เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 08:27:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "เพ็ญ"ปากดีเหน็บพันธมิตรฯ รับจ้าง"คนอยู่เหนือ"  (อ่าน 9201 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #60 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 07:45:45 PM »

วันที่ 5 มีนา เจอกันอีกนะครับ

ผมละเกลียดพวกไม่รู้จักบุญคุณแผ่นดินจริง ๆ  บู่  แลบลิ้น

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 07:52:27 PM »

ไม่เห็นโลงศพไม่หลั่งน้ำตา อีกไม่เกิน 3 เดือนมันจะรู้ผล.(ขี้ข้าแม้ว). Angry
11
Newbie
*

คะแนน 0

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 06:20:13 AM »

ดูข่าวจากโทรทัศน์ เห็นทางตำรวจสั่งฟ้องส่งสำนวนให้อัยการแล้ว
อีกไม่นานเกินรอ กรรมใดใครก่อ...............
เดี่ยวนี้กรรมติดจรวด ไม่ต้องรอชาติหน้า
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 07:11:41 AM »

อยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆจัง... Grin
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 07:46:01 AM »

คุณมดจะไปเยี่ยมที่เรือนจำ ก็ ฝากตบปากมันด้วย

อเสวนา จะ พาลานัง
ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 07:54:26 AM »

คุณมดจะไปเยี่ยมที่เรือนจำ ก็ ฝากตบปากมันด้วย

ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #66 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 09:23:13 AM »

ปากดี    ยิ้มีเลศนัย

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #67 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 09:41:50 AM »

ปากดี   ยิ้มีเลศนัย

ม๊ายเอา...ม๊ายปูด Grin Grin Grin
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #68 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 09:55:32 AM »

ผมฝากดีดหูด้วยครับ Grin

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #69 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 10:04:54 AM »

ไม่ต้องมาจ้าง เพราะไม่ต้องจ้าง

ปฏิบัติด้วยใจ  ทำไปเพราะสำนึก

ดีกว่าพวกไม่รู้จักฟ้าสูงแผ่นดินต่ำ

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #70 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 12:27:49 PM »

ปากดี    ยิ้มีเลศนัย
แสดงว่าเคยลองกับเจ๊เพ๊ญมาแล้วถึงได้รู้ว่าปากดี  คิก คิกแซวเล่นนะครับ อย่าไปคิดมาก Grin
ปล.ส่งสารก็แต่ลุงกับป้า 2 คนนั้นครับ ดูลักษณะท่าทางแล้วไม่น่าจะรู้เรื่องอะไร เฮ้อ Tongue

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #71 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 12:39:16 PM »

"  THE  CLOSED  MIND  HOMO "

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #72 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 12:52:33 PM »

งอน....

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Kapiman - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

« ตอบ #73 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 01:01:17 PM »

ผมสังเกตมาหลายทีแล้ว คนจำพวกนี้มันก็แค่สัตว์โลกชนิดหนึ่งซึ่งเรียกว่า คน แต่... คนจำพวกนี้ ผมเองก็ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงไม่กล้าพูด ไม่กล้าแสดงออกว่าตนเองและพวกพ้อง คิดจัญไร
อับปรีย์ อะไรกันอยู่ การกระทำอย่างที่พวกนี้ทำกันอยู่ มันเหมือน พวกตุ๊ด พวกกระเทย ทำแบบแอบๆ คิดแบบแอบๆ เหมือนอีแอบ ปากหมาไปวันๆ พูดอ้อมค้อมไปวันๆ ถ้าแน่จริง ลองออกมาแสดงเจตจำนงค์ของตนเองและพวกพ้องดูสิ ว่าข้าไม่ชอบอย่างนู้น ไม่เอาอย่างนี้ จะโล๊ะแบบเก่าออกจะเอาแบบใหม่     ดูซิ ว่าประชาชนเค้าจะยังรัก ยังอยู่ข้างพวกมันอยู่หรือปล่าว  

ด่าไปก็ไม่สะทกสะท้านหรอก ใช้คำด่า คำว่ากล่าวที่มันสุภาพๆ มันก็นั่งอมยิ้มกัน  มันต้องเอาความเกรียนเข้าใส่ ผมนี่ถนัดนักแหละ ด่าไปเลยโครตพ่อโครตแม่มันน่ะ  พวกเขาสั่งสอนมาดี แต่เสือกเหี้ยเอง น่าสงสารพ่อแม่พวกมัน ที่ทุกวี่วันอุตส่าห์ กราบไหว้พ่อแม่ของแผ่นดิน แต่พวกมันกลับไม่เห็นด้วย

แหมๆ ถ้าไม่ใช่เว็บ อวป. นะ ผมจะด่า จะเกรียน จะแสดงความหยาบคายใส่เอาให้ แหยเลย  เจอกระทู้ประเภทนี้ทีไร ขึ้นทุกทีไป

ขออภัย สำหรับผู้ที่ไม่ชอบความหยาบคายครับ
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #74 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 01:03:05 PM »

..ต๊ายตายอี่เพ็ญ เริดม๊ากยะหล่อน.. คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์