เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:37:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 98 99 100 [101] 102 103 104 ... 440
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการ สน.อส.  (อ่าน 1317463 ครั้ง)
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #1500 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 07:39:45 PM »

ผมว่านะ..สน.อส.เปิดเมื่อไร...พี่น้องผองเพื่อนเรา...เต็มอัฒจันทน์แน่นอน....แบบว่าอั้นไว้นาน....ส่งข่าวด้วยนะครับ...........ปาย.......ด้วย...คน.................. จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
มันต้องรอปืนตัวท็อปออกครับคลังเหล็กถึกจะแตก อิอิ
เอ..พี่หนู่มผมเห็นเว็ปข้างบ้านสมาชิกท่านหนึ่งไปสน.อส.เมื่อวาน...เห็นโปรชัวส์เขียนว่า..โครงการสาม....วางอยู่ทีคลังเหล็กพี่แกเลยถ่ายมาให้ดูรู้สึกจะมี พารา p 14 5 นิ้ว  ราคา 65 k    sti 68 k แล้วพาราอีกตัวจำไม่ได้   ....ของโครงการไหนพี่...จะออกมาเมื่อไรครับ.....จะได้ไปกางเต็นท์รอหน้า สน.อส.เลย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ใช่ครับโครงการ3 เพราะผมก็รอ sti ครับ เห็นว่าจะเข้าไทยตอนกลางๆปีครับ

atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #1501 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 08:00:05 PM »

เรียนสอบถามคุณหนุ่มครับ
STI ที่แว่วๆ เข้ามา เป็นรุ่นไหนครับ
แล้วก็ ตอนนี้ 9 มม.ลูกเยอะๆ มีรุ่นไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #1502 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 08:13:45 PM »

STI ที่แว่วๆ เข้ามา เป็นรุ่นไหนครับ
แล้วก็ ตอนนี้ 9 มม.ลูกเยอะๆ มีรุ่นไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ

ขนาด9mm มีสไตเออร์ตัวเดียวครับตอนนี้

atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #1503 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 08:50:16 PM »

ขอบคุณครับ

ขนาด9mm มีสไตเออร์ตัวเดียวครับตอนนี้

ขอบคุณครับ
sti หากเข้ามาไปตัดสดได้หรือควรจองดีครับ
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1504 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 08:59:24 PM »

จองไมทันแล้วครับมาแค่200 กระบอกเองครับมือใครยาวสาวได้สาวเอา  อิอิ
ผมคนหนึงหละที่จะเอา สติจงมาอยู่กับเราด้วย

fireman 22
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

ปืนกระบอกแรก....ความรู้สึกเหมือนตอนมีแฟนคนแรก.

« ตอบ #1505 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 09:12:59 PM »

จูบบบบจองไมทันแล้วครับมาแค่200 กระบอกเองครับมือใครยาวสาวได้สาวเอา  อิอิ
ผมคนหนึงหละที่จะเอา สติจงมาอยู่กับเราด้วย
[/quote]อย่าลืมลูกศิษย์ก้นกุฎินา....พี่หนุ่ม....ขอด้วยบอกหนึ่งนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :<> จูบบบบ จูบบบบ

เมียเหมือนกับปืนตรงที่มีลูกและน่ากลัวตอนหันปาก(กระบอก)เข้าใส่ แต่หล่อนยิงได้ไม่จำกัด
อ้วนดำ
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1506 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 09:15:29 PM »

จองไมทันแล้วครับมาแค่200 กระบอกเองครับมือใครยาวสาวได้สาวเอา  อิอิ
คึอไม่ต้องจองถือเงินรอเลยหรือเปล่าครับคือผมไม่ใด้จองครับแต่อยากใด้ (ครูบ้านนอก) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
fireman 22
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

ปืนกระบอกแรก....ความรู้สึกเหมือนตอนมีแฟนคนแรก.

« ตอบ #1507 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 09:19:50 PM »

นอนแล้วครับ...พรุ่งนี้เช้าจะตื่นเช้าๆหาข้าวหลามใส่บาตรซักกระบอก.....เผื่อผลบุญจะส่ง.....ให้ได้จุดสี่ห้าซักกาบอก..อิ..อิ.. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เมียเหมือนกับปืนตรงที่มีลูกและน่ากลัวตอนหันปาก(กระบอก)เข้าใส่ แต่หล่อนยิงได้ไม่จำกัด
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1508 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 09:34:48 PM »

จูบบบบจองไมทันแล้วครับมาแค่200 กระบอกเองครับมือใครยาวสาวได้สาวเอา  อิอิ
อย่าลืมลูกศิษย์ก้นกุฎินา....พี่หนุ่ม....ขอด้วยบอกหนึ่งนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :<> จูบบบบ จูบบบบ
[/quote]ผมก็ไม่รู้ว่าผมจะได้ไหมกลัวไม่ทันเจ้านายใหญ่ๆโตเขา

