เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:43:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 123 124 125 [126] 127 128 129 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 453652 ครั้ง)
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1875 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 04:22:42 PM »

อยากไปมากๆครับลุงเข้ม  Cheesyทุกวันนี้ผมเหมือนติดคุก เศร้า ออกไปไหนไกลๆไม่ได้เลย ถึงออกได้ก็มีผู้คุมคุมแจ เศร้า--วีดีโอคลิปร้านมัมมีกี่อันไล่ดูหมด Cheesy
55+ แสดงว่าประวัติไม่ดี...ตำรวจไม่เชื่อ อิๆๆ

หากผมไปเหนืออีกครา จะแวะเสวนากับทั่นสักเพลา สะดวกไม๊ครับ? อิๆๆ

ผมก็ชวนเมาไปเรื่อยแหละ อย่าเอาอะไรจริงจังกะผม อิๆๆ

ใช่ครับพี่เข้มในอดีตผมหัวราน้ำมากครับแถมมีเรื่องผู้หญิงให้แม่ละอ่อนแกร้อนใจอีก  เดี๋ยวนี้เวลาไปกินเหล้าต้องแอบใช้เวลาสองทุ่ม-สี่ทุ่ม ซึ่งเป็นเวลาเล่นแบดมินตัน แอบไปกิน ผมถึงติดนิสัยยกเพียวๆไงครับ---ถ้าพี่เข้มมาลำปางผมจะชวนตาโต้งไปนั่งกินด้วยครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1876 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 04:28:52 PM »

เพราะหลงเชื่อป้าบร๊าแท้ๆเลยหลงผิดไปซื้อเจ้าห่านเกย์มากินแพงบรมครับ แพงมากๆครับ ครึ่งกลมแปดร้อยกว่าบาท  รสชาติขื่นไม่หอมสู้แอปโซลูทไม่ได้  สู้สโตลิคชันย่าไม่ได้---แต่ต้องยอมรับอยู่อย่างเจ้าห่านเกย์นี่ดีกรีแรงมากๆครับผมว่าสี่สิบกว่าห้าสิบดีกรีครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1877 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 04:41:25 PM »

อยากไปมากๆครับลุงเข้ม  Cheesyทุกวันนี้ผมเหมือนติดคุก เศร้า ออกไปไหนไกลๆไม่ได้เลย ถึงออกได้ก็มีผู้คุมคุมแจ เศร้า--วีดีโอคลิปร้านมัมมีกี่อันไล่ดูหมด Cheesy
55+ แสดงว่าประวัติไม่ดี...ตำรวจไม่เชื่อ อิๆๆ

หากผมไปเหนืออีกครา จะแวะเสวนากับทั่นสักเพลา สะดวกไม๊ครับ? อิๆๆ

ผมก็ชวนเมาไปเรื่อยแหละ อย่าเอาอะไรจริงจังกะผม อิๆๆ

ใช่ครับพี่เข้มในอดีตผมหัวราน้ำมากครับแถมมีเรื่องผู้หญิงให้แม่ละอ่อนแกร้อนใจอีก  เดี๋ยวนี้เวลาไปกินเหล้าต้องแอบใช้เวลาสองทุ่ม-สี่ทุ่ม ซึ่งเป็นเวลาเล่นแบดมินตัน แอบไปกิน ผมถึงติดนิสัยยกเพียวๆไงครับ---ถ้าพี่เข้มมาลำปางผมจะชวนตาโต้งไปนั่งกินด้วยครับ
โต้งใหนครับ ที่อ้วนๆ ชอบเล่นวิทยุสมัครเล่นด้วยหรือเปล่า..? หากคนนั้นเคยตำจอกกันแล้ว ที่เชียงใหม่ อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1878 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 04:48:26 PM »

รสเหล้า..เชื่อลิ้นคนอื่นไม่ได้หรอกครับ ต้องเอาลิ้นเราเองชิม ว่ามันพอดีกะเราหรือเปล่า อิๆๆ

แนะนำ เบอเบิ้ลครับ ทั่นนายก พักนี้ผมชอบเบอเบิ้ล,,,

อยากแรงๆ ก็ ไก่งวงมหาภัย 50.5ดีกรี แรงพอไม๊... แถวท่าขี้เหล็กมีเยอะครับ ราคาน่าซื้อหาด้วย ในบ้านเราค่อนข้างหายากหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2012, 08:57:22 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #1879 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 04:54:58 PM »

พี่ใหม่ Double Black Labelมันต่างกับBlackปกติที่พวกเราแหลกกันตรงไหนอ่ะ?

แล้วดับเบิลแบลคกับเพียวมอลท์ อะไรอร่อยกว่า ?

