เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:15:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าเจษ " .40 S&W "  (อ่าน 13601 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #120 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:24:14 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่
ขอบคุณมากครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ ไหว้...........  come see me for new year?

ขอบคุณหลายครับ  อยากไปนะแต่หยุดแค่วันเดียวครับ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #121 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 09:43:17 AM »

สุขสันต์วันเกิดพี่เจษครับ ขอให้พี่เจษสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่ป่วย หยอดกระปุกได้ราบลื่นจะได้กลับมากินข้าวที่เมืองไทยไวๆนะครับ   Cheesy
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 10:01:41 AM »

สุขสันต์วันเกิดพี่เจษครับ ขอให้พี่เจษสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่ป่วย หยอดกระปุกได้ราบลื่นจะได้กลับมากินข้าวที่เมืองไทยไวๆนะครับ   Cheesy
ขอบคุณพี่จ้าวมากครับ   ถ้าได้ไปขออาศัยพักที่บ้านซักวันสองวันได้ไหมครับพี่ อิอิ
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #123 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 02:52:08 PM »

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ  ไหว้

ขอให้พี่และครอบครัวมีความสุข สมหวังในสิ่งที่พึงปรารถนา สุขภาพร่างกาย แข็งแรงสมบูรณ์ตลอดไปครับ  Wink

เยี่ยม Friends are forever.  เยี่ยม
ขอบพระคุณผู้การมากๆครับผม  เช่นกันนะครับ
Friends are  forever but only a few are true friends and you're one of them. เยี่ยม หลงรัก

ไหว้  ถือเป็นเกียรติและเป็นสิ่งที่ผมภูมิใจเป็นอย่างยิ่งครับ  ไหว้

JUNG KO
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #124 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 02:59:37 PM »

ไหว้ขอให้มีความสุขความเจริญยิ่งๆๆขึ้นครับ ไหว้

ลิงกัง...จังโก้
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 122

« ตอบ #125 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 04:22:56 PM »

มีความสุข โชคดี สมหวัง คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกประการ อายุยืนยาวนาน ไร้โรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียนนะครับ ไหว้ ไหว้

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
Isara
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #126 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 08:26:19 PM »

อ้าว...มาช้าไปหน่อย  ไหว้
สุขสันต์วันเกิดครับพี่
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #127 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 10:05:00 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอพรให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์อันเป็นที่เคารพของน้าเจษและครอบครัว อำนวยพรให้ น้าเจษและครอบครัวมีความสุขครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #128 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 11:47:46 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #129 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 12:00:19 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้ ไหว้

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #130 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 01:30:17 AM »

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ  ไหว้

ขอให้พี่และครอบครัวมีความสุข สมหวังในสิ่งที่พึงปรารถนา สุขภาพร่างกาย แข็งแรงสมบูรณ์ตลอดไปครับ  Wink

เยี่ยม Friends are forever.  เยี่ยม
ขอบพระคุณผู้การมากๆครับผม  เช่นกันนะครับ
Friends are  forever but only a few are true friends and you're one of them. เยี่ยม หลงรัก

ไหว้  ถือเป็นเกียรติและเป็นสิ่งที่ผมภูมิใจเป็นอย่างยิ่งครับ  ไหว้
เยี่ยม หลงรัก ไหว้
ไหว้ขอให้มีความสุขความเจริญยิ่งๆๆขึ้นครับ ไหว้
มีความสุข โชคดี สมหวัง คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกประการ อายุยืนยาวนาน ไร้โรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียนนะครับ ไหว้ ไหว้
อ้าว...มาช้าไปหน่อย  ไหว้
สุขสันต์วันเกิดครับพี่
ขอบคุณหลายครับ ไม่ช้าหรอกครับคุณอิศรา   Wink
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอพรให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์อันเป็นที่เคารพของน้าเจษและครอบครัว อำนวยพรให้ น้าเจษและครอบครัวมีความสุขครับ
ขอบคุณครับคุณพี่ ต.
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ Grin
ขอบคุณหลายเด้อน้องก้อน
สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณครับผม
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #131 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 06:33:00 AM »

ชอบพี่เจตกับพี่มะขิ่น

เพราะมีปัญหาเรื่องปืน ไขข้อข้องใจไอ้ฟูได้หมด ขอบคุณครับที่เราได้เกิดมาพบกัน
Glock36
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #132 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 07:53:13 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #133 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 11:23:55 AM »

ชอบพี่เจตกับพี่มะขิ่น

เพราะมีปัญหาเรื่องปืน ไขข้อข้องใจไอ้ฟูได้หมด ขอบคุณครับที่เราได้เกิดมาพบกัน
ขอบคุณหลายครับ  อันไหนพอจะรู้ก็ตอบให้ได้  หรือไปหาคำตอบมาให้ครับ  ที่จริงสมัยนี้ความรู้มีให้อ่านมากมาย  อ่านดูหลายๆที่แล้วเปรียบเทียบดู    ผมเองไม่ใช้กูรูกูรู้อะไรหรอกครับ   บางอย่างรู้เพราะเคยทำ เคยเจอ  บางอย่างก็หาคำตอบมาให้  หรือถามคนที่รู้มาอีกที
ผมได้เปรียบตรงพอจะอ่านภาษาอังกฤษรู้เรื่องบ้าง  ก็เลยเหมือนเข้าไปในห้องสมุดใหญ่ในเน็ตได้ก็แค่นั้นครับ
คนเราไม่มีใครรู้มาแต่กำเนิด   ต้องโง่มาก่อน  จากนั้นก็ขึ้นอยู่กับตัวเองขวนขวายหาความรู้เอาเอง  หาอ่านจากหนังสือ หรือถามคนที่รู้  นานๆเข้าก็จะมีความรู้แน่นขึ้น   หลังจากนั้นก็ควรถ่ายทอดให้คนอื่น  เป็นวิทยาทาน
ขออย่างเดียวอย่าทำเป็นกูรู้  มาแต่กำเนิดเป็นพอครับ
สำหรับผมยินดีเสมอที่จะบอกให้ถ้าผมรู้คำตอบ  สำหรับสมาชิกที่เป็นสุภาพชนของเว็ปครับ
ขอบคุณท่าน FU อีกครั้งครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #134 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 11:25:47 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11
  พิมพ์