เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:30:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 131 132 133 [134] 135 136 137 ... 469
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวศรีสะเกษ  (อ่าน 583665 ครั้ง)
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1995 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 03:02:06 PM »

บอกผมบ่ได่ดอกเด้อครับหลานนั่น ผมเฮ็ดบ่เป็นแหม
   วันที่ 29 เอาผู่สาวไปนำเด้อสิเฮ็ดไห่  แต่กะบ่แหม่นหลานอีกหล่ะลูกผมคักๆตั้วนั่น555+
กะเป็นหลานผมติซั่น  ฮิๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1996 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 04:25:45 PM »

แหม่น    เอาไปนำเด้อสิเฮ็ดไห่ลับลองออกมาหล่อคมเข้ม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #1997 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 06:25:43 PM »

ควมแต่เห็น..........ลุง     ลุง    ไม่ใส่ถุงเหรอ       
มันคือหยังอ้าย Grin
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #1998 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 07:36:36 PM »

ควมแต่เห็น..........ลุง     ลุง    ไม่ใส่ถุงเหรอ      

ใหญ่แป๋งกินของหวานแล้ว.... ส้มแข้ว...  เลยไปหาซื่อหมาไม้มากินเขาเลยเอิ้นให้มาเอาถุงใส่.... Grin

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1999 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 08:22:53 AM »

ควมแต่เห็น..........ลุง     ลุง    ไม่ใส่ถุงเหรอ      

ใหญ่แป๋งกินของหวานแล้ว.... ส้มแข้ว...  เลยไปหาซื่อหมาไม้มากินเขาเลยเอิ้นให้มาเอาถุงใส่.... Grin
อทิบายได่ซัดเจนดีครับ  ฮิๆๆ

@_จั๋วน้อย_@
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #2000 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:05:11 AM »

แหม่น    เอาไปนำเด้อสิเฮ็ดไห่ลับลองออกมาหล่อคมเข้ม

เห็นเอาฮูบมาลงซ่อยอธิบายให้ฟังนำแนครับป๋าว่ามันเป็นจั่งได๋ บักอันนิ ผมอยากฮู้นั่นหนาครับ เป็นตาเอามาใส่บักกืกเล่นดีบ่ครับ PM เอากะได้เด้อครับป๋า ย่านกวนพุอื่นเพิ่นนั่นหนาครับ ขอบคุณครับผม ไหว้ ไหว้อย่าบอกว่ามันเป็นคือเห็นเด้อครับ ยี๊ กิ๊วก๊าว ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2009, 09:15:28 AM โดย @_จั๋วน้อย_@ » บันทึกการเข้า

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #2001 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:09:41 AM »

อทิบายได่ซัดเจนดีครับ  ฮิๆๆ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ฮึ...บาดทีนิ ..ผมกะถ่าฟังคำตอบอยู่คือกันครับ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2009, 09:17:42 AM โดย @_จั๋วน้อย_@ » บันทึกการเข้า

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2002 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:16:48 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ฮึ...บาดทีนิ ..ผมกำถ่าฟังคำตอบอยู่คือกันครับ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บ่มีหยังดอกครับ...ฟันปลอมเลาหล่นลงท่อละบายน้ำหน่าตลาด...เลาก้มลงเก็บขึ้นมาใส่กะเป๋ากางเกง....แม่ค้าเห็นเหลือโตนเลา...กะเลยถามเลาวา...ลุง    ลุง     ไม่ใส่ถุงเหรอ....ทอนั้นหละครับ....

The best way to predict the future is to invent it.
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #2003 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:22:56 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ฮึ...บาดทีนิ ..ผมกำถ่าฟังคำตอบอยู่คือกันครับ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บ่มีหยังดอกครับ...ฟันปลอมเลาหล่นลงท่อละบายน้ำหน่าตลาด...เลาก้มลงเก็บขึ้นมาใส่กะเป๋ากางเกง....แม่ค้าเห็นเหลือโตนเลา...กะเลยถามเลาวา...ลุง    ลุง     ไม่ใส่ถุงเหรอ....ทอนั้นหละครับ....

