เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 08:24:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 95 96 97 [98] 99 100 101 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 452081 ครั้ง)
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1455 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 04:04:59 PM »

ห่านเทาตอนนี้มีขายที่เซเว่นแล้วนะครับ แต่แพงโครตๆครึ่งลิตรแปดร้อยกว่า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #1456 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 04:21:39 PM »

ห่านเทาตอนนี้มีขายที่เซเว่นแล้วนะครับ แต่แพงโครตๆครึ่งลิตรแปดร้อยกว่า

Ha Ha  ฮา  ลำปางมี  "7"  แล้วเหรอคร๊า   ทันสมัยน๊ะ  ฮา

ดื่มเข้าไปเถอะคร๊า  หาเงินแล้วไม่ใช้  จะหาไปทำอะไร  ฮา
เวลาเมา  อย่าเสียงดังร้องเพลง "LOBO"  น๊ะคร๊า  เดี๋ยวเจ้  แก "ฆ้อน" คร๊า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1457 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 05:30:08 PM »

Ha Ha  ฮา  ลำปางมี  "7"  แล้วเหรอคร๊า   ทันสมัยน๊ะ  ฮา

ดื่มเข้าไปเถอะคร๊า  หาเงินแล้วไม่ใช้  จะหาไปทำอะไร  ฮา
เวลาเมา  อย่าเสียงดังร้องเพลง "LOBO"  น๊ะคร๊า  เดี๋ยวเจ้  แก "ฆ้อน" คร๊า

นี่ป้า มีแต่คนเขาพูด "ลำปางหนาวมาก"  แต่ไม่เคยมีใครสักคนเขาพูดว่า "ลำปางบั้นนอก"  และไอ้กระผมนี่นอกจากจะขี้นอกแล้วยังขี้เหนียวอีกต่างหากแปดร้อยเติมตังค์อีกนิดได้แจ๊คแดเนี่ยลแล้วแถมยังได้บอยคอตไอ่ฝรั่งเศสมันอีกด้วย(หนอยทำมาช่วยเหลือไอ้ฮุนซวยหวังสัมปทาน)

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1458 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 11:14:32 AM »

ผ่านไปแถวๆ หลังไนท์บาซ่าร์ เชียงใหม่... หลเดินเข้าไปในร้านขายเหล้า... ไปสะดุดตาเจ้าห่านเทานี่แหละครับ... ว่าจะสอยมาแล้ว... แต่นึกขึ้นได้ว่า... ราสเบอร์รี่ยังเหลือเกือบเต็มขวด... เลยยับยั้งชั่งใจไว้... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1459 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:34:26 PM »

เมื่อคืนผมลองแอ๊ปโซลูท(แช่ฟรีซ2คืน)เย็นจัดมากจนไอน้ำที่มาเกาะขวดเป็นฝ้าน้ำแข็ง  ตกใจหน้าซีด ผมลองกระดกเพียวๆทีละครึ่งแก้วปากกว้างปรากฏว่าความเย็นทำให้ไม่บาดคอเลยครับ ผมกระดกติดๆกันได้ห้าแก้วก็ลาโรงสะดุ้งตื่นตอนตีสามแสบท้องไปหมดจนต้องดื่มนมไปช่วยหนึ่งกล่อง แล้วหลับต่อตื่น แปดโมงกว่าเมียด่าขรม แต่ก็สดชื่นครับ(ได้นอนหลับสิบชั่วโมง) Grin

ตกใจ ทั่นนายกช่างกล้า ตกใจ

Grin ถ้า 7/11 มีขาย ให้ลองไปดูที่ร้านส่งครับ เพราะราคาร้านส่งอาจจะถูกกว่า อย่าง Absolut ทุกกลิ่นรวมทั้ง Vodka ดั้งเดิมด้วย ขวดขนาด 700 ml. ราคาร้านส่งถูกกว่า 7/11 หรือในห้างเกือบ 100 บาทครับ ถ้า 7/11 มีขายส่วนใหญ่ร้านส่งจะมี Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1460 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:35:07 PM »

นี่ป้า มีแต่คนเขาพูด "ลำปางหนาวมาก"  แต่ไม่เคยมีใครสักคนเขาพูดว่า "ลำปางบั้นนอก"  และไอ้กระผมนี่นอกจากจะขี้นอกแล้วยังขี้เหนียวอีกต่างหากแปดร้อยเติมตังค์อีกนิดได้แจ๊คแดเนี่ยลแล้วแถมยังได้บอยคอตไอ่ฝรั่งเศสมันอีกด้วย(หนอยทำมาช่วยเหลือไอ้ฮุนซวยหวังสัมปทาน)

