เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 12:31:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ใจ"พิลึก!!ค้าน ก.ม.หมิ่นพระบรมเดชานุภาพ อ้างผิดหลักสากล  (อ่าน 31236 ครั้ง)
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 09:32:22 PM »

ไทยแต่ชื่อ ยี๊

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 09:48:03 PM »

ไม่จงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์  ... ประจานตัวเองว่าไม่ใช่คนไทย   ... แล้วมาทำมาหาแ - ก  ทำไมในประเทศไทยนี้  ขอสาบแช่งให้ไอ้พวกที่มีแนวคิดแบบนี้  จงวายวอดไปให้หมดจากแผ่นดินไทย 

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 09:57:26 PM »

ยุคสมัยนี้น่าเป็นห่วงโครงสร้างของ"ชาติ"ครับ... คนโง่มีจำนวนมากเกินไป...

คนโง่จ้องแต่จะกินปลาที่คนอื่นจับมาให้ แต่ไม่เคยนึกถึงคนที่เตรียมเครื่องมือจับปลา เตรียมสิ่งแวดล้อมสำหรับจับปลา และหาปลามาปล่อยให้จับ... เรื่องนี้มันไกลเกินสมองสัตว์เลื้อยคลาน สัตว์ชั้นต่ำไฟลั่มอาร์โทรโปรด้า(จำนวนรวมมากที่สุดในจักรวาล) ที่ดันเกิดมาในร่างมนุษย์...

กินใจมากครับน้าสมชาย ( ฮา ) ให้ 1 คะแนน

ขอบคุณครับ...

เพิ่มเติมข้อมูลว่าไฟลั่มอาร์โทรโปรด้า คือสัตว์จำพวกแมลงครับ... ไม่มีสมอง...
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 10:04:37 PM »

อาโทรโพด้า คือพวกสัตว์ขาข้อใช่ไหมครับท่านสมชาย พวกกุ้ง ปู แมลงต่างๆ  ถูกต้องไหมครับผม

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
สามก๊ง รักในหลวง
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแบ่งแยกแผ่นดิน
Sr. Member

คะแนน 39

NO TECHNIC PICK ONLY

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 10:15:23 PM »

ใครไปด้วยกับมันก็บ้าเต็มที แลบลิ้น

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 10:16:29 PM »

เสียงเหมือนคนจะขาดใจ   ไม่น่าเชื่อว่าจะมีคนยอมไปเดินตากแดดเพื่อสนับสนุนแนวคิดเนรคุณ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 10:26:17 PM »

อาโทรโพด้า คือพวกสัตว์ขาข้อใช่ไหมครับท่านสมชาย พวกกุ้ง ปู แมลงต่างๆ  ถูกต้องไหมครับผม

ใช่แล้วครับ... http://en.wikipedia.org/wiki/Arthropod

พวกนี้มีอยู่บนบก ในน้ำ ในอากาศ...  ไม่มีสมอง แต่มีจำนวนมหาศาล มีพฤติกรรมฝูง ตามๆ กันไปโดยไม่ต้องใช้สมองคิด ทั้งๆที่ตัวหน้าสุดสามารถพากันไปตายก็ยังตาม ด้วยความบ้าคลั่ง ไร้สมองคิด...

แต่สัตว์ชั้นต่ำพวกนี้หากประมาท สามารถบ่อนทำลายวัฒนธรรมของสัตว์เลี้ยงลูกด้วยนม(Mammalia > Primate) ในโลกนี้ได้ครับ...

วิธีการทำลายพวกนี้ต้องทำลายคราวละมากๆครับ หลอกให้มันออกมา แล้วเผาตายให้หมด... หรือไม่ก็หาวิธีนำมันมาเป็นอาหารครับ ทำนองเดียวกับคนอิสานกินตั๊กแตนปาทังก้าไงครับ... ฮา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 10:32:01 PM »

ใครจะล่ารายชื่อเอาผิดกับพวกนี้ส่งมาให้ผมเซ็นด้วยนะครับ  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
สามก๊ง รักในหลวง
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแบ่งแยกแผ่นดิน
Sr. Member

คะแนน 39

NO TECHNIC PICK ONLY

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 11:41:09 PM »

พวก"อาโทรโปรด้า"ต้องเอามาทอดเหยาะซอสแม็กกี้โรยพริกไทยครับถึงจะมีประโยชน์ Grin

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 12:13:39 AM »

คนเหมือนกันแต่มันไม่เหมือนคน............ ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
docxxx
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 12:35:32 AM »

นายใจเอะอะก็อ้างสิทธิมาย่ำยีหัวใจคนไทย สิทธิอะไรของนายใจที่จะมาทำลายความศรัทธาของคนไทยทั้งประเทศ ถ้าเขาไม่พอใจประเทศนี้ ควรจะอพยพออกไปเหมือนบิดาเขาสิ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 01:06:39 AM »

บอกได้เลยว่า... ชั่วสุดๆ ครับ... สำหรับไอ้คนที่ชื่อว่า "ใจ" คนนี้.... เคยได้รับฟอร์เวิร์ด เมล์ มาด้วยว่า... เป็นคนทำคลิปฯ หมิ่นฯ ใน youtube ครับ... สมควรได้รับการประหารโดยวิธิพิเศษ... จับใส่ตระกร้อยักษ์ที่มีตะปูเสียบ... แล้วให้ช้างเตะ... เหมือนโทษกบฏในสมัยโบราณครับ...

...ถ้ามีการประหารนายคนนี้แบบที่ผมกล่าว... เสนอให้ล้อมผ้าเก็บตังค์แบบหลังกลางแปลงนะครับ... ไกลแค่ไหนแพงแค่ไหน... ผมก็จะไปซื้อบัตรเข้าไปดู...
vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 05:57:31 AM »

ทำไมสถาบันที่ดีๆจึงมีพวกเหี้ยไปสิงอยู่ แล้วผมจะส่งลูกไปเรียนที่ไหนดี  เศร้า
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 07:00:48 AM »

ทำไมสถาบันที่ดีๆจึงมีพวกเหี้ยไปสิงอยู่ แล้วผมจะส่งลูกไปเรียนที่ไหนดี  เศร้า
ต้องทำใจครับ สมัยนี้ผู้ที่ให้ความรู้คนกลายเป็นคนชั่วเยอะ

***เงิน และอำนาจ คือสิ่งที่บั่นทอนความดีของมนุษย์ได้รวดเร็ว และเห็นผลที่สุด***

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 07:52:28 AM »

พวก"อาโทรโปรด้า"ต้องเอามาทอดเหยาะซอสแม็กกี้โรยพริกไทยครับถึงจะมีประโยชน์ Grin
ตั็กแตนทอดกินอร่อยครับ น้ำลายหก

แต่ไอ้คนเ_วๆแบบนายใจ แค่ได้ยินชื่อก็อยากจะอ็วกแล้ว บู่

อยากจะดูหน้ามันว่าจะมีใครมาสนับสนุนมันไหม แบร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2009, 07:54:01 AM โดย EAK1980 » บันทึกการเข้า

Long Live The King

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 17
  พิมพ์