เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 10:32:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าเจษ " .40 S&W "  (อ่าน 13577 ครั้ง)
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 04:26:56 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ได้สิ่งที่ชอบเยอะๆๆ นะครับ

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 04:33:22 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ......ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

คูณ 3 superแก๊งค์
Sr. Member

คะแนน 40

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 04:36:46 PM »

สุขสันต์วันเกิดนะครับ  Cheesy

***....จงมีและใช้ธรรมะ    เป็นเครื่องมือ เป็นอาวุธ ....***
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 05:33:49 PM »

ไหว้  สุขสันต์วันเกิดครับ     ไหว้

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 05:39:01 PM »

สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ขอให้พี่เจษมีความสุข สุขภาพดี ร่ำรวยเงินทองและผองเพื่อนนะคะ  หลงรัก

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 05:40:15 PM »

HBD. ครับพี่เจษ ... Cheesy

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 05:49:08 PM »

Happy Birthday KRUB Smiley
Wish you all the best krub.

Cheers,

Chew
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 06:54:45 PM »

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
436
Sr. Member

คะแนน 110

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 07:00:57 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  Cheesy

ใจสงบ.  ใจสว่าง.  คือทางสุข ...&
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 07:15:25 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณเจษ  ไหว้

ขอให้ร่ำ ขอให้รวย เงินทองไหลมาเทมา มีปืนสวยๆ เยอะๆ

สุขภาพแข็งแรง และมีครอบครัวมีความสุขสมหวังทุกประการครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 08:24:05 PM »

Cheesy Cheesy ขอให้ สุขกาย สบายใจ ครับพี่  Cheesy Cheesy

....ตามล่า...อีตอแหล
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 08:29:01 PM »

วันเกิดเวียนมาครบรอบอีกครั้งในวันที่ 16 นี้ ขอให้น้าเจษและครอบครัวมีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพแข็งแรง ตลอดไปครับ  ไหว้

ขอบพระคุณพี่ปูมากๆครับผม
....สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณเจษ...
ขอบคุณคุณปั้นมากครับ
ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน มีความสุขมากๆ นะครับ
ขอบคุณครับคุณวัฒน์ computer guru
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ... ขอให้มีความสุข ตลอดปี และตลอดไปครับ  ไหว้
ขอบคุณหลายครับ CQB= Speed , surprise , violence of actions
...สุขสันต์วันเกิดครับ คุณเจษ หลงรัก

ขอบพระคุณพี่แก้วมากครับผม
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  พี่เจษ
ขอบคุณท่านยอดมากครับ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ไหว้
ขอบคุณพี่อารมณ์ดีมากครับ
ขอให้พี่เจษ มีความสุขมากๆร่างกายแข็งแรงๆครอบครัวมีความสุขค่ะ   ไหว้
ขอบคุณน้องเอ๋หลายๆครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ  กลับมาเมืองไทยเที่ยวหน้าจะหาเวลาไปคารวะครับผม
ขอบคุณหลายเด้อ  เมียออกวีซ่าให้เมื่อไหร่แล้วจะบอกเด้อ  ไปกินก้อยกะต้มเนื้อกัน อิอิ
สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ    ขอให้รอดพ้นจากภยันตรายใดๆ   และให้มีความสุขกายสบายใจตลอดจนมีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานครับ    Grin Cheesy Grin
ขอบพระคุณพี่บุญสวัสดิ์มากครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ

ขอให้พบแต่สิ่งดีๆ มีความสุขมากๆ
พระเจ้าอวยพระพรครับ
ขอบคุณหลายครับ สมช แก๊งฉี่ฉุน
สุขสันต์วันเกิดครับ    ไหว้
ขอบคุณมากครับ
ไหว้พรใดที่ประเสริฐ  ขอพรนั้นจงประสิทธิ์แด่คุณเจษและครอบครัว

สุขสันต์วันเกิด  มีความสุขมากๆครับ Cheesy
ขอบพระคุณป๋าต้อยมากครับ
หนอนราตรี(ไหม)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

ปืนเป็นรอย ดีกว่าตัวเป็นรู

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 08:32:50 PM »

ขอให้พี่เจอแต่สิ่งดี ๆ สุขภาพแข็งแรง มีปืนสวย ๆ เต็มบ้านเลยนะคะ เยี่ยม
อ๊ะ หนูให้ 1 กระบอก Grin
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 08:38:21 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ.... Grin Grin Grin
ขอบคุณหลายครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับศิษย์พี่... Grin

