เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:15:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หมอกฤษฏ์ ปทุมศรีวิโรจน์ ฉายา คอนเฟิร์ม โดนครับ  (อ่าน 13694 ครั้ง)
truman
"ถึงม้วยดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร ไม่สิ้นสุดความรักสมัครสมาน แม้เกิดในใต้ฟ้าสุธาธาร ขอพบพานพิศวาสมิคลาดคลา"
Sr. Member

คะแนน 24

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 11:35:59 AM »

Angry Angry Angry Angry.........ปากเสีย ปากแมวแบบนี้ สมควรโดน น่าจะโดนกระทืบให้จมเวทีเลย
ลืมดูดวงตัวเอ็งก่อนมา ใช้หัวคนอื่นเป็นบันได  ไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น ของให้กูดังเป็นพอ

C:\Documents and Settings\Nong\My Documents\My Pictures\index.png
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 11:36:45 AM »

น่าจะมีส่วนจริงอยู่บ้างนะ  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:17:02 PM »

หมอคนนี้ชอบสร้างกระแสครับ พูดจาเสียงดัง กวนๆ  คล้ายๆว่าข้านี่แน่ เก่ง เพื่อสร้างความสนใจ ( การตลาด )และเจ้าตัวหมอ ก็บอกเองในรายการ     วู้ดดี้ เกิดมาคุย ว่าที่ทำแบบนี้เพราะผมอยากดัง แต่ดูทีไรหมั่นไส้ทุกที  ผมว่าพูดดีๆ นิ่มๆ จะดูดีและน่าสนใจมากกว่านี้

ผมว่าสมควรโดนแบบนี้ตั้งนานแล้ว

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:24:51 PM »

พรุ่งนี้ " วันพุธ " ครับ   Confirm..........

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก

เพียงดาวเบเกอรี่     http://forum.ayutthaya.go.th/index.php?topic=31931.0
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:26:23 PM »

คงถูกฟ้องเสียเงินเยอะแน่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2008, 01:18:02 PM โดย ART » บันทึกการเข้า

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:27:55 PM »

Angry Angry Angry Angry.........ปากเสีย ปากแมวแบบนี้ สมควรโดน น่าจะโดนกระทืบให้จมเวทีเลย
ลืมดูดวงตัวเอ็งก่อนมา ใช้หัวคนอื่นเป็นบันได  ไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น ของให้กูดังเป็นพอ
โดนชก แมวไม่เกียวน๊ะครับพี่  โดนชก คิก คิก คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:33:54 PM »

หมอคนนี้ชอบสร้างกระแสครับ พูดจาเสียงดัง กวนๆ  คล้ายๆว่าข้านี่แน่ เก่ง เพื่อสร้างความสนใจ ( การตลาด )และเจ้าตัวหมอ ก็บอกเองในรายการ     วู้ดดี้ เกิดมาคุย ว่าที่ทำแบบนี้เพราะผมอยากดัง แต่ดูทีไรหมั่นไส้ทุกที  ผมว่าพูดดีๆ นิ่มๆ จะดูดีและน่าสนใจมากกว่านี้

ผมว่าสมควรโดนแบบนี้ตั้งนานแล้ว

ตอนแรกเฉยๆ....พอดูรายการนี้แล้วอยาก...ให้กระเด็น...คอนเฟิร์ม

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
YODDOY
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

รู้หน้า ไม่รู้ใจ

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:36:03 PM »

ปากมันน่าโดนตบนะผมว่า Undecided
POM_II
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:42:39 PM »

คงต้องต่อว่ากันบ้างครับ พูดไม่ดี แต่ก็ไม่ควรที่จะไปทำถึงขั้นต้องกราบกัน หากในอนาคตฝ่ายหญิงไม่เกิดเรื่องอะไร ก็จะยิ่งทำให้ฝ่ายหญิงดูดีขึ้นอีกครับ
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:50:20 PM »

ลูกใคร ใครก็รัก...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 12:59:51 PM »

มันก็ต้องออกมาฉะกันแบบนี้ละครับ  
จะฟ้องร้องก็ต้องหาทางพิสูจน์กันอีก  ลิเดียก็คงต้องตรวจระดับฮอร์โมนในร่างกาย  ฝ่ายหมอดูก็อ้างว่า ตามเกณฑ์เท่านั้น จะจริงหรือไม่จริงไม่รู้แน่ชัด แต่เกณฑ์มันออกมาแบบนี้

งานนี้หมอดู ยิ่งดัง  

การเป็นบุคคลสาธารณะ  เพื่อรายได้ที่สูงกว่าคนทำงานทั่วไป  ต้องยอมแลกกับการวิพากษ์วิจาร ของคนในสังคม  ....  ถูกผิดเหมาะสมยังไม่ต้องพูดถึง  ถ้าจะอยู่จุดนี้ก็ต้องยอมแลก  .....  แล้วพลิกวิกฤติให้เป็นโอกาส   ดูอย่างกรณีน้อง แน็ท สิ   ออกเดินสายต่างจังหวัดรับรายได้งามไปเลย

