เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:48:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 90 91 92 [93] 94 95 96 ... 440
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการ สน.อส.  (อ่าน 1317914 ครั้ง)
vasana
พึ่งตนเอง และพึ่งตนเอง
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #1380 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 11:39:44 AM »

พี่หนุ่ม....ครับ ,,,,,,ไบคาล(ลูกซองนัดเดียว)ราคาสวัสดิการเท่าไรครับ..มีของไหมครับ....ตัดสดได้ไหมครับ
ขอแก้ข่าวนะครับ  ราคา9800 บาทตอนนี้ของมีเยอะครับ ตัดสดได้เลยจ้า
ยิงลูกโดดได้ไหมครับ

พี่หนุ่มครับ.......ถ้าผมส่งสัญญาซื้อพร้อมตั่วแลกเงิน(10%)และใบรับรองจากหน่วยงานที่สังกัด
.......................หรือจะให้ผมขอ ป.3พร้อมตั่วแลกเงิน....หนังสือรับรองจากหน่วยงานไปรับของได้ไหมครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับพี่...............ขอบคุณมากครับ
ไม่ต้องสงอะไรทั้งนั้นถ้าจะเอาจริงๆ กำเงินกับป.3 มาเอาไปเลยครับของยังเหลืออีกเยอะ

ขอบคุณมาก.....พี่หนุ่ม......
     พึ่งกลับมาจากยื่น ป.3"".......อาทิตย์หน้าจะได้ไปรับมากลับบ้าน
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ..................ผมจะเจอพี่ได้ที่ไหนบ้างครับ.......จะเอาลูกตอไปฝาก(ลูกตอ=สะตอ)
Hollowman
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #1381 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 11:55:02 AM »

เป็นข้าราชการเหมือนกัน แต่ซื้อปืนสน.อส. ไม่ได้ซักที....งงครับ......ป.3 ก็มี...จนท.บอก..ไม่ได้เข้าร่วมโครงการ..แต่เพื่อนซื้อได้แฮะ..........

อยู่หน่วยงานไหนครับ มีวิธีแก้ได้นะครับ โดยใช้วิธีให้หน่วยงานทำหนังสือขอร่วมโครงการเป็นกรณีพิเศษได้ครับ ผมเคยค้นหาจากในอินเตอร์เน็ต เคยเห็นตัวหนังสือที่ว่าด้วย เค้าให้หัวหน้าหน่วยงานเซ็นต์โดยระบุจำนวนคนที่จะซื้อ ชื่อ-นามสกุล และตำแหน่ง โดยให้ระบุความจำเป็น เหตุผล ที่จะขอเข้าร่วมโครงการ เมื่อมีหนังสือนี้ก็ซื้อได้แล้วครับผม ... ลองค้นหาดูในอินเตอร์เน็ตจะได้ซื้อปืนดีๆ ราคาถูกๆ มาใช้ด้วยกัน

....พี่ครับรบกวนขอตัวอย่างหนังสือที่พี่บอกทีนะครับหรือทำลิ้งโหลดให้ด้วยยิ่งดีใหญ่ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

ขออนุญาตส่วนราชการเจ้าของหนังสือมา ณ ที่นี้นะครับ เพื่อเป็นประโยชน์สำหรับเพื่อนๆ ข้าราชการที่ต้องการเข้าร่วมโครงการสวัสดิการ สน.อส. .......... ลิ้งค์นี้เป็นตัวอย่างของการ ทำหนังสือขอเข้าร่วมโครงการเป็นกรณีพิเศษครับ

http://kuntaluk.com/kuntaluk1/uploadfile/20070808170011.doc

ลองไปปรับใช้กันดูนะครับ

CZ17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1382 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 12:15:56 PM »

รบกวนพี่..หน่อย..ครับ..ตอนนี้มีอะไรบ้างครับ....เจ้านายผมแก..สนใจครับ...มี.
ลูกซอง...และ..ขนาด .45...ครับ...ช่วยแนะนำหน่อยครับ...
แกให้สอบถามให้ครับ... ไหว้
Gunner89
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #1383 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 12:53:35 PM »

Walther 380 ยังพอบ้างไหมครับ

วันก่อน บอนด์ 007 ผมว่ามันน่าใช้นะครับ

หากมีบอกมั่งนะ  จะไปออก ป สาม ที่อำเภอเลย นายย้ายมาใหม่ใจดี้ ดีละ
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #1384 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 01:18:41 PM »

