เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:39:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 122 123 124 [125] 126 127 128 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 453435 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1860 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 05:26:31 PM »

อยากไปเยือนมัมคอกเทล... สักเพลา... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1861 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 06:29:47 PM »

กระทู้เห็นแล้วน้ำลายหกเลยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1862 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 10:55:42 PM »

นี่ถ้าอยู่ไกล้ๆกันผมจะพาแม่ละอ่อนไปชิมเยลลี่  Cheesyลำปางไม่มีร้านเหล้าที่เป็นมือโปรอย่างพี่ใหม่  มันแสนsad จริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน---พี่ใหม่ครับผมมีไก่แช่เหล้าทำเสร็จเมื่อวานแช่อยู่ในตู้เย็น Cheesy--เอ...ไก่แช่เหล้านี่กินกับอะไรอร่อยครับ บรั่นดี หรือวิสกี้ หรือแอ๊ปโซลูท(หลังๆตัวนี้ไม่ค่อยจะกินstolicอร่อยกว่ามาก) น้ำลายหก

Grin แหม ผมยังไม่โปรครับทั่นนายก Grin
 Grin ไก่แช่เหล้า เอาเหล้าอะไรแช่ครับ Grin

ไปรับน้ำใจมีดีกรีมาหนึ่งจอก...ณ.   Mom Cocktailตาคลี่ครับ...ขอบคุณมากครับพี่ ไหว้
Shot at 2012-06-06

Grin ลุงแจ๊คขวดนี้ เป็นของขวัญจากน้าเข้ม (Udomkd) ครับ ตาสินได้เปิดคนแรกเลย Grin

แบบนี้ต้องหลอกสาวๆไปเที่ยว น้ำลายหก

Grin หลอกมาเผื่อผมด้วยนะพี่จอย 555 Grin
ตั้งนานเน๊อะน้าใหม่ กว่าจะมีคนไปเปิดซิงคฺ อิๆๆ

รีบไปครับ ช้าหมด อดอย่าว่ากัน อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1863 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 10:57:54 PM »

อยากไปเยือนมัมคอกเทล... สักเพลา... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้

อย่าช้าครูต้น อิๆๆ ที่จริงไม่ไกลเลยน๊ะ จากชัยภูมิ -ตาคลี อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #1864 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 12:35:32 AM »

ฝรั่งกินเหล้ากันยังไงผมไม่รู้ แต่พี่ต่อเพื่อนพี่ใหม่กินว๊อดก้าแล้วล้างปากด้วยแบลคเลเบิล

ป๋ามะขิ่น3ทุ่มกินแบลค เที่ยงคืนเริ่มกินตากิล่าล้างปากด้วยไฮเนเก้น....ตากิล่าหมด คุณพี่สั่งว๊อดก้ามาถองกันต่ออีกครึ่งขวด พอตี4ผมแทบโดดทะเลหนีกันเลยทีเดียว  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

What man is a man , who does not make the world better?
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1865 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 06:31:25 AM »

กินแล้วเมามั้ย นายใหม่ น้ำลายหก

Grin เมาครับ Grin
 Grin รสชาติเป้นไง ต้องถามตาสิน แวะมาชิมไปแล้ว Grin
แบบนี้ต้องหลอกสาวๆไปเที่ยว น้ำลายหก

ชวนไปดีดีสาวๆคงไม่ไปด้วยใช่มั้ยครับ  ถึงต้องได้ใช้วิธีหลอกไป  น่าสงสาร คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1866 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 12:54:02 AM »

Grin Jelly Cocktail Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1867 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 10:18:45 AM »

ไม่ใหว..ร้านน้าใหม่..เวลาเราไป มีแต่เจ้าของร้านกะเรา และโต๊ะ

แต่พอเราไม่ไป สาวๆเต็มร้านเลย อิๆๆ

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1868 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 10:27:34 AM »