แต่ถ้าไม่กล้ายอมแลก  ก็อยู่อย่าง ดาราตัวประกอบ ที่รายได้น้อยกว่า  แต่มีอิสระในการดำรงชีวิตมากกว่า    

ลองคิดดูสิ ถ้าผู้หญิงใม่ใช่คนดัง ไม่ยอมทำตัวให้เด่น  ต่อให้ท้อง 5 หน  ท้องกะเศรษฐีไหนก็ช่าง  มันก็ไม่เป็นข่าว  ซึ่งหลายคนเลือกใช้วิธีการเช่นนี้

ส่วนตาหมอดู ก็ไม่พ้นเงื่อนไขเดียวกัน  พูดจาต้องออกนอกรีดนอกรอยบ้าง ถึงจะดัง  พอมีเรื่อง ก็เล่นละครเรียกร้องความสนใจสักนิด (พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาส)  ยิ่งมีหวัง ดังกว่าดารา  

ตำราหมอดูมันก็ตำราเดียวกัน   แต่ถ้าอยากมีรายได้เป็นล้าน  ก็ต้องยอมแลกชีวิตส่วนตัว  ยอมให้คนเหม็นหน้า  อีกส่วนย่อมมีคนชื่นชม

หมอดูเงินล้าน หมอดูเงินร้อย   ไม่ต่างจาก  ดาราดัง นักแสดงตัวประกอบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2008, 01:01:25 PM โดย โทน73 » บันทึกการเข้า

....ตามล่า...อีตอแหล
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 01:36:41 PM »

ดูแล้ว ราวกับแม่ลีเดียส่วมบท "หญิงมั่นมาดนักเลง" หรือไม่ ถ้าไม่พอใจในคำทำนายก็ใช้กระบวนการยุติธรรมเข้าจัดการเถิด

อย่าข่มขู่ใช้พลังบ้าอำนาจจนเกินงาม!

ถ้าผมเป็นแม่ลิเดีย ผมไม่ด่าและไม่ให้ก้มกราบด้วยครับ
เป็นผมตบคว่ำกลางเวทีแน่

ดีครับ ผมเกลียดพวกแบบนี้ ถ้ามันทำกับน้องสาว/ลูกสาวผม ผมจะกลายเป็นจำเลยแทน  ยี๊

จำเลยในคดีอาญาทำร้ายร่างกาย หรือจำเลยของเจ๊ ในคดีนอกใจครับพี่ คิก คิก

เคยเล่าเรื่องที่ผม9hv'ขึ้นจากหาดใหญ่ไปต้อนคน จากงามวงศ์วาน ----->ท่าน้ำนนท์ ---->มหาสารคาม ---->ชัยภูมิ สุดท้ายพ่ออธิการฯของมันต้องมากราบตีนแม่ผมที่สน.ประชาชื่นหรือยังครับ?

ยังเลยครับพี่ เรื่องมันเป็นยังไงครับ Cheesy

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Twitter 125
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 01:45:29 PM »

โดนชก แมวไม่เกียวน๊ะครับพี่  โดนชก คิก คิก คิก คิก

Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าอยากดัง.    ก็อย่าหวังความสงบ..
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 02:21:51 PM »

สมน้ำหน้าหมอดูปากเสีย

ไอ้หมอลักษ์อีกคน เมียผมเสียท่ามันไปแล้ว

เพราะชอบแอบขโมยโทรศัพผมกดหามันที่เบอร์ 1900 1900 ให้ดูดวง ดูคู่อะไรพวกนี้

เดี๋ยวถ้ารอบนี้เอามือถือผมกดหามันอีกที ผมตบมันแน่ รอบนี้ตบจริง
Twitter 125
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 02:47:11 PM »

สมน้ำหน้าหมอดูปากเสีย

ไอ้หมอลักษ์อีกคน เมียผมเสียท่ามันไปแล้ว

เพราะชอบแอบขโมยโทรศัพผมกดหามันที่เบอร์ 1900 1900 ให้ดูดวง ดูคู่อะไรพวกนี้

เดี๋ยวถ้ารอบนี้เอามือถือผมกดหามันอีกที ผมตบมันแน่ รอบนี้ตบจริง

หมอดูก็คู่กะหมอเดาครับพี่4ฟู ดูดีก็ดีไปดูไม่ดีมีสิทธิโดน ตกใจแม่ลิเดียถามว่า ใครใช้ให้คุณมาดูดวงลูกสาวเขา ตอบไม่ได้สิครับพี่น้อง งอน
เรื่องอย่างนี้เขาไม่ได้ใช้ให้ดูก็ไปดูเพราะอยากดัง งอนแถมดูแล้วแทนที่จะเก็บข้อมูลที่ดูไว้กลับนำมาแพร่ข่าวและเป็นข่าวที่ไม่ดี ด้วย สมควรโดนอย่างยิ่ง Shocked

ถ้าอยากดัง.    ก็อย่าหวังความสงบ..
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์