เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:23:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หมอกฤษฏ์ ปทุมศรีวิโรจน์ ฉายา คอนเฟิร์ม โดนครับ  (อ่าน 13730 ครั้ง)
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 03:31:22 PM »

พวกนี้น่าจะโดนจังๆซะที

ท้องไม่ท้องก็เรื่องของเขา

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 03:37:55 PM »

สมน้ำหน้าหมอดูปากเสีย

ไอ้หมอลักษ์อีกคน เมียผมเสียท่ามันไปแล้ว

เพราะชอบแอบขโมยโทรศัพผมกดหามันที่เบอร์ 1900 1900 ให้ดูดวง ดูคู่อะไรพวกนี้

เดี๋ยวถ้ารอบนี้เอามือถือผมกดหามันอีกที ผมตบมันแน่ รอบนี้ตบจริง

....แน่ใจหรือ.น้าฟู..ผมกลัวแต่.ตรงกันข้าม.น่ะสิ.... คิก คิก......... ขำก๊าก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
truman
"ถึงม้วยดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร ไม่สิ้นสุดความรักสมัครสมาน แม้เกิดในใต้ฟ้าสุธาธาร ขอพบพานพิศวาสมิคลาดคลา"
Sr. Member

คะแนน 24

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 03:41:47 PM »

Grin Grin Grin

C:\Documents and Settings\Nong\My Documents\My Pictures\index.png
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 04:01:25 PM »

สมน้ำหน้าหมอดูปากเสีย

ไอ้หมอลักษ์อีกคน เมียผมเสียท่ามันไปแล้ว

เพราะชอบแอบขโมยโทรศัพผมกดหามันที่เบอร์ 1900 1900 ให้ดูดวง ดูคู่อะไรพวกนี้

เดี๋ยวถ้ารอบนี้เอามือถือผมกดหามันอีกที ผมตบมันแน่ รอบนี้ตบจริง

ตบจูบมากกว่าม้างงงงง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 04:02:09 PM »

หมอดูคนนี้ต้องการให้ภาพลักษณ์เค้าดูโดดเด่น คนจำเค้าง่าย...เลยออกมาในรูปก้าวร้าว
ดาราหลายๆคนเค้าก็ยืนยันค่ะ ว่าหมอดูคนนี้ดูแม่น
แต่แปลก...คราวนี้เค้าออกมายอมรับว่าการทายครั้งนี้เค้าพลาดจริงๆ และโดนโทร.ขู่ฆ่าด้วย
ตามข่าวลือ...ที่หมอคนนี้แม่น เพราะเค้ามีคนในแจ้งข่าวเค้าเรื่อยๆ ยี๊

ส่วนฝ่ายคุณแม่ เข้าใจความรู้สึกค่ะ แต่ดุเดือดไปหน่อย...โดดขึ้นเวทีใช้คำอีกเกรดพูดในที่สาธารณะ ต่อหน้านักข่าว...จบกัน ยี๊

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 04:17:30 PM »

.... การทำนายของหมอดูนี้  ทำนายการตั้งครรภ์ได้ด้วยหรือครับผม  ... เก่ง ... เก่งจริง ๆ ... แต่ไม่ยอมรับครับผม ....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 04:45:27 PM »

“ลีเดีย” รับไม่ได้ ส่งทนายฟ้องหมิ่นประมาท “หมอกฤษฏ์ คอนเฟิร์ม” หมอดูชื่อดังกล่าวหาตั้งท้อง ร้องศาลให้ลงโทษตามความผิด ศาลรับคำฟ้องนัดไต่สวนมูลฟ้องโจทก์วันที่ 16 ก.พ.52 เวลา 13.30 น.
http://www.manager.co.th/Crime/ViewNews.aspx?NewsID=9510000147849

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 04:47:21 PM »

หมอดูคนนี้ต้องการให้ภาพลักษณ์เค้าดูโดดเด่น คนจำเค้าง่าย...เลยออกมาในรูปก้าวร้าว
ดาราหลายๆคนเค้าก็ยืนยันค่ะ ว่าหมอดูคนนี้ดูแม่น
แต่แปลก...คราวนี้เค้าออกมายอมรับว่าการทายครั้งนี้เค้าพลาดจริงๆ และโดนโทร.ขู่ฆ่าด้วย
ตามข่าวลือ...ที่หมอคนนี้แม่น เพราะเค้ามีคนในแจ้งข่าวเค้าเรื่อยๆ ยี๊

ส่วนฝ่ายคุณแม่ เข้าใจความรู้สึกค่ะ แต่ดุเดือดไปหน่อย...โดดขึ้นเวทีใช้คำอีกเกรดพูดในที่สาธารณะ ต่อหน้านักข่าว...จบกัน ยี๊
[  /quote   เห็นด้วยกับเจ๊โอ ครับ  แต่ผมว่าดุเดือดน้อยไปหน่อย..ถ้าเป็นคนอื่น  อาจโดนหนักว่าด่านะครับ แบร่ ยิ้มีเลศนัย เยี่ยม ไหว้
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 05:01:52 PM »

ก็คิดอยู่ค่ะ ว่าหากวันนั้นไม่มีคนห้ามทัพ แยกย้ายมุมแดง มุมน้ำเงินไป ช่วงก้มกราบเท้าจะเป็นไงอ่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 05:16:01 PM »

ตกใจ แบร่ โดนชก

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 05:17:18 PM »

น้ำลายหก
ครับ
เรื่องบางเรื่อง ต้องใช้เวลาครับ
 น้ำลายหก

birdwhistle...รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 05:30:01 PM »

ยังน้อยไป  เป็นผมรับรองเลือดกลบปากมันแน่ หมอดูปากหมาแบบนี้  แค่จ่ายค่าปรับที่โรงพักนั้นเรื่องเล็ก

ลูกเขาจะเป็นอย่างไรก็เรื่องของเขา  มันล่วงละเมิดเกินไป 

มันพูดจาไม่คิดถึงคนอื่นเลย เอาตัวเองดังเข้าว่า

ต่อให้ดูแล้วตรงตามตำราที่เรียนมาก็พูดแบบนี้ไม่ได้ คนอื่นเขาเสียหายมาก

เมื่อมั่งมี มิตรมากมาย มาหมายมอง  
เมื่อมัวหมอง มิตรมอง เหมือนหมูหมา
ไม่มั่งมี มิตรมากมาย ไม่มีมา
แม้มอดม้วย มิตรหมูหมา ไม่มามอง
supat
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 05:42:44 PM »

ก็คิดอยู่ค่ะ ว่าหากวันนั้นไม่มีคนห้ามทัพ แยกย้ายมุมแดง มุมน้ำเงินไป ช่วงก้มกราบเท้าจะเป็นไงอ่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย
จากที่ดูข่าว...ผมว่าเขาไม่กราบครับ แค่ยึกยักรอคนมาแยกออกไปครับ..
อย่างนี้ต้องโดนเฮียชูวิทย์ตีศอกครับ.. คิก คิก คิก คิก

ในความชั่วยังมีความดี ในความอัปปรีย์ยังมีจิตสำนึก
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 05:48:13 PM »

จากที่ดูข่าว...ผมว่าเขาไม่กราบครับ แค่ยึกยักรอคนมาแยกออกไปครับ..
อย่างนี้ต้องโดนเฮียชูวิทย์ตีศอกครับ.. คิก คิก คิก คิก

อืม.....เนอะๆพี่

ทำไมไม่ไปคอนเฟิร์มน้าชูเขามั่ง........อิอิ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 06:12:08 PM »

พรุ่งนี้ " วันพุธ " ครับ   Confirm..........

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์