เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:36:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 453323 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #720 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 05:48:25 PM »

มาของเคล็ดลับท่านเซียนๆในที่นี้ครับ

ทำอย่างไรให้คอแข็งครับ ผมกินเหล้านานๆครั้ง (วันพิเศษ,สอบเสร็จ ฯลฯ) แต่มันชอบเมาเร็ว เลยไม่ได้อยู่เฮฮาต่อกับเพื่อน  เศร้า

ไหว้

ปล. ผมอายุเกิน18แล้วนะครับ

เล่นของแรงก่อนครับ  พวกเหล้าขาวน้ำแดง  เซียงฉุ้น   Wink 

หลัง ๆ เหล้าธรรมดาจะจิ๊บ ๆ ไปเลย   Grin

ไหว้ พวกนี้ผมไม่นิยมครับ ผมชอบ ตระกูล จอนนี่+โค๊ก
[/quote]

ถ้าไม่เอาวิธีลัดงั้นคงต้องกินเหล้าที่ชอบกินเรื่อย ๆ อย่ารีบกินครับ  กินบ่อย ๆ เดี๋ยวก็ชินครับ  ถ้าไม่ให้เมาเร็วอย่ากินตอนท้องว่างครับ  Wink

แต่ผมตอนหนุ่ม ๆ เพื่อนพากินเหล้าขาวน้ำแดง + เซียงฉุ้น  บ่อย  มาหลัง ๆ ไม่ได้กินแล้ว  มากินพวกรี  ,100  ,เรด  ฯลฯ  สบาย  หลงรัก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #721 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 10:03:50 PM »

อ้างจาก: ~ Sitthipong - รักในหลวง ~
มาของเคล็ดลับท่านเซียนๆในที่นี้ครับ

ทำอย่างไรให้คอแข็งครับ ผมกินเหล้านานๆครั้ง (วันพิเศษ,สอบเสร็จ ฯลฯ) แต่มันชอบเมาเร็ว เลยไม่ได้อยู่เฮฮาต่อกับเพื่อน  เศร้า

ไหว้

เล่นของแรงก่อนครับ  พวกเหล้าขาวน้ำแดง  เซียงฉุ้น   Wink 

หลัง ๆ เหล้าธรรมดาจะจิ๊บ ๆ ไปเลย   Grin

ไหว้ พวกนี้ผมไม่นิยมครับ ผมชอบ ตระกูล จอนนี่+โค๊ก

ถ้าไม่เอาวิธีลัดงั้นคงต้องกินเหล้าที่ชอบกินเรื่อย ๆ อย่ารีบกินครับ  กินบ่อย ๆ เดี๋ยวก็ชินครับ  ถ้าไม่ให้เมาเร็วอย่ากินตอนท้องว่างครับ  Wink

แต่ผมตอนหนุ่ม ๆ เพื่อนพากินเหล้าขาวน้ำแดง + เซียงฉุ้น  บ่อย  มาหลัง ๆ ไม่ได้กินแล้ว  มากินพวกรี  ,100  ,เรด  ฯลฯ  สบาย 

ไหว้ ขอบคุณครับ

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
Tืa์M๊ ┇รัnใuxaวJ
T็a๋kํk็y็l๊i็v์e์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

2341E51F

« ตอบ #722 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 11:31:47 PM »

ผมกินเหล้าเเล้วขี่มอไซกลับบ้าน ปรากฎว่าเข้าในซอยเเล้วทางมันมืดมากๆ เลยมองไม่เห็นโค้ง ผมเลยซัดโค้ง ขาแหกเลยครับ  เป็นบทเรียนราคาเเพงมากๆครับ  ไม่น่ากินเลย !

www.gunsandgames.com

-๊S็a๊F๋e์T๋Y์   A๋c๊c๋u๊r๋aํt๋Eื   S๊m์o๊o่TัH์   F๊a๋s๋T๊-๊
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #723 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 08:31:50 AM »

ไหว้

ก่อนดื่มเหล้าควรหาอะไรรองท้องใว้ก่อนสัก 1 ชั่วโมง ออกกำลังกายให้สม่ำเสมอครับ เยี่ยม

กินข้าวแล้วกินเหล้า... มันเคยมีเรื่องจริงที่น่าสยดสยองเกิดขึ้นครับ... คือ... เย็นวันศุกร์เพื่อนผมมันกินข้าวแล้วมีคนมาชวนไปกินเหล้า... เมากลับมาตอนดึกๆ มันจะอ้วก... แต่หาอะไรรองไม่ได้... ห้องน้ำก็อยู่ไกล... มองไปเห็นกะทะไฟฟ้าวางอยู่มุมห้อง... เลยเอามาใช้แทนกระโถน... แล้วก็หลับพับไป... ตื่นเช้ามาก็ลืมเลยอาบน้ำไปทำงาน... พอดีมีรูมเมทอีกคนไม่ได้ทำงานวันเสาร์... คืนวันศุกร์เมามาเหมือนกัน... ตื่นมาก็หิวข้าว... เปิดกะทะไฟฟ้าดูนึกว่าโจ๊กเพื่อนซื้อมาไว้ให้... เพื่อนกลับมายังขอบอกขอบใจเพื่อนซะยกใหญ่... บอกว่าถ้าไม่ได้โจ๊กมึง... กูตายแน่... หิวเหลือเกิน... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

