เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:34:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขำ..ขำ..นอกเรื่องปืนหน่อยคะ  (อ่าน 2188 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 03:29:30 PM »

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 03:29:53 PM »

เรื่องแรก
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เรื่องที่สอง
แนะนำให้ใช้ก๊อกน้ำ SANWA ครับ
 Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 03:35:36 PM »

หลงรัก Grin Grin Grin ถ้าหากผู้ตั้งกระทู้เป็นผู้ชายคงจะไม่ขำเท่าเจ้าของกระทู้เป็นผู้หญิงนะเนี่ย Grin Grin Grin หลงรัก

ผู้ชายหรือผู้หญิง ก็มีสิทธิขำได้เท่าๆกันคะ คุณพี่ babor...ขำ..ขำ..จาได้ไม่เครียดกันค่ะ
naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 03:37:25 PM »

Cheesy

แล้วพวกที่ต้องเดินเนี่ย ไม่อยากจะคิดเล้ยว่าผ่านมากี่คน อิอิ...เอิ๊ก...

Grin

ฮ่า...ฮ่า...คิดได้ไงคะเนี้ย..คุณต่อ

อิอิ...มุขสดๆเลยคุณ nongbum (ออกเสียงงัยหนอ)
Cheesy

ออกเสียงว่า น้องบุ๋ม คะ คุณพี่ต่อ
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 03:46:11 PM »

น้องหนิม หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 03:46:38 PM »

ออกเสียงว่า น้องบุ๋ม คะ คุณพี่ต่อ

อ้อ...ขอบคุณครับ คุณน้องบุ๋ม Cheesy

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 04:07:07 PM »

เรื่องที่ 3 ข้าวราดแกง.... หลงรัก

สี่สาวดรุณี เดินเข้าไปในร้านข้าวแกง "สีเขียว"
พอพวกหล่อนนั่งแหมะเรียบร้อย
บ๋อยท่าทางกระตุ้งกระติ้งนาง เอ๊ย!!.. นายหนึ่งก็เดินบิดตะโพกเข้ามาถามว่า...

"วันนี้มีแกงเนื้อ.. แกงไก่.. แกงปลา.. แล้วก็แกงกะหรี่ เอาแกงอะไร ฮ้า...."

สาวที่ 1 "ของชั้นเอาแกงกะหรี่"
สาวที่ 2 "ของชั้นก็กะหรี่"
สาวที่ 3 "ชั้นก็กะหรี่"
สาวที่ 4 "ชั้นก็กะหรี่"

บ๋อยก็ตะโกนบอกแม่ครัว......"โต๊ะนี้กะหรี่หมดเลยฮ้า..."

(ยัง...ยังไม่หมดมุข อย่าเพิ่งขำ)

ทันใดนั้นก็มีหนุ่มหน้าโทร้ม...โทรม..นายหนึ่งมานั่งแหมะโต๊ะใกล้ๆ
บ๋อยคนเดิมก็หันไปถามว่า

"เอากะหรี่ด้วยไหมฮ้า..."
เจ้าหนุ่มเบ้ปาก... แล้วส่ายหน้า

"หม่ายหล่ะ..เพิ่งฉีดยามา ยังไม่หายขัดเลย"

ฮ่า...ฮ่า..เอิ้ก..เอิ้ก.. หนุ่มคนนี้ไม่ชอบกินแกงกะหรี่... หลงรัก
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 04:12:11 PM »

แสดงว่าเป็นคนสวย แก้มมีรักยิ้ม
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 04:12:35 PM »

"เอากะหรี่ด้วยไหมฮ้า...  หยั่งโต๊ะข้างๆ น่ะฮ่า"

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 04:16:03 PM »

Wink Wink Wink
naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 04:20:19 PM »

แสดงว่าเป็นคนสวย แก้มมีรักยิ้ม

แก้มมีลักยิ้ม จริงๆคะคุณพี่บุญ แต่เรื่องสวยเนี้ย...เอออ....จะพูดอย่างไรดีละน้า..พี่บุญขา
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 05:17:52 PM »

พี่บุญนี่อ่านขาดจริงๆ นะเจ้าคะ

I am dying... -*-

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 05:24:13 PM »

แก้มมีลักยิ้ม จริงๆคะคุณพี่บุญ แต่เรื่องสวยเนี้ย...เอออ....จะพูดอย่างไรดีละน้า..พี่บุญขา

ก็บอกไปเลยสิครับ ว่าสวยพอใช้ได้........ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 05:25:57 PM »

"เอากะหรี่ด้วยไหมฮ้า... หยั่งโต๊ะข้างๆ น่ะฮ่า"

กระหรี่ไก่ด้วยเปล่าฮ้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 05:29:41 PM »

ก็บอกไปเลยสิครับ ว่าสวยพอใช้ได้........ Grin

ใช้ไปซื้อไรดีล่ะคุณวายุ...
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์