เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:28:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ คุณ524  (อ่าน 3181 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 11:32:36 AM »

จูบบบบ จูบบบบ  ผมรักลุง Ro@d ครับ ....... จุ๊บ จุ๊บ จุ๊บ   จูบบบบ จูบบบบ

ออกอาการอีกแล้วลุงคนนี้ Grin

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 11:26:14 AM »

พี่ถ่องของเพื่อนๆหรือ พี่ฐา หรือพี่ Ro@d หรือพี่ 524  เป็นสุภาพบรุษและลูกผู้ชายจริงๆค่ะ   

หลายเรื่องพี่ให้คำแนะนำที่ดีมาก มีวิถีชีวิตที่เรียบง่ายน่ายกย่องมากๆค่ะ   Cheesy   เยี่ยม

น้องเอ๋ 
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 01:20:03 PM »

พี่ท่าน เยี่ยมอยู่แล้ว ขอรับ... หลงรัก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 01:25:50 PM »

ผมคุ้นๆว่า Font สีฟ้านี้เหมือนของพี่ Ro@d เลยตกลงคนๆเดียวกันจริงๆผมก็ชื่นชมนับถือพี่ Ro@d มากเพราะเป็นแรงบรรดาลใจให้ผมชอบปืนในขนาด.38 ซุปเปอร์จนต้องทำความฝันให้เป็นจริงด้วยการถอย บูลเอ็ม5 .38 ซุปเปอร์ ออกมาจนได้และไม่ผิดหวังกับอานุภาพของมัน
 ผมขอถือโอกาสกราบสวัสดีปีใหม่แด่พี่ Ro@d ด้วยความนับถือและขอให้พี่จงประสบแต่ความสุขและมิตรภาพจากคนรอบข้างครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 03:03:10 PM »

ผมคุ้นๆว่า Font สีฟ้านี้เหมือนของพี่ Ro@d เลยตกลงคนๆเดียวกันจริงๆผมก็ชื่นชมนับถือพี่ Ro@d มากเพราะเป็นแรงบรรดาลใจให้ผมชอบปืนในขนาด.38 ซุปเปอร์จนต้องทำความฝันให้เป็นจริงด้วยการถอย บูลเอ็ม5 .38 ซุปเปอร์ ออกมาจนได้และไม่ผิดหวังกับอานุภาพของมัน
 ผมขอถือโอกาสกราบสวัสดีปีใหม่แด่พี่ Ro@d ด้วยความนับถือและขอให้พี่จงประสบแต่ความสุขและมิตรภาพจากคนรอบข้างครับ

อ้าว ผมดูว่าสีเขียว Grin

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 03:13:25 PM »

อ้าว...งั้นไม่ใครก็ใครไปต่อใบขับขี่ตกแน่ๆ.. ยิ้มีเลศนัย.ผมไปดูใหม่ยังบอกไม่ได้เลยว่าสีอะไรแน่ ขำก๊าก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 06:29:33 PM »

ขอบพระคุณทุกท่าน มากนะครับ  Cheesy

พี่ถ่องของเพื่อนๆหรือ พี่ฐา หรือพี่ Ro@d หรือพี่ 524  เป็นสุภาพบรุษและลูกผู้ชายจริงๆค่ะ   

หลายเรื่องพี่ให้คำแนะนำที่ดีมาก มีวิถีชีวิตที่เรียบง่ายน่ายกย่องมากๆค่ะ   Cheesy   เยี่ยม

น้องเอ๋ 

ขอบคุณมากครับ น้องเอ๋.  Wink

ขอบคุณมากครับ คุณ Gunchon. และทุกท่าน มีความสุขมากมาก เช่นเดียวกันทุก ทุกท่าน ครับ.

ปรกติ ผมจะใช้อยู่ ๓ สี  ปรกติ, เขียวฟ้า และกรมท่า..  คุณ Gunchon กับ คุณ SAVOK CZ  ถูกคนละครึ่งลูก
+ ๑ ทั้งสองท่าน และทุกท่าน..  ผมมักจะใส่แต้มให้ เงียบ เงียบ อยู่เสมอ ครับ.  Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2009, 08:28:00 AM โดย 524 » บันทึกการเข้า

c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 08:53:36 PM »

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่นับถือและนิยมชมชอบ คุณ โร้ด มากคนหนึ่ง
แนวในการตอบกระทู้ของ คุณ โร้ด เป็นอะไรที่เรียบง่ายละเอียด
และเข้าใจในเนื้อหาดีตรงไปตรงมาเป็นการตอบที่เป็นกลางมาก
คุณ โร้ด เป็นคนสอนให้ผมรู้จักปืน 1911 ดีขึ้นโดยเฉพาะ โคลท์ และ ลาม่า
และอีกอย่างหนึ่งคือ อย่างน้อยๆ เราก็ชอบ ปืน 1911 .38 ซูเปอร์เหมือนกัน ครับ

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 10:16:05 AM »

เป็นหนึ่งในแฟนคลับพี่ Ro@d  ค่ะ
เคยแอบคุยหลังบ้านขอคำปรึกษามาเหมือนกัน

ขอบคุณมากนะคะ

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์