เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 10:35:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวครับ ( คนนครสวรรค์ )  (อ่าน 5374 ครั้ง)
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 01:01:45 PM »

Grin สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ  Wink

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 01:07:03 PM »

ยินดีครับ ชอบ Detective ชุบฮาร์ดโครม  หลงรัก

อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 03:40:57 PM »

............. Grin..ยินดีที่ได้รู้จักครับ... Grin แฟนผมก็คน คอนหวัน... Grin

ยินดีต้อนรับครับ Wink  แฟนผมก็ ตากฟ้า ครับ Cheesy

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 04:52:57 PM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 06:02:34 PM »

Coolคุณ karn ว่างๆค่อยนัดเจอกันครับช่วงนี้รอรับเสด็จอยู่ ผมจะยิงช่วงเที่ยงกับเลิกงานประมาณ 16.00 น.ครับยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน เรียกผม เทพ คนรักปืน ก็ได้

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2008, 03:19:46 PM โดย เทพ คนรักปืน » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:29:42 PM »

ปืนคุณเทพ เหรอครับ สวยดีครับ ........ ไม่ทราบว่ามีกี่กระบอกครับ Grin

เมื่อเร็ว ๆ นี้ ผมก็ไปตาคลีมาครับ สนาม รวท. ก็ไป บรรยากาศดีมากเลย Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:32:05 PM »

Coolคุณ Karn ครับวันที่คุณไปยิงปืนมันวันอาทิตย์ใช่ไหมครับ ร้านปืนพยนต์เค้าปิดไม่ใช่เหรอครับ เอ? หรือว่าผมจำผิด ถ้าจำผิดก็ขอโทษด้วย ( อยากรู้จักคนรักปืนคอเดียวกัน )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2008, 03:20:50 PM โดย เทพ คนรักปืน » บันทึกการเข้า

ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:36:01 PM »

ถ้ามีเยอะก็เอามาแบ่งกันก็ได้นะเทพ Wink Wink Wink

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:40:35 PM »

Coolสวัสดีครับคุณวายุปืนที่คุณเห็นเป็นอดีตปืนผมครับ92fs-686 ขายไปแล้วผมชอบไปที่ปืนพยนต์เพราะเป็นกันเองดีไม่เก็บบัตรยิงแล้วค่อยไปเซ็นต์ชื่อจ่ายค่าลูก ว่างๆก็ไปนั่งคุยกับลุงพยนต์วันนี้ก็ไปมาแกเอาโกลด์คัพโทรฟี่กับNM มาให้ลองพอดีแกสั่งปืนโควต้าใหม่มา 30 กระบอก สมิทล้วน เน้นลูกโม่ เลยจอง 686 ลำกล้อง 2 ไป 1 ตัวจะเอาไว้ไปเที่ยวป่าครับ เบเร็ตต้า 92 fs มันใหญ่ไป เอาไว้ที่บ้าน ( ซื้อใหม่จากปืนโยธินครับ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2008, 03:22:15 PM โดย เทพ คนรักปืน » บันทึกการเข้า

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:46:10 PM »

สวัสดี และ ยินดีที่ได้รู้จักครับ... ป่านนี้ ลุงใหม่ ขุนแผนแห่งตาคลีคงนัดไปหลีสาวกันเป็นแน่แท้...
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:52:10 PM »

ยินดีต้อนรับครับ อิจฉาจัง ปืนมีปัญหาเมื่อไหร่ ก็ไปหาลุงพยนต์ได้ในทันที ไม่ต้องส่งไปส่งมาเหมือนผม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:52:15 PM »

Coolสวัสดีครับคุณวายุปืนที่คุณเห็นเป็นอดีตปืนผมครับ92fs-686 ขายไปแล้วผมชอบไปที่ปืนพยนต์เพราะเป็นกันเองดีไม่เก็บบัตรยิงแล้วค่อยไปเซ็นต์ชื่อจ่ายค่าลูก ว่างๆก็ไปนั่งคุยกับลุงพยนต์วันนี้ก็ไปมาแกเอาโกลด์คัพโทรฟี่กับNM มาให้ลองพอดีแกสั่งปืนโควต้าใหม่มา 30 กระบอก สมิทล้วน เน้นลูกโม่ เลยจอง 686 ลำกล้อง 2 ไป 1 ตัวจะเอาไว้ไปเที่ยวป่าครับ เบเร็ตต้า 92 fs มันใหญ่ไป เอาไว้ที่บ้าน ( ซื้อใหม่จากปืนโยธินครับ ) 01-2843993 Cool

ยินดีล่วงหน้ากับ 686 สองนิ้วครึ่งครับ หวังว่าเราคงได้พบกันนะครับคุณเทพ ถ้ามีโอกาสจะไปเยือนครับ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:57:36 PM »

Coolยินดีครับคุณวายุ Cool

ต๋อง_commander
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 18, 2007, 03:23:46 PM »

ขออนุญาติ ยกกระทู้เก่า นิดนะครับ
           Grin Grin Grin พอดี เป็น เขยใหม่ นครสวรรค์ ครับ  Grin อยากขอฝากเนื้อฝากตัว กับพี่พี่ๆ ที่นครสวรรค์ ทุกๆท่านด้วยครับ
ได้แฟนคนนครสวรรค์ เลยย้าย สำมะโนครัว มาอยู่ที่นี้ครับ ผมทำธุรกิจส่วนตัว ขายรถมอเตอร์ไซค์ ก็อกๆแก็กๆๆ ในตัวเมือง
           ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านใดอยู่ที่ นครสวรรค์บ้าง เผื่อเจอกันจะได้ รู้จักไว้ครับ  Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 01:01:58 AM »

ขออนุญาติ ยกกระทู้เก่า นิดนะครับ
           Grin Grin Grin พอดี เป็น เขยใหม่ นครสวรรค์ ครับ  Grin อยากขอฝากเนื้อฝากตัว กับพี่พี่ๆ ที่นครสวรรค์ ทุกๆท่านด้วยครับ
ได้แฟนคนนครสวรรค์ เลยย้าย สำมะโนครัว มาอยู่ที่นี้ครับ ผมทำธุรกิจส่วนตัว ขายรถมอเตอร์ไซค์ ก็อกๆแก็กๆๆ ในตัวเมือง
           ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านใดอยู่ที่ นครสวรรค์บ้าง เผื่อเจอกันจะได้ รู้จักไว้ครับ  Grin

Shocked อ้าว เป็นเขยผมหรอเนี่ย Shocked
 Grin ล้อเล่นน่ะครับ ลูกสาวผมเพิ่งจะ 14 เอง Grin
 Grin ขอแสดงความยินดี และยินดีต้อนรับสู่นครสวรรค์ครับ ผมอยู่ อ.ตาคลีครับ Grin

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์