เกิน 55k ละก็พอมีเงินเหลือซื้อ 10/22ได้โดยไม่ต้องขโมยตั้งภรรยาครับพี่.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
คูก้า  97 b  ชูตเตอร์   อรไรดีหนอ

fireman 22
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #1370 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 10:25:01 PM »

คูก้า  97 b  ชูตเตอร์   อรไรดีหนอ
เอาเป็นว่าพรุ่งนี้ผมโทรหาพี่หนุ่มนะครับ.....

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1371 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 10:37:23 PM »

ไปนอนแล้วครับ บาย

paylu
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #1372 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 10:43:54 PM »

เป็นข้าราชการเหมือนกัน แต่ซื้อปืนสน.อส. ไม่ได้ซักที....งงครับ......ป.3 ก็มี...จนท.บอก..ไม่ได้เข้าร่วมโครงการ..แต่เพื่อนซื้อได้แฮะ..........
อยู่หน่วยงานไหนครับ มีวิธีแก้ได้นะครับ โดยใช้วิธีให้หน่วยงานทำหนังสือขอร่วมโครงการเป็นกรณีพิเศษได้ครับ ผมเคยค้นหาจากในอินเตอร์เน็ต เคยเห็นตัวหนังสือที่ว่าด้วย เค้าให้หัวหน้าหน่วยงานเซ็นต์โดยระบุจำนวนคนที่จะซื้อ ชื่อ-นามสกุล และตำแหน่ง โดยให้ระบุความจำเป็น เหตุผล ที่จะขอเข้าร่วมโครงการ เมื่อมีหนังสือนี้ก็ซื้อได้แล้วครับผม ... ลองค้นหาดูในอินเตอร์เน็ตจะได้ซื้อปืนดีๆ ราคาถูกๆ มาใช้ด้วยกัน

....พี่ครับรบกวนขอตัวอย่างหนังสือที่พี่บอกทีนะครับหรือทำลิ้งโหลดให้ด้วยยิ่งดีใหญ่ขอบคุณล่วงหน้าครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 10:46:21 PM โดย paylu » บันทึกการเข้า
kITTIPHUM
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #1373 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 08:02:07 AM »

เรียนคุณหนุ่มหน้ามน ขอรบกวนถามหน่อยครับผมได้ ป.3 ซื้อปืนยาว ขนาด .22 แล้ว อยากจะได้ ซีแซด ตอนนี้หมด คุณหนุ่มพอจะทราบมั้ยว่าปืนจะเข้ามาเมื่อไหร่ แล้วราคาจะเป็นเท่าไหร่ 25,500 บาทตามโบชัวร์ หรือเปล่า ถ้าราคานี้ผมว่าแพงไปน๊ะครับ เมื่อวานไปหลังวังมา ตอนนี้ cz452 มีหลายร้านมาก ราคา 32,000 บาท รุ่นเ 6 เกลียว แต่ถ้าต่อไม่เอาของแถม 30,000 พอได้ครับ ผมว่าถ้าปืนโครงการ
ราคา 25,000 และเป็นรุ่นสแตนดาร์ด พานท้ายไม้บีช สู้ไปซื้อตามร้าน ซื่งเป็นรุ่นดอร์ลุกซ์ พานท้ายไม้วอลนัท ดีกว่ามั้ยครับ
vasana
พึ่งตนเอง และพึ่งตนเอง
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #1374 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 08:16:00 AM »

พี่หนุ่ม....ครับ ,,,,,,ไบคาล(ลูกซองนัดเดียว)ราคาสวัสดิการเท่าไรครับ..มีของไหมครับ....ตัดสดได้ไหมครับ
ขอแก้ข่าวนะครับ  ราคา9800 บาทตอนนี้ของมีเยอะครับ ตัดสดได้เลยจ้า
ยิงลูกโดดได้ไหมครับ

พี่หนุ่มครับ.......ถ้าผมส่งสัญญาซื้อพร้อมตั่วแลกเงิน(10%)และใบรับรองจากหน่วยงานที่สังกัด
.......................หรือจะให้ผมขอ ป.3พร้อมตั่วแลกเงิน....หนังสือรับรองจากหน่วยงานไปรับของได้ไหมครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับพี่...............ขอบคุณมากครับ
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1375 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 08:23:38 AM »