ถูกใจ อิๆ หากอยู่ใกล้ๆ จะชวนมากินลุงแจ็ค แถวบ้านผม เจ็ดร้อยบาทไทยนี่ หาได้ตั้ง1ลิตร แนะครับ อิๆ แต่อาจมีความผิดสองอย่าง ทั้งทางโลกและทางธรรมหุๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1461 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 02:50:49 PM »

Grin ถ้า 7/11 มีขาย ให้ลองไปดูที่ร้านส่งครับ เพราะราคาร้านส่งอาจจะถูกกว่า อย่าง Absolut ทุกกลิ่นรวมทั้ง Vodka ดั้งเดิมด้วย ขวดขนาด 700 ml. ราคาร้านส่งถูกกว่า 7/11 หรือในห้างเกือบ 100 บาทครับ ถ้า 7/11 มีขายส่วนใหญ่ร้านส่งจะมี Grin

ขอบคุณครับคุณใหม่  ไหว้ ตั้งแต่ตั้งกระทู้นี้มาผมกินเหล้ามีสไตล์ขึ้นเยอะครับ ตอนนี้ช่องฟรีตผมเหล้าทุกอย่างที่มีเข้าไปสถิตอยู่ในนั้นหมดครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1462 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 03:30:02 PM »

ถูกใจ อิๆ หากอยู่ใกล้ๆ จะชวนมากินลุงแจ็ค แถวบ้านผม เจ็ดร้อยบาทไทยนี่ หาได้ตั้ง1ลิตร แนะครับ อิๆ แต่อาจมีความผิดสองอย่าง ทั้งทางโลกและทางธรรมหุๆๆ
[/quote]

ขอบคุณครับลุงเข้มราคาเร้าใจจริงๆ ไหว้ ว่าแต่ตอนเช้าต้องเตรียมผ้าผืนใหญ่ๆไว้เช็ดขี้ตาหรือเปล่าครับ(อ่ะ ล้อเล่นครับ ไหว้ )  เดือนก่อนเพื่อนเอาแอ๊ปโซลูทหนึ่งลิตรมาจากแม่สายราคา700บาทมากินกันผมเมากลับมานอนตื่นมาปวดหัวเหมือนถ่วงตะกั่วเลยครับแต่ทางใต้ของมาจากมาเลย์ของดีกว่าแม่สายแน่นอนครับ

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #1463 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 04:13:16 PM »

ขอบคุณครับลุงเข้มราคาเร้าใจจริงๆ ไหว้ ว่าแต่ตอนเช้าต้องเตรียมผ้าผืนใหญ่ๆไว้เช็ดขี้ตาหรือเปล่าครับ(อ่ะ ล้อเล่นครับ ไหว้ )  เดือนก่อนเพื่อนเอาแอ๊ปโซลูทหนึ่งลิตรมาจากแม่สายราคา700บาทมากินกันผมเมากลับมานอนตื่นมาปวดหัวเหมือนถ่วงตะกั่วเลยครับแต่ทางใต้ของมาจากมาเลย์ของดีกว่าแม่สายแน่นอนครับ

Ha Ha ฮา  แกไม่มี  "ปัญญา" กินหรอกคร๊า  เจ็ดแปดร้อย  ฮา

ออกจากบ้าน “เจ๊”   แกก็ให้สตางค์  ห้าหกสิบบาทติดกระเป๋า  นั่งสามล้อกลับบ้าน  ฮา

สิ้นเดือนที  “เจ๊” แก  ก็ถือ "สตางค์"  ไปเคลียร้านเหล้า  ทีนึง
แหม  กว่าจะจ่ายได้  ดูแล้วดูอีก  ว่ากินอะไรบ้าง  กินกี่คน  ฮา

เพราะข่าวแกดังคร๊า  คิดจะ “เทคโอเวอร์”  ร้านทองเจ้าอื่น  ฮา

เจ๊แกเลยคิด  “สะระตะ”   แล้วออกมาตราการ  "บังคับ"   คร๊า

แหมคนอะไร  "หล่อก็หล่อ"  สตางค์ก็มี  ดั้นมีดนตรี  ใน  "หัวจาย"   ฮา

ถ้าปล่อย  “เสือ” เข้าป่า   แล้วตามกลับคืน  “ยาก”    คร๊า  ฮา

ยายเคยเอารถข้ามไป “ท่าขี้เหล็ก”  แล้ววิ่งไป “เชียงตุง”  เตลิดไปถึง “เมืองลา”  ฮา
พอข้ามจากด่านไปแล้ว  ก็แวะซื้อ “เสบียง”  ที่มีจุดวาบไฟ สูงๆ  ฮา

