เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 08:32:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "เพ็ญ"ปากดีเหน็บพันธมิตรฯ รับจ้าง"คนอยู่เหนือ"  (อ่าน 9218 ครั้ง)
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 12:53:31 AM »

ปกติครับ

ตามข่าวทุกแหล่งยืนยันว่าตรงกันว่านังเพ็ญแก..............ถนัดใช้ปากครับ
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 04:04:08 AM »

ผมว่าบทกลอนตามlink ที่ว่าก็ตรงใจดีครับ

###...เพราะทักษิณกล้าเปลี่ยนประเทศชาติ ด้วยอำนาจมวลชนคนทั้งหลาย...#

คุณ มดแดง อธิบายข้อความสีแดงนี้หน่อยสิครับว่าหมายความว่าอย่างไร ?
จะเปลี่ยนอย่างไร  หากคุณมดแดงคิดว่าเปลี่ยนเป็นการปกครอง  ที่ไม่มีสถาบันเหนือหัว
ผมคิดว่าคุณก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ทรยศประเทศชาติ แลบลิ้น

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 05:35:57 AM »

###...เพราะทักษิณกล้าเปลี่ยนประเทศชาติ ด้วยอำนาจมวลชนคนทั้งหลาย...#

เปลี่ยนยังไงครับ ที่ผ่านมาบ้านเราเป็นอย่างไรครับ

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
MP 436
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 06:12:52 AM »

ผมว่าบทกลอนตามlink ที่ว่าก็ตรงใจดีครับ

ทักษิณก็โดนหลอกแด๊กซ์... พวกหมาหางด้วนขี่หลังเสือแล้วลงไม่ได้ ลากทักษิณมาหลอกแด๊กซ์...
ชาวบ้านรากหญ้าก็กลัวโดนกองทุนหมู่บ้านทวงหนี้... เลยโดนหลอกแด๊กซ์...

อำนาจมวลชนที่ว่า... ก็หลอกแด๊กซ์ค่าหัวมาชุมนุม...

แต่บางส่วนไม่ได้หลอกแด๊กซ์... เพราะโง่ เถื่อน และถ่อย...

ทั้งดี ทั้งสาระ และทั้งฮาเลยครับ นายสมชาย(ฮา) เยี่ยม Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 07:13:48 AM »

จะทำอะไร  อย่าให้ปากแตกครับ  อาญา เชียวนา

ที่อื่น สารพัดมีแยะครับ  ยกเว้นบริเวณ ริมฝีปาก อย่าให้เลือดออก

+ให้เลยครับ สำหหรับ การห้ามปราม  อีกอย่าง อย่าให้ดดนสีข้างนครับ  ซีโครงจะหักได้..เน้นๆ ที้พุง..แล้ว ผ่าหมาก ขำก๊าก

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 07:32:47 AM »

...ใกล้แล้วล่ะ.. Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 07:50:06 AM »

ปากดี๊...ดี Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 07:57:45 AM »

Angry Angry Angry.....ต่อยปากมันทีจะติดคุยมั้ยครับ ปากดีจริงๆนายคนนี้
อย่าทำเลยนะครับ เราเป็นลูกผู้ชายย่อมไม่ทำร้ายเพศที่อ่อนแอกว่า Cheesy

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 07:59:26 AM »

Angry Angry Angry.....ต่อยปากมันทีจะติดคุยมั้ยครับ ปากดีจริงๆนายคนนี้
อย่าทำเลยนะครับ เราเป็นลูกผู้ชายย่อมไม่ทำร้ายเพศที่อ่อนแอกว่า Cheesy
อืม...จริง คิก คิก คิก คิก คิก คิก
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 08:51:31 AM »

ปกติครับ

ตามข่าวทุกแหล่งยืนยันว่าตรงกันว่านังเพ็ญแก..............ถนัดใช้ปากครับ

เยาะเย้ย...  ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 08:59:14 AM »

ไม่หรอกครับแค่เสียค่าปรับ 500 บาทเป็นค่าปรับฐานทะเลาะวิวาท
แต่ก็คุ้มนะครับ..ได้ชกปากคนไม่ดีทีหนึ่ง จ่าย 500

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 09:18:25 AM »

ว่าจะปล่อยให้ผ่านไปก็อดไม่ได้ ที่ว่าจะเปลี่ยนประเทศชาติ จะเปลี่ยนแบบอย่างไรครับ ช่วยบอกได้รึเปล่า

ผมคิดตั้งแต่ลายเซ็นต์ของคุณแล้วครับ  ความกลัวทำให้เสื่อม คุณจะสื่ออะไรครับ

ถ้าเวปนี้มีรูปสมาชิกทุกๆท่านก็คงดีครับ ถ้าเจอจะได้กราบงามๆ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 10:09:50 AM »

และบทกลอนที่คุณบอกว่าตรงใจ  ก็ยังมีข้อความเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์อยู่ด้วย
ข้อความในส่วนนี้  ตรงใจคุณด้วยหรือเปล่า
dechdee
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 10:13:09 AM »

...จะรอดูบั้นปลายชีวิตของพวก "เนรคุณ" ทั้งหลาย...
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 10:26:09 AM »

และบทกลอนที่คุณบอกว่าตรงใจ  ก็ยังมีข้อความเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์อยู่ด้วย
ข้อความในส่วนนี้  ตรงใจคุณด้วยหรือเปล่า
ผมอ่านแล้วรู้สึกเหมือนท่านผู้การ สุพินท์ ครับ เรื่องมีข้อความเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์อยู่ด้วย  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์