เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:51:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 238 239 240 [241] 242 243 244 ... 440
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการ สน.อส.  (อ่าน 1317992 ครั้ง)
boub@GUN@STEYR M9A1
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #3600 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 05:17:41 PM »

sti .45 รอตัดสดได้ไหมครับ หรือต้องจองรอครับ
รอตัดได้จ้า

ขอบคุณมากๆครับ
B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #3601 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 09:19:44 PM »

sti .45 รอตัดสดได้ไหมครับ หรือต้องจองรอครับ
รอตัดได้จ้า

ขอบคุณมากๆครับ

แล้ง para ord p12 ตัดสดกับเขาได้หรือเปล่า ครับ

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #3602 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 10:54:38 PM »

แล้ง para ord p12 ตัดสดกับเขาได้หรือเปล่า ครับ
ถ้าปืนมีตัดสดได้ครับ

bee645
Newbie
*

คะแนน 11

« ตอบ #3603 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 11:57:16 PM »

ขออนุญาตสอบถามครับ
คือว่าสัปดาห์ ผมจะเข้าไปตัดสดปืนที่ อส. ครับ แต่รับปืนแล้วผมต้องกลับไปทำงานที่ จชต. เลยครับ
แล้วไม่มีเวลาเอาเอกสารไปทำ ป.๔ ภายใน ๑๕ วัน ครับ
ไม่ทราบว่าจะเป็นไรไหมครับ
ไปทำ ป.๔ หลังจากรับปืนแล้วเกิน ๑๕ วันได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ

พี่หนุ่มครับผมขอเรียนถามตามด้านบนนี้ครับ
ขอความกรุณาด้วยครับ
ขอบคุณครับ

แล้วสัปดาห์หน้าพี่หนุ่มจะเข้า อส. วันไหนครับ
ผมว่าจะเข้าไปตัดสดปืนสักกระบอกเหมือนกันครับ
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #3604 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 08:35:29 AM »

คือว่าสัปดาห์ ผมจะเข้าไปตัดสดปืนที่ อส. ครับ แต่รับปืนแล้วผมต้องกลับไปทำงานที่ จชต. เลยครับ
แล้วไม่มีเวลาเอาเอกสารไปทำ ป.๔ ภายใน ๑๕ วัน ครับ
ไปทำ ป.๔ หลังจากรับปืนแล้วเกิน ๑๕ วันได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ

พี่หนุ่มครับผมขอเรียนถามตามด้านบนนี้ครับ
ขอบคุณครับ

แล้วสัปดาห์หน้าพี่หนุ่มจะเข้า อส. วันไหนครับ
ผมว่าจะเข้าไปตัดสดปืนสักกระบอกเหมือนกันครับ
ผมเข้า สนอส วันที่ 21 ครับ ตอบนะครับ ถ้ารับปืนแล้วไม่อยากไปวังไชยา ตอนเราลอกเลขปืนจะมีคนถามว่าจะให้ไปตัดยอดให้ไหม
เขาคิดค่าบริการ 500 บาท แต่ถ้าไปเองจะง่ายกว่าครับ เนื่องจากเสียค่าบริการแค่ 100 บาท และใช้เวลาไม่เกินครึ่งชั่วโมงครับ

mardun11
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #3605 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 12:06:11 PM »

เห็นว่าสามารถซื้อได้เลยมีหลายรุ่นอยู่ผมว่าจะไป กิน ซักตัวครับ ดูส่วนต่างกอนครับ
bee645
Newbie
*

คะแนน 11

« ตอบ #3606 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 01:41:07 PM »

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ผมเข้า สนอส วันที่ 21 ครับ ตอบนะครับ ถ้ารับปืนแล้วไม่อยากไปวังไชยา ตอนเราลอกเลขปืนจะมีคนถามว่าจะให้ไปตัดยอดให้ไหม
เขาคิดค่าบริการ 500 บาท แต่ถ้าไปเองจะง่ายกว่าครับ เนื่องจากเสียค่าบริการแค่ 100 บาท และใช้เวลาไม่เกินครึ่งชั่วโมงครับ

หลังไปตัดยอดที่วังไชยามาแล้ว ต้องไปทำ ป.๔ ภายใน ๑๕ วันถูกต้องไหมครับ
แล้วถ้าเราไปทำ ป.๔ หลังจาก ๑๕ วันแล้วจะเป็นไรไหมครับ...
คือว่าผมมีภูมิลำเนาอยู่ สกลฯ แต่ไปราชการอยู่ นราฯ
แล้วผมไม่มีเวลามากครับ ไปรับปืนแล้วต้องกลับไปทำงานที่ นราฯ ไม่มีเวลาเอาเอกสารไปทำ ป.๔ ที่ สกลฯ
กว่าจะกลับมาคราวหน้าก็อีกประมาร ๒ เดือน ครับ ก็กะว่าจะไปทำ ป.๔ ตอนนั้นไม่ทราบว่าจะเป็นอะไรไหมครับ

