เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:42:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 130 131 132 [133] 134 135 136 ... 440
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการ สน.อส.  (อ่าน 1317658 ครั้ง)
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #1980 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 07:00:07 PM »

ผมเพิ่งกลับมาจาก สน อส ครับ ขึ้นบนชั้น 3 ได้คุยกับพี่ผู้หญิง 2 คน คนหนึ่งพิมพ์คอม  อีกคนหนึ่ง คอยเซ็นใบตอบรับ  ผมถามว่า px4 ตัดเท่าไร พี่เขางงบอกไม่มี ผมบอกว่าเมื่อวานมีคนโดนไป 3 พัน  พี่แกบอกว่าซื้อที่เขาไม่มีบวกแน่นอน และเขายังบอกว่าให้ผมเอาไหม .45 sti อยู่ในคลังเหล็กให้รีบไปขอ ป.3 ผมถามอีกว่าปืนดีๆแบบนี้บวกเท่าไร พี่แกบอกว่า ก็เท่าในโปชัว พี่แกบอกว่าถ้าเจอคนอื่นพี่ไม่รู้แต่ถ้ามาทำเรื่องกับพี่ไม่เสียอะไรเลย *****ได้ขอมูลมาจึงมาบอกต่อๆ  ก่อนจะเขา อส  ตั้งสติ ก่อนเลยครับ ขวามือด้านหน้าให้แลกบัตร***** ตอนจะแรกบัตรนี่และครับจุดเปลี่ยน******  เจอบ้างคนจะถามว่าถ้าเรื่องปืนให้เดินไปข้างหลังที่คลังเหล็กเลย    จะโดนยึกยังไม่ให้ ขึ้นข้างบน  เราต้องทำเป็นนิ่งๆแจงประสงค์ว่าจะขึ้นไปปรึกษาบนชั้น 3 ก่อน  จะโดนทำหน้าไม่พอใจ (แต่บ้างคนน่ะครับ  เคยเจอน้องผู้หญิงใส่ชุดพรางน่ารักมากๆ ดีๆก็มีน่ะครับ)  พอเดินขึ้นบันได ชั้น 3 เปิดประตูเข้าไปจะเจอโต๊ะมากมายให้สังเกตูผู้หญิงที่ตัวขาวๆท่วมๆหน่อย ผมยาวยักโสก แจ้งความประสงค์ว่าจะมาซื้อปืนเดี๋ยวพี่เขาจะจัดการให้ทุกอย่างครับ   ******นี่แหละครับไม่โดนฟันแน่นอนครับและผมก็ไม่รู้จักใครเลยที่ อส ครับ    ***ก็ขอแจ้งไว้เป็นแนวทางหนึ่งสำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้จองแต่ต้องการปืนต่างๆไม่จะปืนเทพหรือไม่เทพ ถ้าที่ อส มีปืนอยู่เราได้แน่นอนโดยไม่โดนฟัน  ผมสาบาน.
ขอบคุณแทนพี่น้องเราด้วยครับ

k24
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #1981 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 07:45:37 PM »