Grin

ดับเบิ้ลแบลค  ออกเปรี้ยวนิดหนึ่ง  แต่ไม่หอมเท่า  กรีน

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1880 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 04:57:07 PM »

ใช่ครับพี่เข้มตาโต้งอ้วนๆ-คนนั้นแหละครับลำปางมีคนเดียว555 Cheesy  ----ไก่งวงมหาภัยนี่ยี่ห้ออะไรครับ  ระหว่างนี้ผมกินอยู่สองยี่ห้อคือแจ๊คแดเนียลกับแอ๊ปโซลูทแมงโก้ครับ  แมงโก้รสชาติดีมากๆครับดีกว่าราสเบอรี่อีก เยี่ยม

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1881 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 06:57:13 PM »

พี่ใหม่ Double Black Labelมันต่างกับBlackปกติที่พวกเราแหลกกันตรงไหนอ่ะ?

แล้วดับเบิลแบลคกับเพียวมอลท์ อะไรอร่อยกว่า ?

Grin

ดับเบิ้ลแบลค  ออกเปรี้ยวนิดหนึ่ง  แต่ไม่หอมเท่า  กรีน
หากแต่คอมเม้นต์คนนี้ เชื่อถือได้ 55+++

สวัสดีครับพี่ป้อม คิดถึงมากมายครับ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1882 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 07:06:25 PM »

ใช่ครับพี่เข้มตาโต้งอ้วนๆ-คนนั้นแหละครับลำปางมีคนเดียว555 Cheesy  ----ไก่งวงมหาภัยนี่ยี่ห้ออะไรครับ  ระหว่างนี้ผมกินอยู่สองยี่ห้อคือแจ๊คแดเนียลกับแอ๊ปโซลูทแมงโก้ครับ  แมงโก้รสชาติดีมากๆครับดีกว่าราสเบอรี่อีก เยี่ยม

นี่ครับทั่นนายก ลองหามาชิมดู ระบุว่า ตัว 101Proof น๊ะครับ 80Proof ไม่อร่อยเท่า อิๆๆ ท่าขี้เหล็ก มีให้หาเยอะครับ ส่วนในเมือลำปางและเชียงใหม่ ไม่แน่ใจ เพราะไม่มีตัวแทนนำเข้าซ๊ะแล้วในไทย(ข่าวว่า เท็จจริงแค่ใหน ไม่รู้)

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #1883 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 08:39:24 PM »

ท่าจะต้องหามาลองซะแล้วสิ.....คือว่าชอบของแรงอ่ะครับ Wink Cheesy
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1884 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 08:42:09 PM »

ท่าจะต้องหามาลองซะแล้วสิ.....คือว่าชอบของแรงอ่ะครับ Wink Cheesy
                   ของลุงหลวงแรงจริงๆ  ทั้งเหล้าทั้งกามสูตร    ยิ้มีเลศนัย

ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #1885 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 09:03:35 PM »

จ๊ากส์.........เอาสองกระทู้มารวมกัน ขำก๊าก ขำก๊าก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1886 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 09:00:51 AM »

มันแรง แต่นุ่มมากครับท่านหลวงรินฯ เหมาะกับการกระดกเพียวๆ ไม่เหมาะที่จะมิ๊กกับอย่างอื่น ดีที่สุด ก็น้ำแร่ดีๆเย็นๆ กระดกตามหลังครับ แถบเมืองกรุงหรือแถบตะวันออก น่าจะหาได้ไม่ยากครับ ร้านเหล้าใหญ่ น่าจะมี หรือไม่ก็ ดิวตีฟรีสนามบินมีแน่นอน หายาก ก็ไปชายแดน แถบลาวจะถูกกว่าแถบพม่าอีกครับ อิๆๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #1887 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 09:58:27 AM »

โดยปกติวิสกี้ผมชอบเขย่าน้ำแข็งอยู่แล้วครับ  ถ้าว๊อดก้าหรือเตกิล่าชอบเพียว

เหล้าไทยต้องผสมม่ายงั้นไม่อร่อย  พัทยาเหนือมีสโตร์เหล้าน่าจะมี

หรืออีกทีก็ดิวตี้ฟรีที่สนามบินอู่ตะเภา  ขอบคุณที่แนะนำครับ ไหว้
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #1888 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:14:20 PM »

ท่านหลวงรินฯหาเจอยังครับ?

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1889 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:32:53 PM »

ชั่วโมงนี้ กระทู้นี้ทำอะไรผมไม่ได้ ถ้าเปิดก่อนนี้อาจจะมีอาการพะอืดพะอม ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 123 124 125 [126] 127 128 129 ... 149
  พิมพ์