เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 11:20:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...ก็ฉันสวยเลือกได้นี่ ...‏  (อ่าน 4771 ครั้ง)
ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 07:07:08 PM »

แปลก....ดูที่หัวข้อกระทู้ ทำไมหน้า 2 มันขึ้นก่อนหน้า 1  ยิ้มีเลศนัย

เป็นที่ระบบของคอมหรือเปล่าครับ
J_D
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 08:49:15 PM »

จากประสบการณ์ส่วนตัวนะ  พวกสวยเลือกได้มักจะไม่ได้สวยเด่นอะไรมากมาย 555

ชาติ         = บึง
คนในชาติ = ปลาในบึง

ปลามาแล้วก็ไปแต่บึงอยู่มาก่อนและต้องอยู่ต่อไป  บึงสำคัญกับปลาทุกตัวและสำคัญกว่าปลาทุกตัว  อย่างเอาแต่กินแล้วก็ขี้ใส่บึงอย่างเดียว
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 10:45:29 PM »

ไม่ใช่ "สวยเลือกได้" หรอก เพียงแต่เธอยังไม่เจอคนที่ "ใช่" จริงๆมากกว่า .... และคนที่ใช่ก็มาหาเมื่ออายุ 38

เธอซื้อขนมเค้ก เพียงเพราะอยากเสพความงาม  โดยหวังผลพล่อยได้คือการ กิน ที่หลัง .......  เธอเป็นพวก ซื้อ เค้กไว้เชยชม ขณะที่มือก็คว้าขนมไข่ใส่ปาก เพราะชอบรสชาดขนมไข่มากกว่า  Smiley

....ตามล่า...อีตอแหล
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 06:21:29 AM »

คนสวยเห็นรูปโฉมตนเป็นปมเด่น ... ชีวิตเพียงกังวล สนใจ ในการรักษารูปโฉมนั้น    หัวเราะร่าน้ำตาริน
prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 08:10:38 AM »

เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 08:10:59 AM »

เสร็จครูจนได้  Grin

โห ครู เอะอะให้ขึ้นครูไว้ก่อน

ผมว่านะ เมื่อก่อนผมประพฤติตัวเป็นคนดี จีบหญิงกี่คนก็ไม่เคยได้ เพราะว่าผู้หญิงชอบพวกผู้ชายกะล่อน พวกเจ้าชู้

ต่อมาผมคิดว่าทำดีไม่ได้ดีก็เลยทำชั่วเลยละกัน  ในที่สุดก็มี ญ เคราะห์ร้ายหลุดเข้ามาในชีวิตนางหนึ่งครับ
และวันนึงเธอก็บอกผมว่า"ผู้ชายแต่ละตัวอะ ดี ดี ทั้งนั้น"   เฮ้อ !  (ตอน "ดี ดี" เน้นเสียงด้วยครับ)

อ้าว อ้าว   ตัวเองรบแล้วไม่ชนะเอง  ไหง๋ลากผมไปเกี่ยวข้องด้วยละ บู่ Grin

เสร็จครูจนได้  Grin
พี่เบิ้ลคิดอะไรอยู่ครับ Grin Grin ขำก๊าก

ลุงบาร์ทคิดไปก่อนแล้วมั้ง......คิคิ
ก็เห็นพี่เบิ้ลบอกว่าเสร็จครู แล้วบังเอิญจริงๆที่พี่เบิ้ลก็ดันเป็นครู ผมก็เลยสงสัยไงครับว่ากำลังคิดอะไรอยู่ Grin

รับทราบคราบลุง........^^

คิดหมือนกับที่พี่โป้งและลุงบาร์ทคิดนั่นแหละครับ Grin
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 10:11:19 AM »

เอาประวัติช๊านมาลงทามม๊ายยยยยย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมยังรอซับน้ำตาให้น้องโอเสมอนะจ๊ะ...หลงรัก

ผู้โชคดีรายที่ ๑ นายรุต สูงหล่อ การศึกษาสูง หน้าที่การงานน่านับถือ แข็งแรง ดูเป็นคนอบอุ่น เร้าใจมาก เป็นผู้ใหญ่ ไม่น่ากลัว ไม่เป็นเกย์เลย  ไม่เจ้าชู้แน่นอน มีอารมณ์ขัน มีธิดา ๒ คน..

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 10:12:14 AM »

ก๊าก ก๊าก ก๊า กา กา

ขอบคุณมากครับคุณจ้าว เรื่องนี้เยี่ยมมาก ผมขอก๊อปส่งให้สาวนะครับ อิ อิ

Thou shalt not rely on help from the stranger.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 10:24:38 AM »

ก๊าก ก๊าก ก๊า กา กา

ขอบคุณมากครับคุณจ้าว เรื่องนี้เยี่ยมมาก ผมขอก๊อปส่งให้สาวนะครับ อิ อิ

บู่ บู่ บู่
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 10:26:41 AM »

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 10:40:16 AM »