พี่หนุ่มครับผมอยากสอบถามว่าผมได้จองบาเร็ตต้าคอมแพ็คไว้ จ่าย10%แล้ว ได้สัญญาตอบรับแล้ว ขอได้ ป.3แล้วด้วย  ถ้าหากเดือนหน้าบาเร็ตต้ามาจริงๆ ผมจะต้องรอใบแจ้งให้ไปรับปืนที่ สน.อส ก่อน หรือว่าเอาใบ ป.3 ไปรับปืนได้เลยครับ  แล้วสำหรับราคาค่าปืนจะต้องจ่ายตามสัญญาที่ทำไว้หรือว่าเป็นราคาใหม่ในใบโบชัวร์ครับ

อบต.ไผ่โทน หมู่ 2 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #1385 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 01:28:59 PM »

toz  .22  ยังมีอยู่ครับ
.380 ไม่มีนะครับ
.45ไม่มีนะครับ
ลูกซอง มี เดียวไบคาล  เรย์ 870 (ปั๊มธรรมดา) สโตเกอร์  (ออโต้) ฮัตซาน (ออโต้)

พี่หนุ่มครับผมอยากสอบถามว่าผมได้จองบาเร็ตต้าคอมแพ็คไว้ จ่าย10%แล้ว ได้สัญญาตอบรับแล้ว ขอได้ ป.3แล้วด้วย  ถ้าหากเดือนหน้าบาเร็ตต้ามาจริงๆ ผมจะต้องรอใบแจ้งให้ไปรับปืนที่ สน.อส ก่อน หรือว่าเอาใบ ป.3 ไปรับปืนได้เลยครับ  แล้วสำหรับราคาค่าปืนจะต้องจ่ายตามสัญญาที่ทำไว้หรือว่าเป็นราคาใหม่ในใบโบชัวร์ครับ
รอก็ได้รึไม่ต้องรอก็ได้ ไปตัดได้เลยถ้าปืนออก และถ้าจองไว้นะราคาเก่าครับ ไม่มีบวก   

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1386 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 01:35:59 PM »

ผมสนใจเดี่ยวไบคาล  ทิดหนุ่มรบกวนชี้แจงรายละเอียดหน่อยครับ  ผมไม่เคยซื้อปืนสวัสดิการ สน.อส.  มีแต่ซื้อจากร้านโดยตรง

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1387 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 01:49:31 PM »

ผมสนใจเดี่ยวไบคาล  ทิดหนุ่มรบกวนชี้แจงรายละเอียดหน่อยครับ  ผมไม่เคยซื้อปืนสวัสดิการ สน.อส.  มีแต่ซื้อจากร้านโดยตรง

จะเอาไว้ล่าคางคกหรอครับ... คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1388 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 02:03:06 PM »

จะเอาไว้ล่าคางคกหรอครับ... คิก คิก
  เอาไว้พวกกุ้ยที่ชอบมาเกาะแกะลูกสาวผม  ยิงระยะสักสามสิบเมตรด้วยลูกบีบี(70 หรือ 100 เม็ด)ให้มันกลับไปแคะที่บ้าน

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1389 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 02:07:28 PM »

เอาไว้พวกกุ้ยที่ชอบมาเกาะแกะลูกสาวผม  ยิงระยะสักสามสิบเมตรด้วยลูกบีบี(70 หรือ 100 เม็ด)ให้มันกลับไปแคะที่บ้าน

หึ๊ยยยยย....ทำไมพ่อตาผมโหดจัง...... ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
PP&P++รักในหลวง&รักชาติยิ่งชีพ++
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #1390 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 02:08:53 PM »

เดี่ยวไบคาลมีรุ่นไหนบ้างครับ ไม่ทราบว่า หลังสะพาน 29" มีหรือเปล่า..ขอบคุณครับ
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #1391 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 04:18:29 PM »

หึ๊ยยยยย....ทำไมพ่อตาผมโหดจัง...... ตกใจ

ตกใจ คิก คิก คิก คิก

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #1392 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 05:17:07 PM »

สวัสดีครับ พ่อแป๋ง ...  ไหว้ Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #1393 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 05:45:56 PM »

สวัสดีครับ พ่อแป๋ง ...  ไหว้ Grin
   เอ้า..............น้าโอเป็นไปกะเขาด้วย  สวัสดีครับผม  สบายดีมั้ยครับ

หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #1394 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 05:56:11 PM »

ขอ ป.3  ระบุว่าซื้อจากกรมการปกครอง  แล้วก็ถือ ป.3 พร้อมเงินไปตัดสดเลยครับ
พอไปถึงก็ไปแลกเช็ค สังจ่าย สนอส  แล้วก็ ไปยื่นหนังสือรับปืนครับที่ชั้น3  แล้วก็ไปคลังเหล็กเพื่อรับปืน
แล้วไปตัดยอดปืนที่วังไชยาครับ  สอบถามเพิ่มที่ 083-6996770 ครับท่านว่าที่พ่อตา  อิอิ (ล้อเล่นนะครับ)

หน้า: 1 ... 90 91 92 [93] 94 95 96 ... 440
  พิมพ์