เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 08:34:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 65 66 67 [68] 69 70 71 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 452453 ครั้ง)
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1005 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 10:37:44 AM »

มื่อตะกี๊น้องโทรมาบอก... ว่าผลเลือดไม่ได้เป็นหวัด 2009 ครับ... แต่เป็นไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ B ที่กำลังระบาดใหม่... อาการที่เด่นชัดคือ... ปวดกล้ามเนื้อทั่วตัว... หมอบอกว่าถ้าไม่มีอาการอื่นแทรกซ้อน... พรุ่งนี้เย็นก็กลับมาพักที่บ้านได้ครับ... ไหว้

ดีใจด้วยครับครู  ขอให้หายเร็วๆสุขภาพแข็งแรงดังเดิมครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1006 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 10:47:29 AM »

ดีใจด้วยครับครูต้น

มื่อตะกี๊น้องโทรมาบอก... ว่าผลเลือดไม่ได้เป็นหวัด 2009 ครับ... แต่เป็นไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ B ที่กำลังระบาดใหม่... อาการที่เด่นชัดคือ... ปวดกล้ามเนื้อทั่วตัว... หมอบอกว่าถ้าไม่มีอาการอื่นแทรกซ้อน... พรุ่งนี้เย็นก็กลับมาพักที่บ้านได้ครับ... ไหว้

ดีใจด้วยครับครู  ขอให้หายเร็วๆสุขภาพแข็งแรงดังเดิมครับ

ขอบคุณครับ...  ไหว้

ออกจาก รพ.แล้วกะว่าจะให้แม่พักซักสองสามวัน... เพราะที่ผ่านมา... เวลาราชการมีสัปดาห์ละ ๘x๕=๔๐ ชั่วโมง... แต่ปกติแม่ทำงานสัปดาห์ละ ๑๐x๗=๗๐ บางช่วง ๑๒x๗=๘๔ ชั่วโมงต่อสัปดาห์เลยครับ... เป็นโอทีที่แม่ทำด้วยใจ... ไม่มีเบี้ยเลี้ยงซักสลึงเดียว...  เยี่ยม ผมเองยังทุ่มเทเวลาให้งานไม่ได้อย่างแม่เลย... แกห่วงนักเรียนจะอ่านหนังสือไม่ออกครับ... ต้องดูแลรับผิดชอบเด็ก L.D. ด้วยครับ...

...ต่อไปนี้จะคอยห้ามแม่ไม่ให้ทำงานหนักเกินร่างกายจะรับไหวครับ... ไหว้

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #1007 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 10:48:57 AM »

ดืมเข้าไป แล้วเมาทุกที..... ยิงปืนดีกว่าครับ

ถูกต้องครับ... ดื่มเหล้าไม่เมาไม่รู้จะดื่มทำไม... แต่ที่แน่ๆ ผมมั่นใจว่าทุกท่านที่คุยในกระทู้นี้... ล้วนแต่เคยดื่มเหล้า... แต่คงไม่มีใครยิมถูกเหล้าดื่มครับ... ไหว้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1008 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 11:03:18 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้าต้น ...... สบายอกสบายใจกันแล้ว

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #1009 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 03:14:27 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้าต้น ...... สบายอกสบายใจกันแล้ว

ขอบคุณครับลุงปู... ไหว้

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1010 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 06:50:19 PM »

แต่ละครั้ง เมื่อรวมตัว ไม่เคยต่ำกว่า"พันจอก"

Uploaded with ImageShack.us

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #1011 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 07:03:41 PM »

น่าสนุกมากครับจารย์ดม   นี่เป็นปาร์ตี้ขนาดย่อมๆเชียวครับ น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1012 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 07:07:00 PM »

แจมด้วยคน

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1013 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 07:17:29 PM »

ขายยามั่ง ครั้งนี้ กินกันเป็นแสน น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2010, 07:29:50 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #1014 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 07:54:43 PM »

ขายยามั่ง ครั้งนี้ กินกันเป็นแสน น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin

จริงครับ
คนนี้เป็นประธานจัดงานออกมาพูดเองครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #1015 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 07:56:07 PM »

รูปที่ท่านเห็นบนวอลล์แปเปอร์คือกรรมการจัดหาฝ่ายเครื่องดื่มหลักของงานนี้เลยครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1016 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 07:57:16 PM »

เอาละเหวย กระทู้เขาทำท่าจะกลายพันธุ์เสียแล้ว คริๆๆๆ

ตัวใครตัวมันละทีนี้............

แต่ก็นั่นแหละจะห้ามโบ๋เมา น่าว่าห้ามยากสักหน่อย ยังไงๆ ก็ขออภัย จขกท.ใว้ณ.ที่นี้ด้วย น๊ะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1017 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 08:07:48 PM »

เอาละเหวย กระทู้เขาทำท่าจะกลายพันธุ์เสียแล้ว คริๆๆๆ

ตัวใครตัวมันละทีนี้............

แต่ก็นั่นแหละจะห้ามโบ๋เมา น่าว่าห้ามยากสักหน่อย ยังไงๆ ก็ขออภัย จขกท.ใว้ณ.ที่นี้ด้วย น๊ะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลืม..กระทู้นี้เค้าฝรั่งกินเหล้า .... บู่ บู่ บู่

แต่น่านะ เอาเบียร์เยอรมันของฝรั่งมาพูดกันมั่ง เมาเหมือนกัน   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1018 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 08:15:11 PM »

หุๆ ไปกลับ สองพันกิโล ในยี่สิบชั่วโมง เพื่อมาเมา คริๆๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1019 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 08:19:37 PM »

ลืม..กระทู้นี้เค้าฝรั่งกินเหล้า .... บู่ บู่ บู่

แต่น่านะ เอาเบียร์เยอรมันของฝรั่งมาพูดกันมั่ง เมาเหมือนกัน   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จัดไป ใครถามตอบเอาเองแล้วกัน เพราะรู้ดีกว่าใคร ผมจำอะไรไม่ได้แล้ว หุๆ

หน้า: 1 ... 65 66 67 [68] 69 70 71 ... 149
  พิมพ์