เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 06:51:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อิสราเอลสังหารผู้นำฮามาส  (อ่าน 34371 ครั้ง)
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:21:02 PM »

ตอบโต้ยังไง เห็นเอาเครื่องขึ้น ทิ้งระเบิด ถล่มเอาๆ ฝ่ายตรงข้ามแค่จรวดแสวงเครื่อง เอ หรือว่าไอ้ที่บอมบ์นี่เป็นการสร้างภาพ ลองของใหม่
แต่จริงๆแล้ว ส่งพวกมือ "เปียก" ไปเก็บเรียงตัวแล้วค่อยบอมบ์กลบหลักฐาน Grin

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:27:06 PM »

ตอบโต้ยังไง เห็นเอาเครื่องขึ้น ทิ้งระเบิด ถล่มเอาๆ ฝ่ายตรงข้ามแค่จรวดแสวงเครื่อง เอ หรือว่าไอ้ที่บอมบ์นี่เป็นการสร้างภาพ ลองของใหม่
แต่จริงๆแล้ว ส่งพวกมือ "เปียก" ไปเก็บเรียงตัวแล้วค่อยบอมบ์กลบหลักฐาน Grin

พวกพี่มอสก็เล่นแบบไม่เลือกวิธีการพอกันแหละครับ  หนามยอกก็เอาหนามบ่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:30:36 PM »

พวกพี่มอสก็เล่นแบบไม่เลือกวิธีการพอกันแหละครับ  หนามยอกก็เอาหนามบ่ง
สงสัยคงจะเล่น ในหนังแบบ มิวนิค มีเป็น LIST เรา น่าจะเอาอย่างบ้าง เนอะ อิอิ

THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:34:49 PM »

สงสัยคงจะเล่น ในหนังแบบ มิวนิค มีเป็น LIST เรา น่าจะเอาอย่างบ้าง เนอะ อิอิ

เรื่องมิวนิคเป็นเรื่องจริงเกินครึ่งนะครับ  จะผิดจะถูกก็ช่างเพื่อชาติของตู
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:36:28 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2009, 10:16:11 AM โดย น้องเบญจone ศิษย์ฉี่ฉุน » บันทึกการเข้า
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:44:01 PM »

ถ้าคิดอีกครั้ง เป็นธรรมชาติของคนกับสงครามครับ รบกันมาก่อนที่ศาสนาทุกศาสนาจะอุบัติขึ้นมาบนโลกหลายพันปี ซึ่งแล้วแต่เหตุผลของผู้นำผู้คนในแต่ละยุคที่จะกำหนดขึ้นมาเพื่อทำสงคราม และจะมีสงครามไปอีกนานจนกว่าจะสิ้นยุคคนครองโลก(เน้น.คน.)

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:44:57 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2009, 10:29:19 AM โดย น้องเบญจone ศิษย์ฉี่ฉุน » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:45:04 PM »

เอาเดี๋ยวก็งานเข้าผมหรอกครับ อีตาพี่ 51 ผมกำลังทำงานอยู่นะเอาภาพแบบนี้มาให้ดู ที่ทำงานผมยิ่งถือเคล็ด ว่าถ้าไม่อยากเหนื่อยมากกว่าเดิม ก็ห้ามดูรูปxxx ตอนแรกก็ไม่เชื่อ ดูตลอด  งานก็มาตลอด เหนื่อยครับ แถมเป็นงานที่ไม่จบไม่สิ้นปัญหาซ้อนปัญหา

สวัสดัปี ใหม่ครับพี่ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ครับ

หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:47:58 PM »

ถ้าคิดอีกครั้ง เป็นธรรมชาติของคนกับสงครามครับ รบกันมาก่อนที่ศาสนาทุกศาสนาจะอุบัติขึ้นมาบนโลกหลายพันปี ซึ่งแล้วแต่เหตุผลของผู้นำผู้คนในแต่ละยุคที่จะกำหนดขึ้นมาเพื่อทำสงคราม และจะมีสงครามไปอีกนานจนกว่าจะสิ้นยุคคนครองโลก(เน้น.คน.)

มนุษย์หมดโลกสงครามก็ไม่หมดครับ  เพราะสิ่งมีชีวิตทุกชนิดก็ทำสงครามกันทั้งนั้นครับ  หนักกว่าคนตรงที่สัตว์ไม่มีการจับเชลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:50:41 PM »

มนุษย์หมดโลกสงครามก็ไม่หมดครับ  เพราะสิ่งมีชีวิตทุกชนิดก็ทำสงครามกันทั้งนั้นครับ  หนักกว่าคนตรงที่สัตว์ไม่มีการจับเชลย
ถูกแล้ว โลกนี้ในช่วงเวลาของมนุษย์ ไม่เคยเว้นว่างจากสงคราม เกิน 20 ปีเลยครับ
เอาง่ายๆ พี่น้องท้องเดียวกันยังทะเลาะกันเลย

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:03:58 PM »

เอาเดี๋ยวก็งานเข้าผมหรอกครับ อีตาพี่ 51 ผมกำลังทำงานอยู่นะเอาภาพแบบนี้มาให้ดู ที่ทำงานผมยิ่งถือเคล็ด ว่าถ้าไม่อยากเหนื่อยมากกว่าเดิม ก็ห้ามดูรูปxxx ตอนแรกก็ไม่เชื่อ ดูตลอด  งานก็มาตลอด เหนื่อยครับ แถมเป็นงานที่ไม่จบไม่สิ้นปัญหาซ้อนปัญหา

สวัสดัปี ใหม่ครับพี่ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ครับ

กำลังจะบอกว่า  ทหารสวยจ๊ะ....คริ คริ
สวัสดีปีใหม่จ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2009, 10:23:04 AM โดย น้องเบญจone ศิษย์ฉี่ฉุน » บันทึกการเข้า
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:53:14 PM »

ใครจะรู้ ว่าที่ยิว โจมตี โครมๆ ก็เพื่อให้ฮามาสลงนามสนธิสัญญา หยุดยิงฉบับถาวร... Grin

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 02:42:17 AM »

ตกลงทหารยิวนี่เค้าไม่ มีลายพรางใช้กันหรือไงนะ เห็นทีไรก็ มีแต่ชุดเขียว
เรื่องแปลกอีกอย่าง ทีสังเกตุได้ก็คือ ทหารยิวนี่ไม่ค่อยใช้อาุวุธของตัวเองสักเท่าไหร่ Galil dHไม่เห็นใช้ เห็นแต่ทหารแถว อเมริกาใต้ใช้ Tavor ก็ยังไม่เห็นถือกันสักคน คอนแต่ M4มั่ง M16 มั่งอิอิ
สุดท้าย Kfir พอปลดแล้วก็ขายต่อให้ชาวบ้านเขาเกือบหมด แต่ตัวเองซื้อ F16 แถมรื้อเครื่องในออกเกือบหมดใช้แต่ของตัว เอากับเขาสิ

ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 07:41:28 AM »

อิสลาเอลบุกทางบกเข้า GAZA แล้ว ไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างไรต่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2009, 09:34:56 AM โดย ART » บันทึกการเข้า

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 10:20:29 AM »

น้ำลายหก
ครับ
โอเปกเลยถือโอกาสปั่นน้ำมัน
 หลงรัก

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 17
  พิมพ์