เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 10:26:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าเจษ " .40 S&W "  (อ่าน 13519 ครั้ง)
กำจร
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #90 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 01:14:18 PM »

Happy Birthday

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2009, 07:19:04 PM โดย นายอำนาจ » บันทึกการเข้า
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #91 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 02:32:21 PM »

สวัสดีครับ  สุขสันต์วันเกิดครับ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #92 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 04:04:18 PM »

สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับพี่เจษ

บางโพ 5
Pong CB1300sf-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 342

« ตอบ #93 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 06:06:34 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ขอให้ พี่ ขึ้น ปืน ที่อยากได้ ทุกกระบอกครับ Grin
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #94 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 08:46:55 PM »

....สุขสันต์วันเกิดครับคุณเจษ....  ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงครับ........

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
marine-รักในหลวงอย่างไม่มีเงื่อนไขครับ
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #95 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 10:00:40 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #96 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 10:05:24 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ  ขอให้ได้โบนัสเยอะๆ ............
ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ
มีเวลาว่างได้ท่องเที่ยวเยอะๆนะครับ  ............    ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 10:16:01 PM »

สุขภาพแข็งแรงครับพี่
ขอบคุณหลายเด้อครับ ท่านชัย  บึงการ( หาตัว ร จุลา ไม่เจอครับ  อิอิ)
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะครับ... คิก คิก ไหว้

ขอบคุณครับ นั่นน้องๆครับ ผมยกหนักกว่านั้นเยอะครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่.
ขอบคุณมากครับ 
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  ทีจะเวียนมาบรรจบอีกรอบครับ
ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายจงช่วยคุ้มครอง  ให้พี่มีแต่ความสุขความเจริญ  ตลอดไปครับ
ขอบคุณมากครับอาจารย์ เสียดายไม่อยู่ใกล้กัน  อยากให้อาจารย์สอนเล่น sax ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เจษ

ขอให้เจริญด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ นะครับ    Grin

ขอบคุณหลายครับ  หาร้านซื้อ XD ได้ยังครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ น้าเจษ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  ไหว้
ขอบคุณครับลุง คนต้นน้ำ
ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ไม่เจ็บ ไม่จนครับพี่
ขอบคุณท่านเป้าหลายครับ
Happy Birthday ครับพี่  ปีนี้ลุ้นของขวัญจากพี่แหม่มกระบอกไหนครับ? อิ อิ
ขอบคุณน้องต๊อกมากครับ   ได้มาแล้วครับ อิอิอิ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ......
ขอบคุณมากครับผม

....ขอให้คุณเจษและครอบครัว มีแต่ความสุข ความเจริญ ร่างกายแข็งแรง

ให้ได้วีซ่ามาเมืองไทยบ่อยๆครับ เยี่ยม
ขอบคุณท่านน้อยมากครับ  สมพรปากคร้าบ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่เจษ มีสุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก
ขอบคุณหลายเด้อ  I'm going make you an offer you can't refuse. ยิ้มีเลศนัย
ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ  ไหว้

ขอให้พี่และครอบครัวมีความสุข สมหวังในสิ่งที่พึงปรารถนา สุขภาพร่างกาย แข็งแรงสมบูรณ์ตลอดไปครับ  Wink

เยี่ยม Friends are forever.  เยี่ยม
ขอบพระคุณผู้การมากๆครับผม  เช่นกันนะครับ
Friends are  forever but only a few are true friends and you're one of them. เยี่ยม หลงรัก

May all of your wishes come true
May each of your day be the best day
Hope you brighten your life with cheerful dream
Get through the day with a strong mind naka.
Happy birthday ka.
Thank you much  and may all of your wishes came true for you also. Wink
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้มีความสุขมากๆครับ  Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะพี่
ขอบคุณคุณกาหลงมากครับ
สวัสดีครับ  สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณครับผม
สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ขอให้ พี่ ขึ้น ปืน ที่อยากได้ ทุกกระบอกครับ Grin
ขอบคุณมากครับ   อิอิอิ อยากได้ไปหมดแหละครับ  ยิ้มีเลศนัย
....สุขสันต์วันเกิดครับคุณเจษ....  ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงครับ........

ขอบคุณคุณ Peedta มากครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณครับ  ระวัง tood ban กับ 10/22 นะครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ  ขอให้ได้โบนัสเยอะๆ ............
ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ
มีเวลาว่างได้ท่องเที่ยวเยอะๆนะครับ  ............    ไหว้

ขอบคุณท่าน Stevy Wonders มากครับ   บริษัทผมไม่มีโบนัสคร้าบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #98 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 10:20:25 PM »

ขอบคุณท่าน Stevy Wonders มากครับ   บริษัทผมไม่มีโบนัสคร้าบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ว้า...... งั้นขอให้ " บริษัท "  พี่หาของเล่นใหม่ๆ มาให้พี่ระเบิดกระสุนเรื่อยๆละกันครับ  Cheesy   ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 10:29:12 PM »

ขอบคุณท่าน Stevy Wonders มากครับ   บริษัทผมไม่มีโบนัสคร้าบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ว้า...... งั้นขอให้ " บริษัท "  พี่หาของเล่นใหม่ๆ มาให้พี่ระเบิดกระสุนเรื่อยๆละกันครับ  Cheesy   ไหว้
ขอบคุณหลายครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 10:31:07 PM »

สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับพี่เจษ
ขอบคุณหลายๆครับ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #101 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 01:18:29 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ...

ขออารธนาคุณพระศรีรัตนตรัย ช่วยดลบันดาลให้พี่และครอบครัว...

ประสบแต่ความสุขความเจริญ มีสุขภาพที่แข็งแรง ปราศจากโรคภัยเบียดเบียน...

มีเงินทองไหลมาเทมา คิดอะไรก็สมตามความปราถนาครับ...ไหว้

ปล.ขออภัยที่ผมอวยพรช้าครับ...Cheesy
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 02:40:40 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ...

ขออารธนาคุณพระศรีรัตนตรัย ช่วยดลบันดาลให้พี่และครอบครัว...

ประสบแต่ความสุขความเจริญ มีสุขภาพที่แข็งแรง ปราศจากโรคภัยเบียดเบียน...

มีเงินทองไหลมาเทมา คิดอะไรก็สมตามความปราถนาครับ...ไหว้

ปล.ขออภัยที่ผมอวยพรช้าครับ...Cheesy
ขอบคุณหมอรุตมากๆครับ เช่นกันนะครับ
ไม่ช้าหรอกครับ  แค่นึกถึงก็ดีใจแล้วครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2008, 03:47:26 AM โดย .40 S&W » บันทึกการเข้า
Mango
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

"รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต"

« ตอบ #103 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 03:37:21 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ...ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 03:47:59 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ...ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 11
  พิมพ์