เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 10:30:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คำรักจากหนุ่มๆๆแต่ละคณะ...  (อ่าน 9617 ครั้ง)
ปลายฟ้า+รักในหลวง
ดีที่สุดแล้ว
Full Member

คะแนน 93

« เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 03:40:17 PM »

Grin Grin Grin  คำรักจากหนุ่มๆๆแต่ละคณะ   Cheesy Cheesy Cheesy

เภสัช

แค่ก . . . แค้ก . . . ขอยาให้ผมหน่อย ผมมีอาการ ไอ . . . เลิฟยู

พยาบาล

หน้าที่ของผม คือ เยียวยา พอรักษาหายเธอก็จากไป

สัตวแพทย์

Love me, Love my dog.

จิตวิทยา

สะกดจิตเป็นเรื่องง่าย สะกดใจเป็นเรื่องยาก

นิเทศศาสตร์

อกหักไม่ใช่เรื่องใหญ่ ยังเล่นใหม่ได้อีกหลายเทค

นิติศาสตร์

โธ่เอ๊ย . . . ความรักนี่ช่างไม่ยุติธรรมเลย

บัญชี

คำนวณตัวเลขอาจใช้เวลาเพียงเสี้ยวนาที แต่คำนวณใจเธอนั้นต้องใช้เวลาเป็นปี

รัฐศาสตร์

หนุ่มรัฐศาสตร์ขอบอกเธอว่า รัก . . . สาด . . . สาด

ครุศาสตร์

ผมสามารถสอนคุณได้ทุกอย่าง แต่มีเรื่องเดียวที่อยากให้คุณสอนผม . . .

อักษรศาสตร์

หว่ออ้ายหนี่ ติอาโม เฌอแตม ไอเลิฟยู รักหลายเด้อ

เศรษฐศาสตร์

ได้ใจเธอคือกำไร เธอไม่สนใจคือเท่าทุน

โครงการพัฒนา software

Hard disk ของเธอมีกี่ "กิ๊ก" ส่งใจไปเท่าไหร่ก็ไม่เต็มซะที

แพทย์

บุหรี่ผมก็ไม่สูบ สุขภาพก็ดูแลดี แต่พอเจอเธอทุกที . . .  มีอาการโรคปอดขึ้นทันใด

วิทยาศาสตร์

ความรักไม่มีสูตรตายตัว

ศิลปกรรม

ปั้นเท่าไหร่ก็ไม่เหมือน เพราะเธอน่ารักขึ้นทุกวัน

วิทย์กีฬา

ร่างกายแข็งแรง แต่หัวใจอ่อนแอ

สหเวชศาสตร์

ไม่รู้เครื่องเอ็กซเรย์ เสียหรือเปล่า เพราะเอ็กซเรย์ลงไปก็เจอแต่หน้าเธอ

สถาปัตย์

รักออกแบบไม่ได้

ทันตแพทย์

ถ้าตรวจฟันผมคงเจอแมงกินฟัน ถ้าตรวจหัวใจผมคงเจอเธอกินใจ

วิศวะ

คณะเราผู้ชายมันเยอะนี่หว่า . . . ดูไปดูมานายก็น่ารักดีนะ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถ้าเรารู้สึกว่า...สิ่งที่ทำลงไปเป็นเหมือนกับเพียงน้ำหยดหนึ่งในมหาสมุทร
แต่มหาสมุทร...คงจะมีน้ำน้อยลง  ถ้าขาดน้ำหยดนั้นไป.
We ourselves  fell  that  what  we  are  doing  is  just  a  drop  in  the  ocean.
But  the  ocean  would  be  less  because  of  that  missing  drop.
ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 03:46:45 PM »

ขอบคุณครับ ดูแล้ว เจ้าชู้ทุกคณะ แถมเจ้าคารมอีกต่างหาก   Cheesy Cheesy Grin
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 03:53:00 PM »