....ขออภัยที่เรื่องราวมันชวนอ้วกมากไป... แต่มันเป็นเหตุการณืจริงที่เกิดขึ้นครับ... ไหว้

นึกแล้วสยอง กิ๊วก๊าว

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #724 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 10:40:48 AM »

Cheesy Cheesyรีบมาส่งการบ้านครับหลายวันก่อนซื้อแจ๊คแดเนี่ยลมากินครับขวดละ 1020บาท750cc  แพงมากๆ แลบลิ้น คนขายออกตัวว่าเหล้ามันคนไม่ค่อยกินกัน Grin วันนั้นกินกันสี่คนจิบเพียวๆ ผมจิบอึกแรกอือขมแฮะแต่ไม่ฉุนไม่บาดคอ ไม่หอมเหมือนเรมี่(เรมี่หอมแต่ก็บาดคอนิดๆครับ)พอมานั่งวิเคราะห์ดีๆผมว่าชีวาสกินเพียวยากกว่า พอจะมาวิจัยต่อเหลือบไปเห็นขวดเหล้า...ตายห่าเหลือครึ่งขวด...อาไรว้าเปิดได้สิบห้านาทีเอง...ไม่ได้ๆๆๆผมรีบรินเลยใส่แก้วปากกว้างครึ่งแก้วแบบปริ่มเกือบถึงขอบ ทั้งโต๊ะโวยกันลั่นไปหมดหาว่ากักตุน  มีอยู่คนรีบเอาแก้วมาชนแก้วผม..หมดแก้วๆๆๆ..หมดก็หมดซี้  พออึกเล็กกลั้วคอขลุกๆแล้วตามอึกใหญ่ก็หมดแก้วจากนั้นก็หัวตกตาปรือล่ะครับ...เฮ้อ  เศร้ามีคนในโต๊ะว่าโค-รตเสียบุคคลิกเลยเฮีย สักวันจะแอบถ่ายรูปเอามาลงเวปอวป.ให้ได้อายคนทั้งบาง อ๋อย

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #725 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 11:50:46 AM »

ท่านนายกฯ เล่นกระดกทีหมดแก้ว ตกใจ ยอมแพ้เลยครับ ว่าแต่ แจ๊คแดเนี่ยล กลิ่นออกใหม้ๆกลิ่นถังหมักแต่ผสมโซดาโค๊กพอไปใหวครับ น้ำลายหก

จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #726 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 12:11:29 PM »

ท่านนายกฯ เล่นกระดกทีหมดแก้ว ตกใจ ยอมแพ้เลยครับ ว่าแต่ แจ๊คแดเนี่ยล กลิ่นออกใหม้ๆกลิ่นถังหมักแต่ผสมโซดาโค๊กพอไปใหวครับ น้ำลายหก

เป็นเหล้าที่พูดได้ว่ากินอร่อยกินง่ายครับคุณจอย Cheesy พอจานมาเทลิ้นหมู+หูหมูแ้ก้วใส่ จานอีกใบใส่เอ็นไก่ชุบแป้งข้าวทอดกรอบน้องอีกคนเอาน้ำแข็งใส่แก้วเทน้ำแจก  ผมตะโกนสั่งต้มยำทะเลที่ร้านตามสั่งฝั่งตรงข้ามถนน  ต้มยำยังไม่ทันยกมาเลยครับ แต่ละคนหนุบๆหนับแป๊บเดียวก็ เหล้าหมด..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..ที่ลำปางพระเอกตายตอนจบทุกทีครับครือผมแประแระขาไม่มีแรงซึมกระทือแต่ก็ต้องบังคับตัวเองให้รักษาสติ เศร้า Cryขับรถกลับบ้านช้าๆ เศร้า..ไม่รู้จะกลัวไอ้พวกนักเลงขับสองแถวอะไรกันนักกันหนา โครงการรถเมล์รถแท๊กซี่มิเตอร์ตั้งไม่เคยสำเร็จเสียทีที่จังหวัดผม แค่พวกมันขู่จะก่อม๊อบก็ล้มโครงการเสียทันใด

ปล.เหล้าตัวนี้แลนดิ้งได้ซอฟมากครับตื่นมาตอนเช้าไม่มีอาการโอ๊กอาก หัวโล่งสบายไม่มีปวด ตอนตีสี่ลุกมาเข้าห้องน้ำมีอาการบ้านแกว่งนิดหน่อยครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #727 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 12:37:06 PM »

เหล้านอกส่วนมากจะไม่ค่อยมีปฎิกริยาตอนเช้าครับ ยิ่งได้เหล้ามาจากต่างประเทศ บรรยากาศดีๆไหลปรื๊ดๆเลยครับ::005::