ผมเพิ่งกลับมาจาก สน อส ครับ ขึ้นบนชั้น 3 ได้คุยกับพี่ผู้หญิง 2 คน คนหนึ่งพิมพ์คอม  อีกคนหนึ่ง คอยเซ็นใบตอบรับ  ผมถามว่า px4 ตัดเท่าไร พี่เขางงบอกไม่มี ผมบอกว่าเมื่อวานมีคนโดนไป 3 พัน  พี่แกบอกว่าซื้อที่เขาไม่มีบวกแน่นอน และเขายังบอกว่าให้ผมเอาไหม .45 sti อยู่ในคลังเหล็กให้รีบไปขอ ป.3 ผมถามอีกว่าปืนดีๆแบบนี้บวกเท่าไร พี่แกบอกว่า ก็เท่าในโปชัว พี่แกบอกว่าถ้าเจอคนอื่นพี่ไม่รู้แต่ถ้ามาทำเรื่องกับพี่ไม่เสียอะไรเลย *****ได้ขอมูลมาจึงมาบอกต่อๆ  ก่อนจะเขา อส  ตั้งสติ ก่อนเลยครับ ขวามือด้านหน้าให้แลกบัตร***** ตอนจะแรกบัตรนี่และครับจุดเปลี่ยน******  เจอบ้างคนจะถามว่าถ้าเรื่องปืนให้เดินไปข้างหลังที่คลังเหล็กเลย    จะโดนยึกยังไม่ให้ ขึ้นข้างบน  เราต้องทำเป็นนิ่งๆแจงประสงค์ว่าจะขึ้นไปปรึกษาบนชั้น 3 ก่อน  จะโดนทำหน้าไม่พอใจ (แต่บ้างคนน่ะครับ  เคยเจอน้องผู้หญิงใส่ชุดพรางน่ารักมากๆ ดีๆก็มีน่ะครับ)  พอเดินขึ้นบันได ชั้น 3 เปิดประตูเข้าไปจะเจอโต๊ะมากมายให้สังเกตูผู้หญิงที่ตัวขาวๆท่วมๆหน่อย ผมยาวยักโสก แจ้งความประสงค์ว่าจะมาซื้อปืนเดี๋ยวพี่เขาจะจัดการให้ทุกอย่างครับ   ******นี่แหละครับไม่โดนฟันแน่นอนครับและผมก็ไม่รู้จักใครเลยที่ อส ครับ    ***ก็ขอแจ้งไว้เป็นแนวทางหนึ่งสำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้จองแต่ต้องการปืนต่างๆไม่จะปืนเทพหรือไม่เทพ ถ้าที่ อส มีปืนอยู่เราได้แน่นอนโดยไม่โดนฟัน  ผมสาบาน.

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ท่านโชคดีนะครับ

เพราะผมเองก็โดนที่ชั้นนี้ เป็นประจำ ผู้หญิงที่ท่านพูด แม้ว่าผมรู้จักเธอเป็นอย่างดี ทุกคน ผมก็โดน แต่โดนน้อยลงมากๆๆ ไม่เเลือดสาดดังปีก่อนๆ

แต่ที่หน้าคลังผมไม่รู้จักใคร แต่ฟรีค่าตัดก็มี ผมเห็นที่ท่านโพสท์แล้วว ผมก็งง ๆ

ถือว่าท่าน มีของดีครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ไม่ต้องงงหลอกครับเพราะที่ผมโพสไว้ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน แต่ถ้าใครคิดว่าทำอย่างอื่นแล้วได้ดีกว่า ก็ไปเถอะครับ แต่ตอนนี้ผมเจอสิ่งที่ดี ไม่ต้องเสียอะไรเลย   เลยมาบอกครับ   ไม่ได้มาบอกว่าผมช่วยได้ อยากได้ให้โทรมาพอช่วยได้อะไรทำนองนี้ ผมดูแล้วเราคนไทย ถ้าใครช่วยเราเราก็อดที่อยากจะตอบแทนไม่ได้หลอกครับ ไปเจอคนดีที่ดีจริงๆก็ถือว่าโชคดีไปแต่ถ้าไปเจออย่างว่าก็ซวยครับ    ผมเห็นว่าทางไหนไม่เสียเงินก็เลยมาบอกกันครับ   ไม่ได้มีอะไรเช่ยวตัวผมเลย ถ้าขึ้นไปแล้วโดนฟันก็ไม่รู้จะทำอย่างไรครับ  หรือลองหาหลายๆทางดูครับ   
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #1982 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:09:30 PM »

สมาชิกท่านใดมี โบว์ชัวร์ของสวัสดิการรุ่นใหม่รบกวนช่วย ลงภาพให้ชมหน่อยนะครับ  สนใจ CZ 97 มากๆ ไม่ทราบว่าจะเข้าเมื่อไหร่จะได้ไปขอ ป.3 รอไว้ก่อน
ko_kloy212
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 148

คนพ่นไฟ

« ตอบ #1983 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:22:43 PM »

วันนี้พึ่งไปรับ คูก้า 8000 มา 3 กระบอกเหมือนกันครับ รวดเร็วทันใจเหมือนเดิม

(หรือว่าคนน้อย) ยืยยันอีกหนึ่งเสียง ว่า baretta 92 fs และ sti กำลังตอกเลข

วันจันทน์หน้า คงไปรับได้ครับ  เยี่ยม

Peatmp
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1984 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 11:00:01 PM »