เดินเข้าร้าน  Duty Free  ของ  “บุญรอด”  (เขาไม่ได้ขึ้นป้ายน๊ะคร๊า)  หาของแปลก
ของที่นี่  ยายรับประกันคร๊า  “แท้”   กินแล้วไม่ปวด “ขมับ”  หรือ “ตับ” ประการใด  ฮา

แล้ว “Grey Goose” ไอ้  “ห่านตุ๊ด”   เป็นอย่างไรบ้างคร๊า    “แซบ บ่”  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1464 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 05:27:12 PM »

หู...อ่านโพสป้าบร๊าแล้วขนลุกเลยต้องรีบเหลียวมองซ้ายมองขวาว่าเอ.. ป้าบร๊านี่คนแถวๆถนนบุญวาทย์นี่หรือเปล่า คือทำไมมารู้ได้ว่ายัยเจ๊ของผมมันเขี้ยวสุดๆ    คิก คิก  มาใจชื้นขึ้นมาหน่อยก็ตรงข้อมูลผิดพลาดเรื่องหล่อนี่แหละ555 ผมมันคนหล่อประหลาดครับ55 คิก คิก

ขอบคุณมากๆครับสำหรับข้อมูลดูตี้ฟรี  ทุกวันนี้ผมสนใจแต่สองเรื่องเองครับ---ซื้อกระสุนที่ไหนถูก---และซื้อเหล้าที่ไหนถูก(และแท้ๆๆ)เกย์กูสนี่ผมมาร์คไว้แล้วแหละ --รอสักสี่ซ้าห้าวันให้ผมหายเหม็นขี้หน้าไอ้ปิแอร์ แวงซองสะก่อน ผมถึงจะบึ่งไปโฉบที่เซเว่นส์ น้ำลายหก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1465 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:10:04 PM »

หู...อ่านโพสป้าบร๊าแล้วขนลุกเลยต้องรีบเหลียวมองซ้ายมองขวาว่าเอ.. ป้าบร๊านี่คนแถวๆถนนบุญวาทย์นี่หรือเปล่า คือทำไมมารู้ได้ว่ายัยเจ๊ของผมมันเขี้ยวสุดๆ    คิก คิก  มาใจชื้นขึ้นมาหน่อยก็ตรงข้อมูลผิดพลาดเรื่องหล่อนี่แหละ555 ผมมันคนหล่อประหลาดครับ55 คิก คิก

ขอบคุณมากๆครับสำหรับข้อมูลดูตี้ฟรี  ทุกวันนี้ผมสนใจแต่สองเรื่องเองครับ---ซื้อกระสุนที่ไหนถูก---และซื้อเหล้าที่ไหนถูก(และแท้ๆๆ)เกย์กูสนี่ผมมาร์คไว้แล้วแหละ --รอสักสี่ซ้าห้าวันให้ผมหายเหม็นขี้หน้าไอ้ปิแอร์ แวงซองสะก่อน ผมถึงจะบึ่งไปโฉบที่เซเว่นส์ น้ำลายหก

หุๆ ตีคราด กระทบวัว แท้ๆ

กินๆไปเหอะท่าน......เดี๋ยวชักช้าตับแข็งซ๊ะก่อน อดน๊ะ จะบอกให้ หุๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1466 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:32:44 PM »

ท่าน นายกฯ ไม่ลองยาดองสูตรเย็น แถวตลาดทุ่งเกวียนบ้างหรือครับ ผมว่าเข้าท่าดีนะครับ น้ำลายหก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1467 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 05:26:17 PM »

ไม่เอาเลยครับพี่จอย สรถ.แถวบ้านผมมีการเอาปลายตอกจุ่มแลนเนทแล้วเอาไปคนในถัง นัยว่าเพิ่มดีกรี  หลังๆนิยมทำกันเป็นที่แพร่หลาย ตกใจหน้าซีด โดนชก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1468 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 05:00:03 PM »

ไม่ใช่ครับพี่ เป็นแค่ตัวยา เขาขายเป็นขวดโหล เพียงแต่เราเอาเหล้าขาวมาดอง รสชาดหอมหวานออกเย็นๆครับ น้ำลายหก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1469 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 05:02:58 PM »

น้าจอยไปดื่มที่ สปป.มาเป็นไงมั่งครับ

หน้า: 1 ... 95 96 97 [98] 99 100 101 ... 149
  พิมพ์