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #728 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 01:13:37 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่กินเหล้า แต่ตื่นมาปวดหัวจี๊ด ยอดขายตก บอลโลกแย่งลูกค้า หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #729 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 02:04:07 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่กินเหล้า แต่ตื่นมาปวดหัวจี๊ด ยอดขายตก บอลโลกแย่งลูกค้า หัวเราะร่าน้ำตาริน

เย็นไว้ครับคุณใหม่พวกผมถูกบิ๊กซีแย่งลูกค้ามาเป็นปีๆแล้ว  การค้าเงียบสงัดหนี้ไม่ลดมาเป็นปีๆแล้ว แต่ยังคงกัดกรามแน่นครับ...สู้ๆครับ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #730 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 02:28:02 PM »

ร้านเหล้าแถวบ้านผม... เขาให้เด็กเสิร์ฟขึ้นเต้นแบบโคโยตี้คั่นรายการตอนดนตรีพัก... ไม่รู้ว่าเรียกลูกค้าได้เยอะรึเปล่า... เพราะผมไม่ได้ไปนานแล้ว... Grin Grin Grin

ตอนนี้ผมชักติดใจเหล้าขาวรัสเซียซะแล้วครับลุงจอย...

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #731 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 02:53:40 PM »

ร้านเหล้าแถวบ้านผม... เขาให้เด็กเสิร์ฟขึ้นเต้นแบบโคโยตี้คั่นรายการตอนดนตรีพัก... ไม่รู้ว่าเรียกลูกค้าได้เยอะรึเปล่า... เพราะผมไม่ได้ไปนานแล้ว... Grin Grin Grin

ตอนนี้ผมชักติดใจเหล้าขาวรัสเซียซะแล้วครับลุงจอย...

บางครั้งเสาร์-อาทิตย์ อากาศร้อนๆว๊อดก้ามะนาว เยี่ยม

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #732 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 03:09:19 PM »

เย็นไว้ครับคุณใหม่พวกผมถูกบิ๊กซีแย่งลูกค้ามาเป็นปีๆแล้ว  การค้าเงียบสงัดหนี้ไม่ลดมาเป็นปีๆแล้ว แต่ยังคงกัดกรามแน่นครับ...สู้ๆครับ

Grin เย็นอยู่ครับ ร้อนไปคงไม่ได้ประโยชน์อะไร Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #733 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 03:38:18 PM »

Cheesyเสาร์ที่แล้วเพื่อนชวนไปนั่งกินเหล้าก็อย่างเคยครับคงจะรู้ว่าขุดตัวผมยากเหมือนขุดตัวตุ่น Cheesy คิก คิก คือ ภาระผมเยอะครับ  ก็เลยสาธยายกับแกล้มเรียกน้ำลาย---ก๊วนนี้กินเหล้าไม่แพงเพราะกินนานกินจุ---ก็เลยเอาดีทางกับแกล้มกันครับ  "เฮียมาให้ได้นาไม่มาเสียใจแย่เลย ขอเตือน"  อาไรหอยนางรมสด+ยอดกระถินเหรอ   น้ำลายหก ไม่ช่ายไอ้นั่นหาที่ไหนกินก็ด้าย ตัวลิ่นน่ะเคยได้ยินไหม ผม " เฮ้ยไอ้บ้าสัตว์ป่าสงวนสงสารมัน อย่าไปทำมัน "--ไม่ได้ทำมันมาของมันเองเป็นชิ้นเลย ชิ้นละ 500 บาท  ตอนนี้ผัดพริกแกง ใส่จานเปลใหญ่อยู่บนโต๊ะแล้ว นี่ตกลงจะไม่กินใช่ไหมจะได้ไม่รอ รอสิ   น้ำลายหก

กินกับรีเจนซี่ครับ มีลูกเหนียงแกะ หนึ่งจาน ลูกสะตอแกะอีกหนึ่งจาน เป็นเครื่องเคียง ต้องขอบอกว่า อร่อยมากเนื้อกรุ๊ปๆมันๆถึงรสชาติ(คนทำเป็นคนปักษ์ใต้)  ลูกตอลูกเหนียงทำให้เหล้าบาดคอนุ่มขึ้นเยอะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ปล.เรียนท่านที่เคารพทุกท่าน กินรีเจนซี่โปรดระวังครับ ความเมามาเป็นสองระลอกครับ ระลอกแรกเมาสบายคลายเนื้อตัว หมดเกือบแบนเตรียมลุกไปขับรถกลับบ้าน  พอลุกปุ๊บบ้านหมุนหัวหนักก้นเตี้ยทันทีวันนั้นเดือดร้อนต้องมีคนพารถ+คนมาส่ง  เกรงใจชาวบ้านเขาจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2010, 03:49:59 PM โดย ...อภิสิทธิ์ ...รักในหลวงและพระเทพ » บันทึกการเข้า

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #734 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 06:02:59 PM »

เข้ามาทีไรเจอแต่ผู้ใหญ่คุยเรื่องกินเหล้า  เยาวชนอย่างแป๋งไปหานมกินดีกว่า คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 149
  พิมพ์