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิกฟันปลอมหล่นลงท่อละบายน้ำหน่าตลาด พะนะ ...ยังสิเก็บมาล้างใส่ใหม่อยู่ติคับ  มันสิบ่ฮากแตกติครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก คิก คิก ไหว้ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2009, 09:24:32 AM โดย @_จั๋วน้อย_@ » บันทึกการเข้า

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2004 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:46:25 AM »

ไปซื้อเหล่ารีฯแบนหนึ่ง  สแน๊คแจ๊คสองสามถุง+น้ำเป่าขวดหนึ่ง  แม่ค้ากะลุ่นลาวคาวเดียวกับผมนี่หล่ะ
ผมฟ่าวกะเลยจ่ายเงินแล้วกะหอบของขึ้นรถ  เลาฮ้องนำก้น"ลุง  ลุง  ไม่ใส่ถุงเหรอ"
  สูนขนาดเลยผมซุมไปนำหัวขวนบักอย่างไหย่  มีลุ่นน้องหมอหนึ่งไปนำกันแซวผม"ไงล่ะพี่ปากก็ว่าแต่ตัวเองไม่แก่ๆ  เห็นมั้ยขนาดแม่ค้ารุ่นเดียวกันกับยังเรียกพี่ลุงเลย"
  หย่าไปฟังมันหลายเด้อมิสหลุยส์พ้อหน้าผมสิได่อบลมไหย่ยุ  เว้าบ่ไห่เกียรติผู่หลักผู่ไหย่  มีหลายคนแล้วเขาคอมเพนมา..............ได่เต๋กะเทยคักๆมื้อไปขอนแก่น คิก คิก คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #2005 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:54:03 AM »

ไปซื้อเหล่ารีฯแบนหนึ่ง  สแน๊คแจ๊คสองสามถุง+น้ำเป่าขวดหนึ่ง  แม่ค้ากะลุ่นลาวคาวเดียวกับผมนี่หล่ะ
ผมฟ่าวกะเลยจ่ายเงินแล้วกะหอบของขึ้นรถ  เลาฮ้องนำก้น"ลุง  ลุง  ไม่ใส่ถุงเหรอ"
  สูนขนาดเลยผมซุมไปนำหัวขวนบักอย่างไหย่  มีลุ่นน้องหมอหนึ่งไปนำกันแซวผม"ไงล่ะพี่ปากก็ว่าแต่ตัวเองไม่แก่ๆ  เห็นมั้ยขนาดแม่ค้ารุ่นเดียวกันกับยังเรียกพี่ลุงเลย"
  หย่าไปฟังมันหลายเด้อมิสหลุยส์พ้อหน้าผมสิได่อบลมไหย่ยุ  เว้าบ่ไห่เกียรติผู่หลักผู่ไหย่  มีหลายคนแล้วเขาคอมเพนมา..............ได่เต๋กะเทยคักๆมื้อไปขอนแก่น คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินโอ่..มันเป็นจั่งซั่นติครับ เอ้าให้เกียรติผู่หลักผู่ไหย่ เพิ่นจัก ดอกแนครับ ย่านสูนตอนเซ้าแล้วความดันสิขึ้นครับผม ..จัดให้ดอก +1  ครับป๋า  คิก คิก คิก คิก เยี่ยม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #2006 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:57:04 AM »

ดอกนั้นคืนสนอง คิก คิก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2007 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:59:26 AM »

ฮิฮิฮิ... คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #2008 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 10:08:09 AM »

ดอกนั้นคืนสนอง คิก คิก

ไหว้ ไหว้ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้

BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2009 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 11:19:06 AM »

ฮ่วย   ปวดหัวเด้

หน้า: 1 ... 131 132 133 [134] 135 136 137 ... 469
  พิมพ์