เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 01:25:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้ข่าว มัคบ้าง  (อ่าน 2502 ครั้ง)
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 05:25:01 PM »

เห็นว่าไปตัดตับเป็นไงกันบ้างไม่ค่อยมีข่าวเลย และจะรับฟังคำพิพากษา หรือ เปล่า Huh

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 05:40:17 PM »

กินมากพุงโลก้นป่อง  หมอในประเทศยังรักษาไม่ได้เลยครับ  ต้องไปพึ่งหมอฝรั่ง
ขออภัยตอบไม่ตรงประเด็นครับ  ขอตอบใหม่อีกครั้ง  ผมไม่เคยติดตามข่าวคราวแก่เลย....ไม่ชอบเลยไม่รู้จะติดตามทำไม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2008, 05:42:02 PM โดย สหายแป๋ง » บันทึกการเข้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 05:53:13 PM »

ปล่อยท่านไปดีกว่าครับ ไม่อยากพูดถึงคนป่วยครับ ไหว้

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 06:56:55 PM »

น้ำลายหก
ครับ
คุณอาสมัครก้อเป็นคนดีคน 1
มีที่ติบ้างครับ
ขอให้อาสมัครแข็งแรง นะครับ
 น้ำลายหก

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 07:24:33 PM »

ไม่ทราบ

และ

ไม่อยากทราบ
truman
"ถึงม้วยดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร ไม่สิ้นสุดความรักสมัครสมาน แม้เกิดในใต้ฟ้าสุธาธาร ขอพบพานพิศวาสมิคลาดคลา"
Sr. Member

คะแนน 24

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 07:25:44 PM »

Grin Grin Grin Grin......ขอให้ท่านหายป่วยเร็วๆ แล้วกลับมารับโทษที่เมืองไทยต่อน่ะครับ เป็นกำลังใจให้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

C:\Documents and Settings\Nong\My Documents\My Pictures\index.png
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 09:33:56 PM »

Grin Grin Grin Grin......ขอให้ท่านหายป่วยเร็วๆ แล้วกลับมารับโทษที่เมืองไทยต่อน่ะครับ เป็นกำลังใจให้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ถ้าหายแล้ว จะมามั๊ยหล่ะครับ...เอ้า...เอาใจช่วยครับ Grin

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 10:59:47 PM »

ขอให้ทรมานนนน

S76C+,C++
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 11:06:18 PM »

คนป่วยคือคนป่วยอดสงสารแกไม่ได้ แต่ความผิดก็ส่วนของความผิด มันต้องแยกแยะ ขอให้หายไวไวแล้วกลับมารับโทษครับ

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 11:13:27 PM »

ผมคิดกลับกัน  มีแพทย์ในเมืองไทยท่านใดรับรองว่าป่วยจริงบ้าง(ใครรู้ช่วยบอกหน่อย)  อาจจะเป็นแผนก็ได้  ก็เค้าเป็นทนายเก่านี่  คิก คิก
จะได้ขอศาลไปรักษาตัว  หรือไม่ก็ชิ่งหนีได้  รึเป็นเพราะผมคิดมากไปรีเปล่า  แต่ผมว่าแกคงมีกลละเม็ดอะไรอีกเยอะ  Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 11:15:57 PM »

ผมอาจจะมองด้านลบ แต่ไม่ค่อยเชื่อว่าปวยหนักจริง 
คิดว่าถ้าไม่โดนคดีติดคุก ท่านก็ยังเป็นนายกต่อไปได้ไม่ป่วย

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 11:41:16 PM »

ประวัติข้อมูลต่างๆเป็นความลับของผู้ป่วย...

หากเจ้าตัวไม่ยินยอมหรือไม่มีคำสั่งศาล...

แพทย์เจ้าของไข้ที่เอามาเปิดเผยมีความผิดครับ...

เอาเป็นว่า...ผมเชื่อว่าแกป่วยจริงครับ...

ป่วยหนักด้วย หวังให้มีโอกาสกลับมาเมืองไทย...

เพราะยังมีหนี้กรรมที่ต้องชำระเหลืออีกครับ... Grin
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 11:53:51 PM »

ประวัติข้อมูลต่างๆเป็นความลับของผู้ป่วย...

หากเจ้าตัวไม่ยินยอมหรือไม่มีคำสั่งศาล...

แพทย์เจ้าของไข้ที่เอามาเปิดเผยมีความผิดครับ...

เอาเป็นว่า...ผมเชื่อว่าแกป่วยจริงครับ...

ป่วยหนักด้วย หวังให้มีโอกาสกลับมาเมืองไทย...

เพราะยังมีหนี้กรรมที่ต้องชำระเหลืออีกครับ... Grin
แค่บอกว่าป่วยจริงก็ไม่ได้หรอครับ  ไม่ได้เป็นโรคที่สังคมรังเกียจด้วยนี่น่า  Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 01:04:04 AM »

ปล่อยแกไปเถอะครับ ไหว้.........ยังงัยก็ไม่รอด คิก คิก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 01:08:45 AM »

แค่บอกว่าป่วยจริงก็ไม่ได้หรอครับ  ไม่ได้เป็นโรคที่สังคมรังเกียจด้วยนี่น่า  Grin

มันเป็นสิทธิของผู้ป่วยครับ...

ผมเชื่อว่าตัวแกเองสังคมรังเกียจมากอยู่แล้ว...คิก คิก

เป็นโรคกลับทำให้บางคนรู้สึกดีๆกับแกมากขึ้นด้วยครับ...
หน้า: [1] 2
  พิมพ์