เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:26:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สูงสุดคืนสู่ ........  (อ่าน 5119 ครั้ง)
พ่อลีโอ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 12:44:08 PM »

เหมือนผมไปติดนักร้องอุดร   เพื่อนไปติดนักร้องอยู่หล่มสัก    ทั้งเมาทั้งไม่ได้นอนทุกวันนี้ปลงมั่งไม่ปลงมั่ง   สาวเยอะจนไม่รู้จะไปหลงรักใครดี
สมัยผมยังวัยรุ่น เคยได้ยินผู้ใหญ่พูดว่า ถ้าอยากให้เพื่อนล่มจม ต้องยุให้เพื่อนจีบนักร้องหรือไม่ก็สมัคร สส. จริงเท็จไม่รู้เป็นไง

จีบนักร้องมีแต่หมดเงิน เพราะเราไม่หล่อ จีบเด็กเสริฟก็มีผัวหมดแล้ว แล้วเราชาวปืนจะจีบใครดี

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 12:54:51 PM »

เฮ้อ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 01:04:19 PM »

เฮ้อ....

อิอิ.........5555

guitar2
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

หากฉันเกิดเป็นเม็ดทราย...จะถมกายเป็นทางเพื่อมวลชน

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 01:19:31 PM »

...สวัสดีครับ ผมก็จันท์ครับ ตอนนี้กลับเข้ามาในวังวลคนกลางคืนอีกแล้วครับ...

อยู่เพื่อตัวเองอยู่ได้แค่หมดลม  อยู่เพื่อสังคมอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
CAESAR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

"ปืนคือปัจจัยที่ 5"

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 02:01:18 PM »

สายน้ำไม่ไหลย้อนกลับ แต่ถ้าเมาจนพับกลับไม่ถูกแน่ .....เหี่ยวกันไม๊เนี่ยะ อิ อิ

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 02:24:32 PM »

สายน้ำไม่ไหลย้อนกลับ แต่ถ้าเมาจนพับกลับไม่ถูกแน่ .....เหี่ยวกันไม๊เนี่ยะ อิ อิ
ไม่เหี่ยวด้วยร๊อก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 03:07:31 PM »

นักร้องนี่เห็นตั้งแต่เป็นเด็กซื่อๆ  ตั้งแต่วันแรกที่มาเป็นเด็กเสริ์ฟ    จนหล่อนดังแฟนตึมพวงมาลัยคืนละเป็นพัน     จนหล่อนแก่ก็ยังเห็นอยู่   คิดไปก็เหมือนคนบ้านั่งเฝ้าได้ทุกคืน   น่าจะหมดหลายล้านเพราะเป็นไข้ก็ยังไป

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 03:37:12 PM »

อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา สัจธรรมครับ Smiley

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 04:27:19 PM »

นักร้องกับเสี่ยนี่ไม่รู้ใครหลอกใคร

นักร้องหลอกเงินเสี่ย

เสี่ยหลอกฟันนักร้อง

สุดท้ายก็ หวังผลประโยชน์กันทั้งคู่

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 04:57:40 PM »

คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 05:13:49 PM »

นักร้องกับเสี่ยนี่ไม่รู้ใครหลอกใคร

สุดท้ายก็ หวังผลประโยชน์กันทั้งคู่

ระดับผู้ชำนาญการ  คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 05:21:23 PM »

ระดับผู้ชำนาญการ  คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ไม่ใช่ผมแล้ว......

ผมความอดทนไม่สูงครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 10:08:19 PM »

กระทู้ดีๆอย่างนี้ ผมข้ามไปได้ไงไม่รู้ Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 10:19:46 PM »

Embarrassed อ่านแล้วรู้สึกถึงความไม่เที่ยงเลยครับ  Embarrassed
สุกรจากโลกันต์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 68

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 10:32:15 PM »

เอ่อ คุณฟูเป็นคนจันท์ แล้วเคยเข้ามารีน่าไหมครับ
ผมเข้าครั้งแรกแล้วติดใจ เบ็ดเสร็จไม่ถึงครึ่งปี เข้ามา 5 ครั้งแล้ว
ถ้าไปทำงานที่จันท์แล้วพอมีตังติดตัวอยู่บ้าง ไม่พลาดครับ
ส่วนลูกพี่ชอบไปนั่งดูนักร้อง ร้าน 5 กะรัตด้านตรงข้าม ดูอย่างเดียว อิอิ..

สีใหนก็ช่าง ถึงยังไงก็เป็นคนไทย อยู่ใต้เบื้องพระยุคลบาท
ถือเป็นมงคลแห่งชีวิต
ยังรักสาวขเมร จะเจ็บอีกกี่ทีก็ยอม
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์