ขอบคุณครับ ดูแล้ว เจ้าชู้ทุกคณะ แถมเจ้าคารมอีกต่างหาก   Cheesy Cheesy Grin

Grin Grin Grin จะนำไปใช้ก็ได้นะคะ....ไม่ว่ากัน.. คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถ้าเรารู้สึกว่า...สิ่งที่ทำลงไปเป็นเหมือนกับเพียงน้ำหยดหนึ่งในมหาสมุทร
แต่มหาสมุทร...คงจะมีน้ำน้อยลง  ถ้าขาดน้ำหยดนั้นไป.
We ourselves  fell  that  what  we  are  doing  is  just  a  drop  in  the  ocean.
But  the  ocean  would  be  less  because  of  that  missing  drop.
ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 03:56:29 PM »

Grin Grin Grin จะนำไปใช้ก็ได้นะคะ....ไม่ว่ากัน.. คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คุณปลายฟ้า เคยคุยกะหนุ่มคณะไหนมาบ้างละครับ  Cheesy Cheesy
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 04:03:53 PM »

คุณปลายฟ้า เคยคุยกะหนุ่มคณะไหนมาบ้างละครับ  Cheesy Cheesy

Cheesy Wink เป็นคำถามที่ตอบยาก...จัง  (บอกไปก็รู้หมดสิคะ) Cheesy Wink Cheesy Grin

ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 04:13:54 PM »

Cheesy Wink เป็นคำถามที่ตอบยาก...จัง  (บอกไปก็รู้หมดสิคะ) Cheesy Wink Cheesy Grin

ขอโทษครับที่ถามไป   ไหว้  เรื่องนำไปใช้ถ้ามีโอกาสจะนำไปใช้  แต่ตอนนี้ยังไม่มีโอกาส  ขำก๊าก Grin Grin
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 04:38:24 PM »

รัฐศาสตร์

อำนาจรัฐใหญ่แค่ไหน ก็ไม่เท่าอำนาจใจที่เธอครอบงำ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 04:39:45 PM »

55555555

เดี๋ยวรอพวกวิศวะ มาตอบดีกว่า ว่าเป็นอย่างที่คุณปลายฟ้าว่าไว้หรือเปล่า..
ในเวบนี้ มีไม่น้อยครับ

อ้อ..+1ครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 04:55:22 PM »

55555555

เดี๋ยวรอพวกวิศวะ มาตอบดีกว่า ว่าเป็นอย่างที่คุณปลายฟ้าว่าไว้หรือเปล่า..
ในเวบนี้ มีไม่น้อยครับ

อ้อ..+1ครับ

Cheesy Wink  ขอบคุณค่ะ..สำหรับคะแนน..+1  คืนด้วยค่ะ...แต่เอ๊ะเด็กวิศวะเยอะจริงเหรอ...(แย่แล้วเรา !)

wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 04:55:54 PM »

จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 05:16:40 PM »

+1 ครับ แต่มันแหม่งๆ ตรงวิศวะนี้ละครับ คิก คิก คิก คิก
Pter
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

ธมฺโม หเว รกฺขติ ธมฺจาริํ

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 06:43:01 PM »

วิศวะ สมัยนี้    ผู้หญิง ก็เรียนเยอะนะครับ คนสวยก็แยะไป

*** มีทั้งหญิงแท้และหญิงเทียมด้วยล่ะ

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 10:20:22 PM »

คิก คิกเดี๋ยวรอเด็กวิศวะ มาชี้แจงครับ เท่าที่รู้จักก็มี พี่E-mail พี่ทัดมาลา พี่ธำรง พี่เสก พี่โซ๊ยตี๋ เป็นต้น คิก คิก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 11:41:59 PM »

วิศวะไฟฟ้า

ไฟฟ้าไฮโวลท์เตจ   ยาววาเศษเปรตยังอาย
ทิ่มทีดินทะลาย       น้ำกระจายพุ่งเป็นลำ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 07:33:43 AM »

อักษรศาสตร์

หว่ออ้ายหนี่ ติอาโม เฌอแตม ไอเลิฟยู รักหลายเด้อ

ถ้าเป็นผมผมจะบอกว่า.."อ้ายฮักเจ้าเด้อ..." Grin

หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์