เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:26:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สูงสุดคืนสู่ ........  (อ่าน 5122 ครั้ง)
4FU
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:16:14 PM »

น้องแมว สาวจากชลบุรี  ................................... นักร้องสาวค่าแฟ่  เมื่อ 20 กว่าปีก่อน มาขายเสียงในจันทบุรี

ไอ้ฟูเด็กบ้านนอก 100 % บ้านขายข้าวต้มเล็กๆ ...........................

ตี 2 ของทุกคืนหลังคาแฟ่ปิด เธอจะมากินกับหนุ่มใหญ่ หนุ่มน้อย กระเป๋าหนัก เธอยังสาวและสวยเงินทองไหลมาเทมา
  ไอ้ฟูก็พยายามจะคิดจีบเธอ แต่ไม่กล้าจริงๆ เพราะเธอหรูเกินกว่าจะคิด ใส่ทองแต่ละคืนไอ้ฟูไม่กล้าที่คิดจะจีบเธอ

คืนหนึ่งเธอมากินที่ร้านคนเดียว ท่าทางเมา ไอ้ฟูเข้าไปถามเธอว่าทำไมคืนนี้มากินที่ร้านไอ้ฟูคนเดียว คำตอบคือ " เสือก "
  เคยมีอยู่ครั้งหนึ่งจำได้ขึ้นใจ เธอโยนเศษตังค่าทอนอาหารให้ไอ้ฟู 10 บาท แบบหางตา

จากวันเป็นเดือน ไหลมาเป็นปี เธอก็ยังสดใส ข่าวล่าสุดเมื่อ 10 กว่าปีก่อนข่าวว่า เธอมีเสี่ยจาก อ.แกลง รับเธอไปเลี้ยง
  และเมื่อไม่นานนี้ ได้ข่าวว่าเธอกลับมาอยู่ จันทบุรี อีกครั้ง ................................

และเย็นวันนี้ ไอ้ฟูโทรไปหาลูกสาวว่า "ป๊าจะรับไปกินข้าว"  สองจิตรสองใจตกลงกับลูกสาวว่าเราสองพ่อลูกจะไปกินที่ไหนดี
  อาหารทะเลดีไหม Mk ดีไหม หรือซื้ออะไรมากินกันที่บ้าน ลูกสาวไอ้ฟูบอกว่า อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ตัวเลือก 3 อย่างที่ว่ามา 

งั้นเราพ่อลูกไปกินอาหารอิสานกัน .............................. ร้านลาบแห่งหนึ่ง

คอหมู่ย่าง ต้มแซบ เครื่องใน ลาบหมู และ ส้มตำรสจัดๆ .............................. เด็กเสริฟยกอาหารมาให้

คิดอยู่ในใจว่าผู้หญิงคนนี้คุ้นๆหน้า แต่นึกไม่ออก ............. กินไปกับลูกสาวก็นึกไป ใครว่ะหน้าคุ้นๆ

" น้องแมว " ใช่เธอคือน้องแมว

ไอ้ฟูตอนนั้นอายุ 14 เคยคิดจะจีบเธอแต่ไม่กล้า ..................... อนิจา สภาพเธอดูไม่ได้เลย
 จากที่เคยสดใส กลายเป็นหย่อนยาน เหี่ยวย่น และดูไม่มีราศีเลย .......... คงเป็นเพราะ เหล้า เบียร

ตอนคิดเงิน ไอ้ฟูให้แบงค์ 1000 ไป เธอเอามาทอน ไอ้ฟูใส่ไปในถาดเงินทอน 200 บาท ( ถ้าเป็นคนอื่นได้เต็มที่จากไอ้ฟู ไม่เกิน 40 บาท )

แต่น้องแมวไอ้ฟูให้ 200 บาท ............................. และได้คุยกับเธอ ถามเธอว่าทำไมมาทำงานที่นี้ .................. คำตอบคือ

ไอ้ผัววัยรุ่นระยำ Dj คาราโอเกะ มันทิ้งไปได้เกือบปี มันไปได้เมียใหม่ ที่สวยกว่า เด็กกว่า
 ก่อนที่จะมาอยู่ร้านนี้ก็ไปทำงานที่ โรงพยาบาลแห่งหนึ่งในตำแหน่งล้างถาดอาหาร งานหนักมาก ได้เงินเดือน เดือนละ 5000 บาท

แต่ทำไม่ไหวเพราะวันๆล้างถาดอาหารเป็นพันๆถาด เหนื่อยแสนเหนื่อย และปวดหลังเพราะอายุมากขึ้น ( 35 ปี ) แต่แก่เกินไว