ไม่ทราบว่ามี สมาชิกท่านใดพอจะทราบข่าวของ S&W 1911
บ้างรึป่าวครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ  ไหว้
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #1985 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 07:13:11 AM »

ไม่ทราบว่ามี สมาชิกท่านใดพอจะทราบข่าวของ S&W 1911
บ้างรึป่าวครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ  ไหว้
ปลายเมษา มาแน่ครับ

sg228/17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #1986 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 08:11:34 AM »

คุณหนุ่มครับ Arm 11มม มีขนาด 3.5 นิ้วมาไหมครับเห็ฯแต่ขนาด 5 นิ้ว ขอบคุณครับ Cheesy
มีทั้ง 3.5 และ 5 นิ้วครับ
  เรียน  ท่านหมุ่นหน้ามน ครับ ไม่ทราบว่าตัว 3.5 จะมาเมื่อไหร่ครับ หรือว่าตอนนี้มีของอยู่แล้วครับ  ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #1987 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 08:21:33 AM »

คุณหนุ่มครับ Arm 11มม มีขนาด 3.5 นิ้วมาไหมครับเห็ฯแต่ขนาด 5 นิ้ว ขอบคุณครับ Cheesy
มีทั้ง 3.5 และ 5 นิ้วครับ
  เรียน  ท่านหมุ่นหน้ามน ครับ ไม่ทราบว่าตัว 3.5 จะมาเมื่อไหร่ครับ หรือว่าตอนนี้มีของอยู่แล้วครับ  ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้
ของยังไม่มาครับ ต้องรอก่อน

chaiwat_hme
Jr. Member
**

คะแนน 30

« ตอบ #1988 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 08:25:49 AM »

.45 อาร์มสกอร์เมื่อไหร่จะมีเข้ามาบ้างครับ(มีป.3แล้วครับ)รบกวนพี่ช่วยแนะนำด้วยครับ
paylu
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #1989 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 08:29:23 AM »

ผมเพิ่งกลับมาจาก สน อส ครับ ขึ้นบนชั้น 3 ได้คุยกับพี่ผู้หญิง 2 คน คนหนึ่งพิมพ์คอม  อีกคนหนึ่ง คอยเซ็นใบตอบรับ  ผมถามว่า px4 ตัดเท่าไร พี่เขางงบอกไม่มี ผมบอกว่าเมื่อวานมีคนโดนไป 3 พัน  พี่แกบอกว่าซื้อที่เขาไม่มีบวกแน่นอน และเขายังบอกว่าให้ผมเอาไหม .45 sti อยู่ในคลังเหล็กให้รีบไปขอ ป.3 ผมถามอีกว่าปืนดีๆแบบนี้บวกเท่าไร พี่แกบอกว่า ก็เท่าในโปชัว พี่แกบอกว่าถ้าเจอคนอื่นพี่ไม่รู้แต่ถ้ามาทำเรื่องกับพี่ไม่เสียอะไรเลย *****ได้ขอมูลมาจึงมาบอกต่อๆ  ก่อนจะเขา อส  ตั้งสติ ก่อนเลยครับ ขวามือด้านหน้าให้แลกบัตร***** ตอนจะแรกบัตรนี่และครับจุดเปลี่ยน******  เจอบ้างคนจะถามว่าถ้าเรื่องปืนให้เดินไปข้างหลังที่คลังเหล็กเลย    จะโดนยึกยังไม่ให้ ขึ้นข้างบน  เราต้องทำเป็นนิ่งๆแจงประสงค์ว่าจะขึ้นไปปรึกษาบนชั้น 3 ก่อน  จะโดนทำหน้าไม่พอใจ (แต่บ้างคนน่ะครับ  เคยเจอน้องผู้หญิงใส่ชุดพรางน่ารักมากๆ ดีๆก็มีน่ะครับ)  พอเดินขึ้นบันได ชั้น 3 เปิดประตูเข้าไปจะเจอโต๊ะมากมายให้สังเกตูผู้หญิงที่ตัวขาวๆท่วมๆหน่อย ผมยาวยักโสก แจ้งความประสงค์ว่าจะมาซื้อปืนเดี๋ยวพี่เขาจะจัดการให้ทุกอย่างครับ   ******นี่แหละครับไม่โดนฟันแน่นอนครับและผมก็ไม่รู้จักใครเลยที่ อส ครับ    ***ก็ขอแจ้งไว้เป็นแนวทางหนึ่งสำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้จองแต่ต้องการปืนต่างๆไม่จะปืนเทพหรือไม่เทพ ถ้าที่ อส มีปืนอยู่เราได้แน่นอนโดยไม่โดนฟัน  ผมสาบาน.
...ครับพี่ๆใครที่ไปเอาต้องหนักแน่นนะครับให้ทำเหมือนรู้แล้วเนียนเข้าไปเลยครับผมไปเอามา3รอบแล้วครับ .45 P13 CZ 92 ลูกซอง เร870 ไม่เสียค่าตัดสดนะครับไปหลังสุดสิ้นเดือนธันวาที่ผ่านมาครับ...ตอนนี้ก็รอ 99มม. G19 งั้นก็ CZ ละครับเพื่อเขาให้ตัดสดได้... หลงรัก
rucha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1990 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 08:55:00 AM »