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1509 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 09:36:19 PM »

คึอไม่ต้องจองถือเงินรอเลยหรือเปล่าครับคือผมไม่ใด้จองครับแต่อยากใด้ (ครูบ้านนอก) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
จะเอาตัวไหนครับขนาดไหนจะได้บอกถูกครับ

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1510 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 09:37:06 PM »

นอนแล้วครับ...พรุ่งนี้เช้าจะตื่นเช้าๆหาข้าวหลามใส่บาตรซักกระบอก.....เผื่อผลบุญจะส่ง.....ให้ได้จุดสี่ห้าซักกาบอก..อิ..อิ.. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ความคิดดีนะครับ

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1511 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 10:27:37 PM »

ไปนอนก่อนนะครับ  ราตรีสลบจ้า

ดุ๊ยดุ่ย
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1512 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 11:35:01 PM »

นอนเร็วเหมือนกันน่ะพี่หนุ่ม ฝันหวานถึง 45 ให้มากเด้อ จะพาลให้นอนไม่หลับ

=>> ปรารถนา ทุ่มเท ทั้งกายและใจ มอบรักษ์นี้ให้ ผู้ยากไร้ ทุกข์ทน <<=
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #1513 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2009, 11:40:10 PM »

วันนี้ช่วงเช้า EMS ไปแล้ว สี่ท่าน
1. คุณ CZ17
2. คุณ Yotinpen
3. คุณ Permsak
4. คุณ Whenwill

พอดีตอนแรกจะส่งให้ตั้งแต่เมื่อวานแต่ปรากฏว่าเครื่องชั่งของไปรษณีย์เสีย และผมก็ติดธุระพอดี จึงไปส่งให้เมื่อเช้า(เครื่องก็ยังไม่ได้อยู่ดี) วันศุกร์คงได้รับครับ ไกลสุดเชียงใหม่.

วันนี้อีก 3 ท่าน จะส่งให้พรุ่งนี้เช้านะครับได้แก่
1. คุณ Srenarong
2. คุณ Wutthi
3. คุณ บางรักซอย 2

โบชัวร์หมดแล้วครับเดี๋ยวเข้าไปใหม่ จะไปขอเพิ่มมาแจกกันอีกรอบ
 หลงรัก
ปล.ขอขอบคุณมากบางท่านให้ผมส่งเลขที่บัญชีเพื่อจะจ่ายค่าซองแสตมป์ให้ผม ต้องขอขอบพระคุณมาก ไม่เป็นไรครับ แค่เจตนาดีต่อกันก็ดีมากมายแล้วครับ ผมอยากได้เพื่อนมากกว่าสิ่งอื่น อยากเป็นการช่วยแบบให้เปล่า แต่หากท่านอยากตอบแทน ผมขอแค่คำขอบคุณก็พอ หากมากกว่านั้น ผมเองก็เกรงใจครับ ไม่เป็นไรถือว่าช่วยเหลือกัน อย่างน้อยก็ได้ช่วยตอบแทน เวป.อวป.ที่เป็นที่เรียนรู้และมีแต่สมาชิกที่ช่วยเหลือกัน จริงใจกัน เป็นแบบอย่างที่ดีของโลกไซเบอร์ในปัจจุบัน ผมเองแค่อยากช่วยไม่ได้มีอะไรแอบแฝง

รอบนี้ส่งไกลสุด นราธิวาส ผมมีเพื่อนภาคไต้เพิ่มอีกคน ...เดือนเมษาผมไปอบรมผู้บริหารแนวใหม่ที่ยะลา หากมีเวลาจะแวะไปเยี่ยมครับ (ช่วยคุ้มกันผมด้วยเน้อ... อ๋อย อ๋อย)

ไหว้ ขอขอบพระคุณ คุณnokมากๆครับ ที่ได้ช่วยเหลือเพื่อนๆสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัดที่สนใจจะจองปืน สน.อส. ผมเป็นคนหนึ่งที่ได้รับน้ำใจจากท่านนก(เรียกถูกหรือเปล่าครับ) Grin หากท่านมีอะไรที่จะให้ผมได้ตอบแทนท่านบ้างก็บอกมาได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ  ไหว้
หากท่านนกมีเวลามาเที่ยวที่นราฯ จะต้อนรับอย่างเต็มที่เลยครับ นราฯเมืองน่าอยู่ มาซักครั้งแล้วท่านจะติดใจ เยี่ยม เยี่ยม

ปล. ขอขอบพระคุณอีกครั้งครับ ไหว้

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1514 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 07:20:38 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ วันนี้ก็งดจ่ายปืนครับแต่จองได้

หน้า: 1 ... 98 99 100 [101] 102 103 104 ... 440
  พิมพ์