เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:18:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หมอกฤษฏ์ ปทุมศรีวิโรจน์ ฉายา คอนเฟิร์ม โดนครับ  (อ่าน 13704 ครั้ง)
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 11:13:30 PM »

"แม่ลีเดีย" ศันสนีย์ วนะชัยเกียรติ กำลังเอาเรื่อง ศุกฤษฏ์ ปทุมศรีวิโรจน์ หรือ "หมอกฤษฏ์ คอนเฟิร์ม" บนเวทีเปิดโฉมใหม่หนังสือพิมพ์สยามดารา โดยแม่นักร้องสาว บอกให้ลงไปกราบเท้าขอโทษ ที่ก่อนหน้านี้ ได้ทำนายถึงลูกสาวทำนองเสียๆ หายๆ แต่ระหว่างที่หมอดูคนดังที่มีใบหน้าซีดเผือดด้วยความตกใจ กำลังจะก้มลงไปกราบ ได้มีทีมงานมาดึงตัวแม่ของนักร้องชื่อดังออกไปก่อน ที่ลานอินฟินิตี้ ฮอลล์ สยามพารากอน เมื่อวันที่ 15 ธ.ค.

ที่มาครับ 
http://www.komchadluek.net/2008/12/15/x_main_a000_81402.php

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
JUNG KO
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 11:15:55 PM »

ดูแล้ว ราวกับแม่ลีเดียส่วมบท "หญิงมั่นมาดนักเลง" หรือไม่ ถ้าไม่พอใจในคำทำนายก็ใช้กระบวนการยุติธรรมเข้าจัดการเถิด

อย่าข่มขู่ใช้พลังบ้าอำนาจจนเกินงาม!

ลิงกัง...จังโก้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 11:16:17 PM »

หมอดูคนนี้สามหาวและสกปรกเกินไป

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 11:19:49 PM »

ผมว่าแม่ลิเดียทำถูกต้องแล้ว ในการปกป้องศักดิ์ศรีของลูกสาว

หมอดูคนนี้ปากเสียเกาะกระแสดาราอยากดัง ผมเกลียดมาก

จากภาพข่าว แสร้งทำจะก้มกราบเท้า แต่ทำยึกยักและถอยตัวออกไปเมื่อมีทีมงานมาเรียก

ทำสร้างภาพให้ดูเหมือนว่าตนเองกำลังจะก้มกราบเท้าจริงๆ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 11:19:59 PM »

หมอดูคนนี้สามหาวและสกปรกเกินไป

เคยออกรายการหลายรอบ ไม่ชอบเลยครับพี่ปู... โคตรกร่าง

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 11:20:38 PM »

หมอดู  ตายเพราะปาก คิก คิก
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 11:23:32 PM »

สมน้ำหน้าหมอดู   แต่ทำไมแม่นักร้องต้องร้อนตัว

แต่หากมันทายตรงอะ   นักร้อง งานนี้ร้องยาวเลย

ไสยศาสตร์ไม่เชื่ออย่าลบหลู่   

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 11:27:17 PM »

ดูแล้ว ราวกับแม่ลีเดียส่วมบท "หญิงมั่นมาดนักเลง" หรือไม่ ถ้าไม่พอใจในคำทำนายก็ใช้กระบวนการยุติธรรมเข้าจัดการเถิด

อย่าข่มขู่ใช้พลังบ้าอำนาจจนเกินงาม!

ถ้าผมเป็นแม่ลิเดีย ผมไม่ด่าและไม่ให้ก้มกราบด้วยครับ
เป็นผมตบคว่ำกลางเวทีแน่

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 11:33:51 PM »

ถ้าผมเป็นแม่ลิเดีย ผมไม่ด่าและไม่ให้ก้มกราบด้วยครับ
เป็นผมตบคว่ำกลางเวทีแน่

ผมขอเห็นด้วยครับ ไม่ต้องห่วง ถ้าปาก ยังเป็นอย่างนี้ ต่อไป ต้องเจอคนเอาจริงซักวัน แน่นอน

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 11:35:54 PM »

สมน้ำหน้าหมอดู   แต่ทำไมแม่นักร้องต้องร้อนตัว

แต่หากมันทายตรงอะ   นักร้อง งานนี้ร้องยาวเลย

ไสยศาสตร์ไม่เชื่ออย่าลบหลู่  

แม่น ตรงก็อีกประเด็นนึง ครับผมว่านะ

อย่าง ก่อนหน้านี้ หมอฟันธง เป็นต้น มันมีวิธี ที่เหมาะควรครับ

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:02:18 AM »

วันนี้ดูข่าว ตอนแม่ ลิเดีย ขึ้นไป

เอ๋อยากให้เค้าตบ หมอดูปากหมา  ซักฉาด

อยากดังจนเกินงาม
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:07:57 AM »

วันนี้ดูข่าว ตอนแม่ ลิเดีย ขึ้นไป

เอ๋อยากให้เค้าตบ หมอดูปากหมา  ซักฉาด

สวัสดีครับ วันนี้อยู่เวรเหรอครับ. Grin Grin Grin

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:16:48 AM »

Smiley หมอคนนี้ปากเสียเหมือนอย่างที่ทุกท่านว่านะครับ แต่มูลเหตุต้นตอที่แท้จริง น่าจะเกิดกับตัวลูกสาวที่ประพฤติตนเกินงาม ไม่ว่าจะคำพูด หรือรูปถ่ายที่เผยแพร่ออกสู่สายตาของสังคม ทั้งในทางแจ้งหรือทางลับ มันสื่อความหมายไปในแนวทางนั้นจริงๆ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:17:51 AM »

สวัสดีครับ วันนี้อยู่เวรเหรอครับ. Grin Grin Grin

สวัสดีค่ะพี่ พจน์  ทำงานไปด้วยเล่นคอมไปด้วยค่ะพี่   ไหว้   Cheesy
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:21:00 AM »

โดนตบ ยิงดังกว่าเดิม...

ขึ้นไปด่าน่ะดีแล้ว...

ต่อด้วยฟ้องแพ่งสะใจกว่าครับ...คิก คิก
หน้า: [1] 2 3 4 ... 9
  พิมพ์