ขอบคุณครับอ้ายหนุ่ม
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #3607 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 02:38:58 PM »

เมื่อไหร่ สนอส จะทำแบบห้าปีโอนได้ ครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
CZ มือใหม่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #3608 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 02:52:00 PM »

หลังจากได้รับเรื่องจากวังไชยาแล้วสามารถมอบอำนาจให้คนอื่นไปดำเนินการเรื่อง ป.4 ได้หรือเปล่าครับ หรือว่าเจ้าตัวต้องไปเอง ไหว้ ไหว้ ไหว้
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #3609 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 03:03:30 PM »

หลังไปตัดยอดที่วังไชยามาแล้ว ต้องไปทำ ป.๔ ภายใน ๑๕ วันถูกต้องไหมครับ
แล้วถ้าเราไปทำ ป.๔ หลังจาก ๑๕ วันแล้วจะเป็นไรไหมครับ...
คือว่าผมมีภูมิลำเนาอยู่ สกลฯ แต่ไปราชการอยู่ นราฯ
แล้วผมไม่มีเวลามากครับ ไปรับปืนแล้วต้องกลับไปทำงานที่ นราฯ ไม่มีเวลาเอาเอกสารไปทำ ป.๔ ที่ สกลฯ
กว่าจะกลับมาคราวหน้าก็อีกประมาร ๒ เดือน ครับ ก็กะว่าจะไปทำ ป.๔ ตอนนั้นไม่ทราบว่าจะเป็นอะไรไหมครับ

ขอบคุณครับอ้ายหนุ่ม

ไม่ใช่ภายใน 15 วันครับ กว่าเราจะรอหนังสือตอบกลับจากวังไชยา ก็30-45 วันแล้วครับ
แต่ผมว่าลางานมาทำแค่วันเดียวเองกว่า ป.4 จะออกก็อีกเป็นเดือน  รวมๆแล้วก็ 3 เดือน

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #3610 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 03:05:01 PM »

หลังจากได้รับเรื่องจากวังไชยาแล้วสามารถมอบอำนาจให้คนอื่นไปดำเนินการเรื่อง ป.4 ได้หรือเปล่าครับ หรือว่าเจ้าตัวต้องไปเอง ไหว้ ไหว้ ไหว้
อันนี้ไม่ทราบนะครับว่าจะมอบอำนาจได้หรือเปล่า แต่ไปด้วยตัวเองดีกว่าครับงวดหน้าจะได้คล่อง

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #3611 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 03:10:16 PM »

เมื่อไหร่ สนอส จะทำแบบห้าปีโอนได้ ครับ
เห็นว่าจะดำเนินการกัน ไม่ทราบไปถึงไหนแล้วครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #3612 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 05:36:35 PM »

เห็นว่าจะดำเนินการกัน ไม่ทราบไปถึงไหนแล้วครับ
ดำเนินการแล้วครับแต่ไม่ทราบเหมือนกันว่าถึงไหนแล้ว

songyos1 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #3613 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 08:00:45 PM »

สวัสดีพี่หนุ่มครับผมขอเรียนถาม ผมอยู่กระทรวงวัฒนธรรม และกระทรวงวัฒนธรรมผมอยู่ในโครงการ สน.สก.หรือไม่  ยังสามรถจองปืนโครงการ สน.สก.ได้ไหม จะตรวจได้อย่างไรผมโทรไป ไม่เคยติดเลย พี่หนุ่มช่วยตอบด้วยครับ

ขอบคุณครับ
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #3614 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 10:22:40 PM »

สวัสดีพี่หนุ่มครับผมขอเรียนถาม ผมอยู่กระทรวงวัฒนธรรม และกระทรวงวัฒนธรรมผมอยู่ในโครงการ สน.สก.หรือไม่  ยังสามรถจองปืนโครงการ สน.สก.ได้ไหม จะตรวจได้อย่างไรผมโทรไป ไม่เคยติดเลย พี่หนุ่มช่วยตอบด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ลองโทรไปถามที่วังไชยาดูนะครับ

หน้า: 1 ... 238 239 240 [241] 242 243 244 ... 440
  พิมพ์