เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 03:18:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++++ ดวลปืนจับยาบ้า...พ.ต.ต พลีชีพ ...+++++  (อ่าน 6187 ครั้ง)
srimalai_รักในหลวง
คนธรรมดา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 24, 2009, 09:56:12 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ท่านที่มีหน้าที่ในการปราบปรามอย่าได้ประมาทครับ

อันอ้อยตาลหวานลิ้นแล้วสิ้นซาก  แต่ลมปากหวานหูไม่รู้หาย
แม้นเจ็บอื่นหมื่นแสนก็แคลนคลาย  เจ็บจนตายนั้นเหน็บให้เจ็บใจ
เป็นมนุษย์สุดนิยมเพียงลมปาก  จะได้ยากโหยหิวเพราะชิวหา
แม้นพูดดีมีคนเขาเมตตา  จะพูดจาจงพิเคราะห์ให้เหมาะความ
ks1som
อย่าอยู่อย่างหวาดกลัว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 24, 2009, 10:19:27 AM »

ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวนายตำตรวจ
แต่จงภูมิใจในตัวนายตำรวจผู้กล้าหาญผู้นี้
ขอให้ผู้ที่ปฏิบัติหน้าที่ทุกคนทำงานที่ท่านรักและมีเกียจติของท่านด้วยความภาคภูมิใจ
ยังมีคนอีกมากที่คอยให้กำลังใจคนที่ทำงานอย่างกล้าหาญ  โดยที่ท่านไม่รู้ตัว
ขอแสดงความนับถือ  วีระบุรุตผู้เสียสละ
BANGRACHAN
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 176

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 24, 2009, 10:30:52 AM »

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซื้งกับครอบครับ และญาติมิตรอันเป็นที่รักของวีระบุรุษท่านนี้....
"อยุธยายังไม่สิ้นคนดีฉันใด... สตช.ก็ยังคงไม่สิ้นคนดีฉันนั้น"
เป็นผู้บังคับบัญชาที่กล้านำหน้าเผชิญปัญหาแทนลูกน้องจนต้องพลีชีพ...
ขอสดุดีในวีระกรรมอันหาญกล้า... และจิตคารวะในสำนึกของผู้นำ.. ไหว้
ขอให้ดวงวิญญาณท่านไปสู่สรวงสรรค์...
V-SAK.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 24, 2009, 10:41:17 AM »

ด้วยรักและอาลัยพี่ยิ่งครับ --ปส.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2009, 10:43:16 AM โดย V-SAK. » บันทึกการเข้า

กลับไปรักคนอย่างเธอ ก็เหมือนกับคนโง่ ๆ ที่เป็นมา . .
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 24, 2009, 10:59:02 AM »

ก็ไม่รู้ งบประมาณ ไปไหนหมด
เสื้อเกราะ แทนที่จะมีและนำไปใช้
ซึ่งเป็นการสรรหามาประจำตัว ประจำหน่วย
กลับไม่สามารถแจกจ่ายได้ครบทุกคน
แถมยังจะเป็นการให้หาซื้อเอง

เสื้อไม่ได้ไปไหนหรอกครับ................อยู่ตามบ้านผู้ใหญ่หมด........กับนักการเมืองบ้าง..........อีกอย่าง.....สเป๊คไม่ตรงกับที่สั่งซื้อก็มีเยอะ...
ต้นทุนราคาไม่เท่าไหร่.......แต่ประมูลได้..ผู้ใหญ่เอาไปตัวละห้าร้อยถึงพัน...ประมูลทีสามพันตัวเป็นอย่างน้อย.....บริษัทฯที่ประมูลได้มีอยู่เจ้าเดียวผูกขาดตลอดทั้ง มหาดไทย สตช. กลาโหม.....

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 24, 2009, 09:23:35 PM »

Cool....บางครั้งสถานะการณ์ก็ควบคุมไม่ได้..ข่าวก็คือข่าวครับ...

...ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียครับ...

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
aero2502
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 24, 2009, 09:32:46 PM »

ขอแสดงความเสียใจครับ และขอชื่นชมท่านเป็นผู้นำที่สุดยอด ที่เสียสละตัวท่านเองให้กับผู้ใต้บังคับบัญชา
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 08:50:42 AM »

........ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 08:57:34 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

birdwhistle...รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 10:36:58 AM »

ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวของผู้สละชีพเพื่อประชาราษฎร์อย่างแท้จริง

ด้วยจิตคารวะ

เมื่อมั่งมี มิตรมากมาย มาหมายมอง  
เมื่อมัวหมอง มิตรมอง เหมือนหมูหมา
ไม่มั่งมี มิตรมากมาย ไม่มีมา
แม้มอดม้วย มิตรหมูหมา ไม่มามอง
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 25, 2009, 08:01:11 PM »

........ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียครับ..............
        และขอคารวะวีรกรรมอันกล้าหาญของ พ.ต.ต. บุญถึง ด้วยครับ ......ขอให้ดวงวิญญาณของท่านจงไปสู่สุขคติ....... ไหว้

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 07:32:58 AM »

...ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียด้วยครับ ท่านเป็นผู้เสียสละที่น่ายกย่อง...  ไหว้ ไหว้ ไหว้

...และผมขอสาบแช่งทุกคนที่เข้าไปเกี่ยวข้องกับขบวนการค้ายาเสพติด ให้คนเหล่านี้ได้รับผลกรรมอย่างสาสมในชาตินี้ ไม่ต้องคอยชาติหน้าครับ ...  Angry Angry Angry

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
not510tp
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 02:43:04 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 02:48:12 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
kai850
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 38

เรารักในหลวงครับ

« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 02:50:09 PM »

ไหว้ ไหว้

<a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">Goodnight comments" title="Goodnight comments[/url]<p><a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">comments hi5 ฮิต![/url]
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์