เอาประวัติช๊านมาลงทามม๊ายยยยยย หัวเราะร่าน้ำตาริน

นี่เจ้โอ..เวลาไกล้หมดแล้วนะครับ อันดับแรกเก็บถ้วยรางวัลชนะเลิศแข่งขันยิงปืน-ใบประกาศนียบัตรอบรมยิงปืน(ศรภ. พีพีซี)ที่วางโชว์ๆไว้ใส่ลังครับ  อันดับสองปืนที่วางนู่นอันนี่อันเต็มบ้านไปหมดเก็บมิดชิดครับ  อันดับสามกางเกงยีนส์กางเกงรถถังรองเท้าบู้ทเก็บเข้าตู้ครับห้ามใส่ อิโตคิน-วาโก้เบ้าท์ มีใส่ไหมครับไม่มี-ซื้อ  อันดับสี่ทำผมฟูๆบ้างครับหรือไม่ก็ผมยาวนางเอกไปเลยว่าแต่มีร้านทำผมดีๆประจำๆบ้างไหมครับ อันดับห้าเวลาเดินห้ามเดินแบบสวนสนามที่เคยทำครับ เอานะทำตามยกมือซ้ายขึ้นทำจังหวะแล้วเดินทิ้งตะโพกตามจังหวะนั้น

กลางๆปีมีแจกการ์ดชมพูแน่นอน  และถ้า มีการ์ดเหลือๆก็ส่งมาลำปางใบครับ Cheesy Cheesy

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 10:53:17 AM »

พี่อภิสิทธิ์เข้าใจผิดแล้วครับ ประวัติของคุณโอที่ถูกลอกมาคือตรงนี้ครับ

"หล่อมาก ๆ รวยมาก ๆ แข็งแรง ดูเป็นคนอบอุ่น เร้าใจมาก เป็นผู้ใหญ่ ไม่น่ากลัว ไม่เป็นเกย์เลย  ไม่เจ้าชู้แน่นอน มีอารมณ์ขัน"

..ปัญหาคือยังโดนเจ๋งเลือกได้เกี่ยงซะอีก (หรือเปล่า? อิ อิ)

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 12:43:21 PM »

พี่อภิสิทธิ์เข้าใจผิดแล้วครับ ประวัติของคุณโอที่ถูกลอกมาคือตรงนี้ครับ

"หล่อมาก ๆ รวยมาก ๆ แข็งแรง ดูเป็นคนอบอุ่น เร้าใจมาก เป็นผู้ใหญ่ ไม่น่ากลัว ไม่เป็นเกย์เลย  ไม่เจ้าชู้แน่นอน มีอารมณ์ขัน"

..ปัญหาคือยังโดนเจ๋งเลือกได้เกี่ยงซะอีก (หรือเปล่า? อิ อิ)

ใจดี กินชีโตส ด้วยครับพี่ Grin
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 03:01:57 PM »

นี่เจ้โอ..เวลาไกล้หมดแล้วนะครับ อันดับแรกเก็บถ้วยรางวัลชนะเลิศแข่งขันยิงปืน-ใบประกาศนียบัตรอบรมยิงปืน(ศรภ. พีพีซี)ที่วางโชว์ๆไว้ใส่ลังครับ  อันดับสองปืนที่วางนู่นอันนี่อันเต็มบ้านไปหมดเก็บมิดชิดครับ  อันดับสามกางเกงยีนส์กางเกงรถถังรองเท้าบู้ทเก็บเข้าตู้ครับห้ามใส่ อิโตคิน-วาโก้เบ้าท์ มีใส่ไหมครับไม่มี-ซื้อ  อันดับสี่ทำผมฟูๆบ้างครับหรือไม่ก็ผมยาวนางเอกไปเลยว่าแต่มีร้านทำผมดีๆประจำๆบ้างไหมครับ อันดับห้าเวลาเดินห้ามเดินแบบสวนสนามที่เคยทำครับ เอานะทำตามยกมือซ้ายขึ้นทำจังหวะแล้วเดินทิ้งตะโพกตามจังหวะนั้น

กลางๆปีมีแจกการ์ดชมพูแน่นอน  และถ้า มีการ์ดเหลือๆก็ส่งมาลำปางใบครับ Cheesy Cheesy

เคยทำตามหมดแล้วค่ะ ไม่ได้ผล ทางที่ดีน่าจะใช้กับดักดีกว่า คนไหนน่าสนใจ ก็หลอกล่อ ลวงเข้ามายังพิกัดที่เราเล็งไว้ แล้วอ้อนวอนให้เลี้ยงอาหารโอซัก1มื้อดีกว่า น้ำลายหก
แต่สงสัยว่าอันดับห้าเนี่ย หากทำแล้วไม่ธรรมชาติ มันจะเหมือนสันนิบาตรลูกนกเปล่าคะ คิก คิก

แลบลิ้น

ใจดี กินชีโตส ด้วยครับพี่ Grin

กินมากไม่ดี เดี๋ยวแข็งอ่ะ คิก คิก

หมายถึงถ่ายแข็งอ่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 04:22:47 PM »

อ่าอย่างนี้getแล้วครับ หลงเข้าใจผิดคิดว่าบู๊เกินไปเลยบ่อนั๊งไอ่  เป็นโรคเกี่ยง( Spece Unlimited Syndrome)นี่เอง...เกี่ยงโน่นนิดเกี่ยงนี่หน่อย..เกี่ยงไปหมด  เป็นมากครับในคนสวยๆ  ไม่มียากินครับโรคนี้  แต่..เจ้โอไม่ต้องตกใจนะครับ โรคนี้เป็นเองหายเองครับบางคนโชคร้ายหน่อยต้องอายุสี่สิบถึงจะหายครับ

อันดับห้านี่ต้องฝึกนะครับรับรอง  แจ๋ว

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์