เฮ้อออออออ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!                       น้องแมวของกู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2008, 10:19:06 PM โดย 4FU » บันทึกการเข้า
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:19:27 PM »

พี่ฟูครับ ระวังลมพัดหวนครับ คิก คิก คิก คิก

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:22:30 PM »

น้องแมว(บ้า)เข้ามาตกใจครับ  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:24:02 PM »

พี่ฟูครับ ระวังลมพัดหวนครับ คิก คิก คิก คิก

หวลไม่ไหวแล้วล่ะครับเห็นสภาพแล้วรับไม่ได้

ตอนนั้นไม่ยอมรักกับไอ้ฟู
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:24:42 PM »

น้องแมว(บ้า)เข้ามาตกใจครับ  คิก คิก

เครื่องจักรใช่ได้หรือยัง พ่อแมวบ้า ไอ้ฟูจะเอาปืนไปสัก
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:27:08 PM »

เครื่องจักรใช่ได้หรือยัง พ่อแมวบ้า ไอ้ฟูจะเอาปืนไปสัก

ถ้าพี่ฟูไปวางระเบิดโรงงานHANAให้ผม รับรองเค้าสั่งเครื่องใหม่แน่
แล้วพี่ฟูจะสักอะไรผมจัดการให้ได้หมดเลยครับ  ยิ้มีเลศนัย

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:31:50 PM »

โห...35 ปี แก่แล้วเหรอ

แล้วที่นั่งข้างๆ ผม ไม่เรียก ป้า เรียก ยาย เหรอเนี่ย...อิอิ
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:35:28 PM »

คิก คิก
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:36:00 PM »

เหมือนผมไปติดนักร้องอุดร   เพื่อนไปติดนักร้องอยู่หล่มสัก    ทั้งเมาทั้งไม่ได้นอนทุกวันนี้ปลงมั่งไม่ปลงมั่ง   สาวเยอะจนไม่รู้จะไปหลงรักใครดี

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:39:02 PM »

ถ้าพี่ฟูไปวางระเบิดโรงงานHANAให้ผม รับรองเค้าสั่งเครื่องใหม่แน่
แล้วพี่ฟูจะสักอะไรผมจัดการให้ได้หมดเลยครับ  ยิ้มีเลศนัย

ไอ้ฟูไม่รู้จักเสธ ด

ถ้ารู้จักเป็นการส่วนตัว โรงงานHana โดนแน่ ปืนไอ้ฟูจะได้สักเสียที

น่าเสียดายจังที่ไม่รู้จักเสธ ด
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:40:36 PM »

เหมือนผมไปติดนักร้องอุดร   เพื่อนไปติดนักร้องอยู่หล่มสัก    ทั้งเมาทั้งไม่ได้นอนทุกวันนี้ปลงมั่งไม่ปลงมั่ง   สาวเยอะจนไม่รู้จะไปหลงรักใครดี

จีบนักร้องมีแต่หมดเงิน เพราะเราไม่หล่อ จีบเด็กเสริฟก็มีผัวหมดแล้ว แล้วเราชาวปืนจะจีบใครดี

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:41:52 PM »

ไอ้ฟูไม่รู้จักเสธ ด

ถ้ารู้จักเป็นการส่วนตัว โรงงานHana โดนแน่ ปืนไอ้ฟูจะได้สักเสียที

น่าเสียดายจังที่ไม่รู้จักเสธ ด

ไม่ต้องเอาทั้งโรงงานก็ได้ครับพี่ เอาแค่line marking พอ  คิก คิก

4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:44:25 PM »

คุณแมวต้องรักไอ้ฟูนะ อย่าหลอกไอ้ฟูนะ ไอ้ฟูไม่มีพิษมีภัย

เดี๋ยวขอเวลาตีสนิทกับเสธก่อน โรงงานนี้โดนแน่
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:46:17 PM »

เอาอย่างนี้เลยดีกว่าคุณแมว นักร้อง 1 คน แลกกับสักปืน

เออ ๆๆๆๆๆๆ น่าสนไหม แต่นักร้องใน กทม ไม่ไหวนะแพงจัด

นักร้องใน ตจว สนไหม
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 12:18:32 AM »

ผมไม่ว่าอะไรท่าน4ฟูหรอกครับ...

จะจุดถ่านไฟเก่ากับน้องแมว...

หรือจุดไฟใหม่กับแมวบ้า...

ขออ้างกระทู้นี้เก็บไว้เฉยๆ...

อยากแบล็คเมล์คน...อิ..อิ..คิก คิก

โห...35 ปี แก่แล้วเหรอ

แล้วที่นั่งข้างๆ ผม ไม่เรียก ป้า เรียก ยาย เหรอเนี่ย...อิอิ

หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์