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลกโปรดดลบัลดาลให้พี่เจษ

และครอบครัวประสบแต่ความสุข และความเจริญ ร่ำรวยเงินทอง ทุกคนในครอบครัวปราศจากทุกข์ โศก โรคภัย

แคล้วคลาดปลอดภัยทุกท่าน ทุกคนเทอญ... ไหว้

โอ้ว..ขอบคุณศิษย์น้องหลายๆ  มักรูปนี้หลายๆเด้อ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับอาเจษ
ขอบคุณครับผม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรงครับพี่เจษ ไหว้ Grin
ขอบคุณมากครับครูเปิ้ล  
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ ไหว้
ขอบคุณหลายนายบารท์  G'day mate
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่

ขอบคุณหลาย  อืมๆๆๆ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดคิดหวังสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาครับพี่เจษ
ขอบคุณนายหนุ่มหลายเด้อ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณครับ
        สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ
ขอบคุณท่าน 4 ฟูหลายครับ
...สุขสันต์วันเกิดเด้อครับ..พี่เจษ..ขอให้มีแต่ความสุขครับ.... หลงรัก
ขอบคุณครับน้าพงษ์
ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่..  Cheesy
ขอบคุณครับ
ไหว้ สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ  ไหว้
ขอบคุณน้องอู๋มากครับ
Grin Grinสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงร่ำรวยเงินทองครับ
ขอบคุณครับท่านตุ้ย
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้  ขอให้มีเงินซื้อปืนใหม่เร็ว ๆ นะครับ  Grin
ขอบคุณครับ สมพรปากครับ
ขอให้พี่งูเอสซาพีฉี่ฉุน USP-40 พี่เซ็กส์ดีฉี่ฉุน XD-40 พี่ฉี่...ฉุนซา-หนิด and เซ็กส์สั้น .40S&W
ที่น่าร๊ากกกกกกกกกกกก....ของป๋ม น้อง 51

มีแต่ความสุข ความเจริญ....ทั้งในหน้าที่การงานและครอบครัว....
เงินทองไหลมาเทมา  นอนหลับก็ขอให้ได้เงินหมื่น (ดอลล์)
นอนตื่นก็ขอให้ได้เงินแสน (ดอลล์)
ร่างแข็ง....แรงไม่มี...โรคภัยเบียดเบียนฮับ....

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
ร๊ากกกกกกก...น้อง 51 น้อย ๆ แต่ขอให้ร๊ากกกกกก...น้อง 51 นาน นาน

ขอบคุณหลายครับน้องโอม  น้องโอมเป็นของผมแล้วอย่าลืมผมนะครับ  แต่คงไม่ลืมเพราะหุบไม่ลง 555
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 08:46:45 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ได้สิ่งที่ชอบเยอะๆๆ นะครับ
ขอบคุณมากครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ......ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
ขอบคุณหลายครับ รูปโลโก้น่าอยู่ครับ เงียบดีครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณหลายครับท่าน Audy
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  Cheesy
  ไหว้  สุขสันต์วันเกิดครับ     ไหว้
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ขอให้พี่เจษมีความสุข สุขภาพดี ร่ำรวยเงินทองและผองเพื่อนนะคะ  หลงรัก
ขอบคุณหลายครับน้องหน่อย   อยากรู้จักน้องพยาบาลจัง อิอิอิ
HBD. ครับพี่เจษ ... Cheesy
ขอบคุณหลายครับ  ไม่ได้คุยกันนานแล้วนะ   สบายดีบ่
Happy Birthday KRUB Smiley
Wish you all the best krub.

Cheers,

Chew
Thanks a millions , may you wish came true for you and yours also.

ขอบคุณครับอาจารย์  ช็อกโกแลตน่าหม่ำครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ  Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณเจษ  ไหว้

ขอให้ร่ำ ขอให้รวย เงินทองไหลมาเทมา มีกิ๊กสวยๆ เยอะๆสุขภาพแข็งแรง และมีครอบครัวมีความสุขสมหวังทุกประการครับ
ขอบพระคุณมากครับผู้การ  เช่นกันเด้อครับ  อิอิอิ
Cheesy Cheesy ขอให้ สุขกาย สบายใจ ครับพี่  Cheesy Cheesy
ขอบคุณน้าโทนหลายครับ
ขอให้พี่เจอแต่สิ่งดี ๆ สุขภาพแข็งแรง มีปืนสวย ๆ เต็มบ้านเลยนะคะ เยี่ยม
อ๊ะ หนูให้ 1 กระบอก Grin

ขอบคุณหลายครับน้องหนอน ราตรี  หาคนสอนได้ยัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2008, 08:56:35 PM โดย .40 S&W » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 11
  พิมพ์