ไม่ใหว..ร้านน้าใหม่..เวลาเราไป มีแต่เจ้าของร้านกะเรา และโต๊ะ

แต่พอเราไม่ไป สาวๆเต็มร้านเลย อิๆๆ

ปวดกบาลแทนเลย- Cheesy Cheesy Grin-เจ้าของร้านดันไม่กินเหล้าเสียด้วย  คิก คิก คิก คิก Grinยังดีอยู่อย่างครับชงเหล้าได้น่ากินมากๆ แถมมีเพื่อนคุยเรื่องปืน อันหลังนี่สำคัญมากครับ ทุกวันนี้ผมไม่กล้าคุยเรื่องปืนกับคนนอกวงการ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1869 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 10:30:29 AM »

ปวดกบาลแทนเลย- Cheesy Cheesy Grin-เจ้าของร้านดันไม่กินเหล้าเสียด้วย  คิก คิก คิก คิก Grinยังดีอยู่อย่างครับชงเหล้าได้น่ากินมากๆ แถมมีเพื่อนคุยเรื่องปืน อันหลังนี่สำคัญมากครับ ทุกวันนี้ผมไม่กล้าคุยเรื่องปืนกับคนนอกวงการ
"ทั่น"แวะไปเสวนากับน้าใหม่มาแล้วหรือครับ อิๆๆ

ปวดหัวกะร้านแก อยู่ติดถนน แต่ไม่มีฝา ไม่มีประตู...เหล้าเต็มร้าน น่าไปขโมยจังเลย อิๆๆ

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1870 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 10:34:53 AM »

อยากไปมากๆครับลุงเข้ม  Cheesyทุกวันนี้ผมเหมือนติดคุก เศร้า ออกไปไหนไกลๆไม่ได้เลย ถึงออกได้ก็มีผู้คุมคุมแจ เศร้า--วีดีโอคลิปร้านมัมมีกี่อันไล่ดูหมด Cheesy

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1871 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 03:38:56 PM »

อยากไปมากๆครับลุงเข้ม  Cheesyทุกวันนี้ผมเหมือนติดคุก เศร้า ออกไปไหนไกลๆไม่ได้เลย ถึงออกได้ก็มีผู้คุมคุมแจ เศร้า--วีดีโอคลิปร้านมัมมีกี่อันไล่ดูหมด Cheesy
55+ แสดงว่าประวัติไม่ดี...ตำรวจไม่เชื่อ อิๆๆ

หากผมไปเหนืออีกครา จะแวะเสวนากับทั่นสักเพลา สะดวกไม๊ครับ? อิๆๆ

ผมก็ชวนเมาไปเรื่อยแหละ อย่าเอาอะไรจริงจังกะผม อิๆๆ

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1872 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 06:06:47 PM »

55+ แสดงว่าประวัติไม่ดี...ตำรวจไม่เชื่อ อิๆๆ

หากผมไปเหนืออีกครา จะแวะเสวนากับทั่นสักเพลา สะดวกไม๊ครับ? อิๆๆ

ผมก็ชวนเมาไปเรื่อยแหละ อย่าเอาอะไรจริงจังกะผม อิๆๆ

หรือจะมาเมืองชล บางแสน ศรีราชา  ชวนผมด้วยน่ะครับ ลุงเข้ม Grin Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1873 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2012, 09:32:12 AM »

หรือจะมาเมืองชล บางแสน ศรีราชา  ชวนผมด้วยน่ะครับ ลุงเข้ม Grin Grin
บ๊ะ น้ามะเอ็มชวนประลอง ทางฝั่งนั้น ก็ยังไม่ได้ไปครับ คงจะมีโอกาส สักคราครับ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1874 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2012, 09:22:54 PM »

Grin ใครมาร้านผมช่วงนี้ ทุกศุกร์/เสาร์ มีโฟล์คซองให้ฟังด้วยนะ Grin

หน้า: 1 ... 122 123 124 [125] 126 127 128 ... 149
  พิมพ์