มันยังไงกันแน่ ที่ สน.อส. ฟังจากหลายท่านในนี้  บางคนบอกพึ่งไปรับ  อาร์สกอร์  .45   มาสดๆร้อน   ในขณะบางที่บางท่านจองไว้นาน บอกไม่มี...งง...มันเป็น ออง   ลอง เอง  เลง  จํง ซี่ มัน ต้อง ถอน  นะ
vasana
พึ่งตนเอง และพึ่งตนเอง
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #1991 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 09:29:32 AM »

ผมเคยบอกแล้ว.......ชั้น3มีแต่คนใจดี.......โดยเฉพาะท่านสมชาย....พี่ผู้หญิงใจดีอีก2คน....
ฝากบอกพี่ๆน้องๆให้ไปที่ชั้น3ก่อนครับ.....ไปถึงไม่ต้องคุยกับใคร(ยกเว้นน้องผู้หญิงชุดลายพรางคนเดียว)
แลกบัตรแล้วไปชั้น3เลยครับ........รับรองเจอแต่สิ่งดีๆๆๆๆๆๆ
toxtoy
Jr. Member
**

คะแนน 16

« ตอบ #1992 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 09:38:32 AM »

พี่หนุ่มครับ ถ้ามีข่าว รามี่ แจ้งด้วยน่ะครับ

ลองติดต่อลุงกนกที่ห้องจ่ายปืนดูนะครับ
viroj V.
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #1993 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 10:02:58 AM »

ขอถามหน่อยนะครับ ตอนนี้ 9 มม.มีอะไรตัดสดบ้างครับ ขอบคุณครับ
SONCONS
Jr. Member
**

คะแนน 31

« ตอบ #1994 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 10:19:21 AM »

มีเรื่องรบกวนอีกแล้วครับพี่ คือเพื่อนผมสั่งจองปืนโครงการของ สน.อส. เป็นปืนลูกกรด ยี่ห้อ CZ452 รหัสสั่งจอง B04 ราคา 25,500.- ซึ่งเพื่อนผมก็ได้ชำระเงินค่ามัดจำไปแล้ว 10% ตามโบว์ชัวร์ของห้างปืนฯเอกภัทร และก็ได้รับแบบตอบรับแล้วเมื่อวานนี้ (19/3/52) แต่ในแบบตอบรับกลับระบุว่าเป็นปืนลูกซอง14"  ขนาด .12 ยี่ห้ออาร์มสกอร์ ราคา 18,000.- รหัสจอง B04 เหมือนกัน ถามว่า จะต้องดำเนินการอย่างไรครับ เพื่อที่จะเปลี่ยนให้มันถูกต้อง ต้องรบกวนพี่ๆช่วยด้วยครับ
หน้า: 1 ... 130 131 132 [133] 134 135 136 ... 440
  พิมพ์