พี่หนุ่ม....ครับ ,,,,,,ไบคาล(ลูกซองนัดเดียว)ราคาสวัสดิการเท่าไรครับ..มีของไหมครับ....ตัดสดได้ไหมครับ
ขอแก้ข่าวนะครับ  ราคา9800 บาทตอนนี้ของมีเยอะครับ ตัดสดได้เลยจ้า
ยิงลูกโดดได้ไหมครับ

พี่หนุ่มครับ.......ถ้าผมส่งสัญญาซื้อพร้อมตั่วแลกเงิน(10%)และใบรับรองจากหน่วยงานที่สังกัด
.......................หรือจะให้ผมขอ ป.3พร้อมตั่วแลกเงิน....หนังสือรับรองจากหน่วยงานไปรับของได้ไหมครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับพี่...............ขอบคุณมากครับ
ไม่ต้องสงอะไรทั้งนั้นถ้าจะเอาจริงๆ กำเงินกับป.3 มาเอาไปเลยครับของยังเหลืออีกเยอะ

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1376 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 08:28:18 AM »

เรียนคุณหนุ่มหน้ามน ขอรบกวนถามหน่อยครับผมได้ ป.3 ซื้อปืนยาว ขนาด .22 แล้ว อยากจะได้ ซีแซด ตอนนี้หมด คุณหนุ่มพอจะทราบมั้ยว่าปืนจะเข้ามาเมื่อไหร่ แล้วราคาจะเป็นเท่าไหร่ 25,500 บาทตามโบชัวร์ หรือเปล่า ถ้าราคานี้ผมว่าแพงไปน๊ะครับ เมื่อวานไปหลังวังมา ตอนนี้ cz452 มีหลายร้านมาก ราคา 32,000 บาท รุ่นเ 6 เกลียว แต่ถ้าต่อไม่เอาของแถม 30,000 พอได้ครับ ผมว่าถ้าปืนโครงการ
ราคา 25,000 และเป็นรุ่นสแตนดาร์ด พานท้ายไม้บีช สู้ไปซื้อตามร้าน ซื่งเป็นรุ่นดอร์ลุกซ์ พานท้ายไม้วอลนัท ดีกว่ามั้ยครับ
ราคาใหม่ครับ 25500 บาท ผมเคยบอกไว้แล้วไงครับว่าถ้ามีเงินเพิ่มอีกแนะนำให้ไปซื้อที่ร้านเพราะแตกต่างกันไม่มาก
ผมก็แล้วแต่คนซื้อผมไม่สามารถบังคับใครได้ครับ และผมก็ไม่ใช่คนที่กำหนดราคาปืนด้วยครับ
และผมก็ไม่ได้ทำงานใน สน อส  ด้วยครับ ไม่ว่าราคาจะถูกหรือแพงผมก็ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องครับ
ที่ผมอยู่ตรงนี้ก็เพราะต้องการช่วยหรือพี่น้องข้าราชการเท่านั้นเองครับ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1377 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 10:10:40 AM »

คุณหนุ่มฯ ครับ... ไม่ทราบว่ากล๊อกจะเข้าตอนไหนครับ...
kITTIPHUM
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #1378 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 10:14:04 AM »

ขอบคุณ  คุณหนุ่มหน้ามนมากครับ เห็นด้วยกับคุณหนุ่มครับ
ครูแม่อาย(บนดอยสูง)
แล้วเจอกัน CZ75 P-01
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #1379 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 10:42:11 AM »

คุณหนุ่มครับ ไม่ทราบว่ามี Toz อยู่หรือเปล่าครับ

คนดีมีปืนขนาดใหนก็ไม่ทำร้ายใคร คนเลวมีแค่ไม้ท่อนเดียว ยังก่อเรื่องร้ายๆ ได้
หน้า: 1 ... 89 90 91 [92] 93 94 95 ... 440
  พิมพ์